Matrix PeopleAdChoice - PeopleAdChoice.com. ROI 135%. Perfect Money, PayPal, Payza, STP.

Status
Not open for further replies.
Good day

I was appologize for not online 5-7days now.I always try to settle all payments.So far i have 250withdrawal request all pending.I try to pay this but i have a little trouble.If you still beleive in PAC we will pass all challenges.I wish you are with us in Good and Bad times.I wish i can solved issue as soon as possible.I will check also emails and 100plus fb messeage.Thank you

Tiền Perfectmoney đã về, anh em yên tâm từ từ rồi sẽ Paid thôi :D

Warning!

Mấy ngày nay PAC giớ hạn lượng tiền rút mỗi ngày..vì vậy khi bạn đặt lệnh rút PAC sẽ thông báo số tiền cho phép rút nữa là 0.035$ or 2.500$ or.....nghĩa là số tiền đã đạt ngưỡng rút trong ngày của site PAC!

Bạn nào muốn rút tiền thì đúng 23h đêm là ngày mới của site PAC nên các bạn canh giờ để rút, sau hai ngày giống như các bạn khi rút bị thông báo giới hạn, tối về ngồi ngẫm nghĩ và xem giờ site PAC thì rút ngon khi đúng 23h Vietnam,!

Em nó đang bận, mấy thím cứ bình tĩnh.
Nói PP an toàn nhất trong tất cả các cổng mà nhiều ôg ko tin :rolleyes:

Chơi với PP rất là phiền với đủ các loại limit luật lệ, fee thì cao ngất trời nhưng chế độ buyer protection của nó thì khá tuyệt vời. :D.
PM thì cái gì cũng nhẹ nhàng đơn giản, fee thấp nhưng đến khi hái cam thì cứ xác định toàn cam đắng. :cool:

Chơi RSV thì cứ PP mà chiến. fee hơi cao coi như đóng bảo hiểm cho tương lai :D

mình đề cao sự cố gắng của admin nhưng sau vụ này chắc sẽ mất khá nhiều thời gian để lấy lại niềm tin từ members.
P/s chém gió thôi chứ mình ko có tham gia site này, có chơi thì chơi từ đầu rùi :D

mình đề cao sự cố gắng của admin nhưng sau vụ này chắc sẽ mất khá nhiều thời gian để lấy lại niềm tin từ members.
P/s chém gió thôi chứ mình ko có tham gia site này, có chơi thì chơi từ đầu rùi :D

Em cũng vào đây chém suốt ủng hộ tinh thần anh em :D. Tuy không có chơi xu nào site này do quan niệm "kinh doanh là không dính đến gái". Không biết các bác ra sao chứ với em cứ dính vào là đen lắm :confused:

Em cũng vào đây chém suốt ủng hộ tinh thần anh em :D. Tuy không có chơi xu nào site này do quan niệm "kinh doanh là không dính đến gái". Không biết các bác ra sao chứ với em cứ dính vào là đen lắm :confused:
like phát, admin mà men như VPT là mình chiến rồi :cool:

Admin đang cạn nguồn PM chính vì thế mới sinh ra site HYIP lấy tiền trả cho PAC vì HYIP thời gian hồi vốn lâu hơn PAC nhiều!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week