Solved paypal limit vĩnh viễn để rút tiền trong 180 ngày

- acc mình bị mit 180day, nó không có step gỡ gì hết cậu có làm dc ko?
CAI CHINH LA VI SAO BI LIMIT 180days !!!

teamview giúp em với bác ơi
@@ pm minh chua..nick bạn là gì @@ sr a e do mình làm ship hàng nên công việc hơi bận nên a e thông cảm T_T

verify PP là sao :( . em hiểu nó là kết nối . nhưng em cũng verifi nó với email r . e cũng sắp nhận được từ bub r :(( . thấy thớt khóc mà em thấy lo quá

thằng bub nó rửa tiền, paypal limit khi nhận là đúng r :eek: nó chuyển tiền phi pháp cho mình nó lấy tiền chính thống từ quảng cáo trên site nó

Mình đã từng gỡ thành công loại này :) và chửi vào mặt mấy thằng paypal mất dạy :D cái tội tự động khóa nick ! :) Acc chính chủ :D
mình cũng đang bị limit kiểu này nhưng limit lâu rồi từ hồi tháng 1 giờ gỡ có đc ko nhỉ

thằng bub nó rửa tiền, paypal limit khi nhận là đúng r :eek: nó chuyển tiền phi pháp cho mình nó lấy tiền chính thống từ quảng cáo trên site nó
Nghi vấn là vậy @@ !vãi thiệt nhể :3 :3
mình cũng đang bị limit kiểu này nhưng limit lâu rồi từ hồi tháng 1 giờ gỡ có đc ko nhỉ
bị vậy thì giờ có mail with r...tự động hết r..cần gì gỡ pác @@!

Nghi vấn là vậy @@ !vãi thiệt nhể :3 :3

bị vậy thì giờ có mail with r...tự động hết r..cần gì gỡ pác @@!

tức là giờ chỉ cần with về bank là nó tự động gở được hả ... có 50$ thôi à nhưng nghỉ MMO lâu ko xài giờ muốn chiến lại

tức là giờ chỉ cần with về bank là nó tự động gở được hả ... có 50$ thôi à nhưng nghỉ MMO lâu ko xài giờ muốn chiến lại
limit 180days thì xác định with tiền về r vứt acc đi nhé ..hoặc close acc...! :) tạo acc mới mà xài! chứ k xài lại được acc đó nhé :D :D

Mình cũng đang bị lỗi như vậy cách đây ít phút
We recently noticed an issue with your account. To see what you can and can't do while your account is limited, go to the Resolution Center.

Why is my account access limited?

Your account access has been limited for the following reason(s):

Aug 22, 2014: We need a bit more information about some money you recently received or withdrew.

(Your case ID for this reason is PP-003-355-585-952.)

Bách nhục chả nhạn dc tiền từ đâu cả,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week