Matrix PeopleAdChoice - PeopleAdChoice.com. ROI 135%. Perfect Money, PayPal, Payza, STP.

Status
Not open for further replies.
Làm sao chuyển sang rút pp đc vậy anh6
Giờ chỉ còn cách chờ cho em nó pay bớt số tồn động rồi sau đó cứ rút PM và nịnh bợ em vài câu, bảo là da mặt em dạo này mịn thế, em có đi spa hay gì không :D
Rồi đi thẳng vấn đề nói là

Dear Chamzy,

I already requested to cash out ...$ by Perfect Money.

If you don't enough Perfect Money? Please send to me by Paypal. / Would you like to send me Paypal.

My ID: ...

My Paypal's email: ......

Best Regards,

Giờ chỉ còn cách chờ cho em nó pay bớt số tồn động rồi sau đó cứ rút PM và nịnh bợ em vài câu, bảo là da mặt em dạo này mịn thế, em có đi spa hay gì không :D

Dear Chamzy,

If you don't enough Perfect Money? Please send to me by Paypal. / Would you like to send me Paypal.

Best Regards,

P.S: You're so beautiful, I dream about you every single night (nightmare) lol:D

Dear Chamzy,

Best Regards,
Chán nhỉ, khi không lại cạn PM :(

Vừa mới request withdraw ok

lan dau choi matrix dau tu hon 2k usd gio chua hoi dc von dat lenh rut tu 01/06 den gio chua co tien ve , noi buon that su , cai nay chi co chu topic la kiem dc nhieu tien 10% ref

Thứ nhất là mình không xúi giục bạn đầu tư, thứ 2 là khi mà site pay ổn định thì bạn có nhớ tới mình không hay chỉ 1 khi có vấn đề thì bạn quay lại đổ tội cho mình ?

site mới hoạt động mà bạn nói rút từ 01/06 là sao ? :D

Hiện tại site vẫn Pay cho những người sử dụng Paypal.

Bạn có thể nhờ Admin pay sang Paypal với đoạn mẫu như sau thử xem !

Dear Chamzy,

Best Regards,

Peopleadchoice advertising solution sent you $22.31
Dear

Peopleadchoice advertising solution sent you a payment of $22.31 USD.

Note from Peopleadchoice advertising solution:
AdPack Earnings through revenue sharing and/or commissions for Username: "xxx" from PeopleAdChoice.com. Thank you for your business with PeopleAdChoice.com and we look forward to pay you again

Get the details

Đã rút thành công. Paid sau 8 tiếng. Có lẽ do mình rút ít nên paid nhanh. Tuần này dc paid 2 lần rồi. Cố gắng thêm 1-2 tuần nữa ăn thêmtía lãi là thành công :)

lan dau choi matrix dau tu hon 2k usd gio chua hoi dc von dat lenh rut tu 01/06 den gio chua co tien ve , noi buon that su , cai nay chi co chu topic la kiem dc nhieu tien 10% ref

Bác muốn SPAM tăng post thì lên SPAM cũng hợp lý 1 chút nhé.
Bác 6 bác ấy REF cho mọi anh em đều inbox cho bác ấy nên bác lần đầu xuất hiện ở topic này bác ấy tra lại inbox là biết ngay có REF cho bác 5% của 2k$ không.:D
Thứ hai là Site chạy chính thức từ ngày 24/07 mà bác rút được tiền từ 01/06 thì bác hẳn phải là ADMIN hoặc ít nhất quen biết ADMIN :eek:

Chào thân ái và quyết thắng :p. Tặng bác 1 report

Rút đc . . Nhưng quan trọng là có Paid hay không :D :D :D
Đã được paid sáng nay lúc 7h rồi bác
còn Payeer rút 3 ngày trước thì em nó đang ngâm :(
Business Contact Information

Customer Service URL:
http://www.peopleadchoice.com
Customer Service Email:
[email protected]

Amount received:
$9.21 USD
Fee amount:
-$0.71 USD
Net amount:
$8.50 USD

You have up to 60 days to refund the payment.

Date:
Oct 8, 2015
Time:
07:02:29 GMT+07:00
Status:
Completed

Subject:
Peopleadchoice advertising solution has just sent you $9.21 USD with PayPal
Note:
AdPack Earnings through revenue sharing and/or commissions for Username: "xxx" from PeopleAdChoice.com. Thank you for your business with PeopleAdChoice.com and we look forward to pay you again
Payment type:
Instant

Tiền lại về..proof thứ hai về sau 30 hours đặt lệnh..em nó vẫn rất xinh gái và dồi dào PP:D:D

Peopleadchoice advertising solution sent you $25.07 USD
Transaction ID: xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

Dear xxxxThang,
Peopleadchoice advertising solution sent you a payment of $25.07 USD.
Note from Peopleadchoice advertising solution:

Các bác PP cứ show Proof thế này hẳn các bác PM sẽ tủi thân lắm :D
Thử đoạn này đi bạn! !

Dear Chamzy,

Best Regards,

Thử đoạn này đi bạn! !

Dear Chamzy,

Best Regards,

Em chỉ nói thế thôi chứ em không đầu tư xu nào ở site này cả :D.
Dù sao cũng cảm ơn anh 6 :rolleyes: Anh quan tâm đến các thành viên quá :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week