Matrix PeopleAdChoice - PeopleAdChoice.com. ROI 135%. Perfect Money, PayPal, Payza, STP.

Status
Not open for further replies.
Pending 1 ngày roài, có dấu hiệu gì ko bác :oops:
Admin đang bận Job đợt này . Nghe bảo phải đến 24/9 mới ổn định lại được @@@

Reminder:
--------------------
Guys, kindly note that the site admin Chamzy Rithz is very busy with her other business and as such payment with these processors
PM/STP/PAYEER/BTC are taking 24-72hrs. But this change is temporary and will be back to normal after September 24.

Admin đang bận Job đợt này . Nghe bảo phải đến 24/9 mới ổn định lại được @@@

Reminder:
--------------------
Guys, kindly note that the site admin Chamzy Rithz is very busy with her other business and as such payment with these processors
PM/STP/PAYEER/BTC are taking 24-72hrs. But this change is temporary and will be back to normal after September 24.
Thanks bạn nhé!
site ra gần 2 tháng rùi, giờ chơi có ổn ko nhỉ :)

Ổn thì vẫn ổn nhưng thời gian hồi vốn là khá lâu vì tỷ lệ tái đầu tư tương đối cao.

có lẽ vẫn ổn, chek ra 4,5 tháng rồi vẫn rất ok

Chek vẫn là số 1 về mọi mặt trong đám revshare ra mắt từ tháng 6 tới nay. Admin đang có kế hoạch rất chuyên nghiệp và rất hấp dẫn :D

Thanks bạn nhé!

Ổn thì vẫn ổn nhưng thời gian hồi vốn là khá lâu vì tỷ lệ tái đầu tư tương đối cao.

Chek vẫn là số 1 về mọi mặt trong đám revshare ra mắt từ tháng 6 tới nay. Admin đang có kế hoạch rất chuyên nghiệp và rất hấp dẫn :D
Nhưng gói starter của chek thì ngon chứ gòi khác thì chắc phải gần 50 day mới hồi vốn. Giờ em chỉ để 75 gói starter đợi lãi lãi về thôi

site ra gần 2 tháng rùi, giờ chơi có ổn ko nhỉ :)
Khá ổn nhưng chơi thằng PAC này bực mình nhiều cái lắm, qua Chek đi :D

Hotgirl nên họ đỏng đảnh bác ah @@@ giống như kua gái đẹp nó chảnh đòi hỏi này nọ :D :D :D
Kêu bận mà đi chơi suốt ngày, chơi 1 đống site khác, kéo ref hơi bị kinh, thua a 6 thôi =))

Khá ổn nhưng chơi thằng PAC này bực mình nhiều cái lắm, qua Chek đi :D
uh, chek mình chơi từ đầu tháng 7 rùi, giữ ở gói starter, đợi xem TAP thế nào, nếu ngon thì chiến :D

GTA anh em cứ bình tĩnh nhé, đang bị dập tơi tả trên MMG, Admin đang stress nên ẩn mặt luôn ! ! ! chờ động thái đã nhé!
site GTA công nhận pr gớm, lúc chưa ra mắt mà hơn 5k mem, số lượng mem tăng chóng mặt, mình thấy có vấn đề rùi, mem nhiều thì lỗi nhiều, chờ ổn định rồi tính.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week