Matrix PeopleAdChoice - PeopleAdChoice.com. ROI 135%. Perfect Money, PayPal, Payza, STP.

Status
Not open for further replies.
Thanh toán mới nhận hồi khuya :

Chị em có cái cứ của chị em nên rất kho lường. Nhưng em nó vẫn Pay là được rồi :D Rút kinh nghiệm chơi với da đen THISADSPAY hoặc nhiều râu CHEKLISTING, VTP là ok :D
Với chính sách tính phí fee dept lúc đầu là 4%. Giờ lại tính fee rút 2% nữa. Như thế coi như nhận RCB 5% của bác là không đủ bù tiền cho Fee rùi. Rõ khổ.

Nhưng được cái site cứ phát triển và có nhiều người dept vào là okay rồi. Nó còn sống dài dài thì không lo

Mà tiện đây cho mình hỏi luôn. Cách thức lấy lãi cho admin của những site dạng này là gì vậy @SealTemSix . Có phải hoạt động theo mô hình kim tự tháp rồi đến 1 ngày nào đó kim tự tháp nó không chịu dạng chân ra nữa thì site xập.

B

Vậy cái thằng AD bên GTA không râu hả !!
GTA vẫn đuổi CHEK dài dài bạn nhé, thậm chí chưa thể đuổi được VTP.
Với chính sách tính phí fee dept lúc đầu là 4%. Giờ lại tính fee rút 2% nữa. Như thế coi như nhận RCB 5% của bác là không đủ bù tiền cho Fee rùi. Rõ khổ.

Nhưng được cái site cứ phát triển và có nhiều người dept vào là okay rồi. Nó còn sống dài dài thì không lo

Mà tiện đây cho mình hỏi luôn. Cách thức lấy lãi cho admin của những site dạng này là gì vậy @SealTemSix . Có phải hoạt động theo mô hình kim tự tháp rồi đến 1 ngày nào đó kim tự tháp nó không chịu dạng chân ra nữa thì site xập.

Bạn google search " Revshare là gì ra hẳn 1 tá :D "

@SealTemSix anh google kiêu lắm. Chỉ nói chung chung nó là 1 dạng chia sẻ doanh thu quảng cáo. Nhưng câu hỏi tớ muốn hỏi là: Ai mua quảng cáo ở site revshare thì cũng có lãi. Vậy lãi đó từ đâu ra?

Uh nếu theo kiểu tái đầu tư 70% thế này mà sống dài dài thì sau khi hết vốn phải lãi gấp vài lần là ít nếu sống dai

Uh nếu theo kiểu tái đầu tư 70% thế này mà sống dài dài thì sau khi hết vốn phải lãi gấp vài lần là ít nếu sống dai
không có đâu bạn. Mình tính giả sử bạn đầu tư 100$ và RC = 5% nhé. Thì sau 49 ngày bạn sẽ thu hồi vốn. Và sau 285 ngày bạn sẽ thu hồi lại 214$. Tức là ROI chỉ đạt tầm 200% trong 9 tháng rưỡi. Đấy là RC ngày nào cũng phải bằng 5% nhé. chứ nếu RC mà thấp thì số ngày thu hồi vốn của bạn sẽ bị đẩy lên rất nhiều :D

mà nói chung với những site dạng này với mức hiểu như của mình hiện tại đi đa phần nó là hình tháp ảo qua lượng newmember và lượng tiền dep vào site. Nếu 2 cái đó vẫn tăng đều đều thì site sẽ tồn tại lâu. Còn nếu nó không tăng nữa hoặc tăng rất chậm thì lúc đó là lúc báo hiệu ngày tàn của site.

Mà yên trí 1 điều với các site đã verify paypal thì thường sẽ sống cực lâu. Thường thì phải từ 4 tháng trờ lên. Nhưng nó tồn tại kiểu gì mới là vấn đề. Vì nếu nó không trả lãi hoặc không pay cho thành viên nữa thì sẽ có nhiều người kháng cáo với Paypal để lấy lại tiền. Thế nên chiến thuật của các admin khi đó sẽ là giảm RC xuống tầm mức 0.01% thì có mà site sống đến vài năm cũng được. Sống đến khi nào mà người member ếu muốn kiện cáo với paypal nữa thôi.

Đó là cảm nghĩ cá nhân của mình sau 2 tháng tìm hiểu hình thức Revshare này. chả biết có đúng không. Các bác góp ý với em để cùng thảo luận nào

Greetings PAC members!

You all know that deposit fees were 4% before , From today Deposit fees are 0% !

so we are removing 4% from deposit fees and PAC will only charge 3% withdrawal fee, anyway everyone who is building account will not feel this fee because your earnings will cover that easily on long term.

Thanks everyone for support , we are growing daily and stats below are proving that:
-We got more than 6300 members now

-We paid more than $70.000

-We are reaching top 25.000 Alexa Ranking this week!

Have a nice day and happy earnings!

PeopleAdChoice Admin

Chamzy Rithz

PAC - PeopleAdChoice: Cập nhật thay đổi và đôi lời từ Admin xinh đẹp.

Launch Date: July 24, 2015 - Total Members: 6390 - Recently Joined: projectX-6390 - Total Payouts: $70453.41 - Last Payout: $126.05

Điều chỉnh phí rút tiền từ 0% lên 3% và Phí đầu tư từ 4% xuống 0%.
=================================================
Nếu các bạn cảm thấy thất vọng về điều này, tôi hoàn toàn tôn trọng điều đó. Nhưng nếu bạn nhìn thấy kế hoặc về một tương lai lâu dài hơn với PAC. Và rằng Tôi không hề muốn các bạn bị thua lỗ khi tham gia PAC.

Tôi quyết đinh thay đổi này sẽ có hiệu lực ngay lập tức. Bởi vì tôi muốn thấy mọi người có thêm thu nhập thụ động với PAC chứ không phải về vấn đề Fee.

Nếu các bạn lo sợ điều này, các bạn có thể ra đi hoặc ở lại với PAC. Nhưng có một điều tôi phải xem xét và tôi muốn trả thêm tiền cho những người ở phía sau tôi, những người giúp đỡ, thanh toán viên, các nhà phát triển và những nhà tiếp thị.

Chân thành cảm ơn các bạn!

đậu xanh admin khôn hết phàn thiên hạ, trc dep phí 4% chưa kể phí PM. plan chưa hoàn thành đã tăng phí rút 3%
thôi thì rút cho hết rồi bye em ấy thôi, vài bữa em ấy lại dở chứng gì nữa k chừng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week