Matrix PeopleAdChoice - PeopleAdChoice.com. ROI 135%. Perfect Money, PayPal, Payza, STP.

Status
Not open for further replies.
Theo thư thông báo từ Paypal thì họ sửa đổi một số điều trong TOS, trong đó đáng chú ý là đưa sản phẩm vô hình (intangible items) vào mục PayPal Buyer Protection. Trước đây các dịch vụ intangible items như service bị liệt vào Ineligible Items và không được PP ưu tiên bảo vệ.
Điều đó có nghĩa là anh em chơi ĐẦU TƯ BẰNG PAYPAL có nhiều khả năng thắng hơn nếu xảy ra tranh chấp khi site Scam. Hiệu lực từ ngày 01/07/2015.
Paypal đã cho phép tăng thời gian mở tranh chấp lên tới 180 ngày thay vì 45 ngày như trước đây.
P/S: cái này tham khảo từ bác seal, ai bk rồi thi thôi, ai chưa bk thì coi như là tin vui nha

dồn mãi mới đc 30$ dep vào cho vui. h lại đợi nó fix :(
rcb cho e vaì đồng cf a ơi.
ID:sumis
U2490511
Đồng chí này không chịu dich hiểu haysao nhỉ. Nó fix sang chiều hướng tốt đẹp hơn mà.
Cuối tuần mình về quê nên mình sẽ cập nhật và tối thứ 2 lên mình gửi các bạn nhé! Thành thật xin lỗi vì sự bất tiện này nhé!

Cảm ơn các bạn đã ủng hộ và chúc các bạn một cuối tuần vui vẻ nhé!

prof đều cho bạn nào muốn đầu tư

Attachments

21.8 KB · Views: 53
anh 6 ko biết sáng PAC nó gửi email updated, mong anh 6 dịch cho anh em, sẵn cảm ơn anh vụ 2 đô luôn ạ

Đại khái mình tạm đưa ra những ý chính như sau:
1) Admin đang tổ chức thêm cuộc thi mới nữa dành cho người giới thiệu, trong khi chờ đợi cuộc thi cũ (3 người đạt được gói ELITE CLUB đầu tiên).
Thời gian bắt đầu từ hôm nay đến 12h trưa ngày thứ 6 (21-08-2015).
Về hình thức cuộc thi thì: Những người tuyển ref nào mà có ref của mình DEP vào số tiền lớn nhất trong thời gian nói trên thì sẽ được thưởng thêm 10% số tiền DEP của Ref đó.
VD:
- Nếu bạn hên mà tuyển được ref là đại gia thì khi ref đó DEP vào 1000$ và trở thành người thắng cuộc thì ngoài việc bạn được hưởng 10% hoa hồng từ ref như trước giờ và cộng thêm 10% thắng giải nữa, tức là được thưởng thêm 100$ (50% của 100$ đó được đưa vào tài khoản tái đầu tư re-purchase balance, 50% còn lại đưa vào tài khoản hoa hồng commissions balance của bạn)
- Tương tự nếu ref của bạn lỡ DEP vào 5000$ và chiến thắng thì bạn được thưởng thêm 500$ từ admin(250$ vào re-purchase balance và 250$ vào commissions balance).
2) Hướng dẫn bạn DEP tiền vào bằng cổng BitCoin thôi, chủ yếu là admin khoe giờ add bằng cổng này đã mở chế độ instan (ngay lập tức) vậy thôi. Cách thức DEP thì cũng như những cổng khác (vào Finance -> Add funds ->...bla bla)
3) Admin cũng đang xem xét và cân đối lại vệc chuyển tiền qua lại giữa các tài khoản với nhau. Có thể đến cuối tháng sẽ có kết quả.
4) cổng payza tạm thời bị đóng lại do admin đang đi công tác ở nước ngoài, nên sợ khác IP sẽ dẫn đến tình trạng bị limit. Qua tuần sau sẽ trở lại bình thường nhé.
5) Và Còn một vài update khác nữa như: giao diện trang tổng quan (overview ) v.v... cũng đang được xúc tiến.. :D

Đại khái mình tạm đưa ra những ý chính như sau:
1) Admin đang tổ chức thêm cuộc thi mới nữa dành cho người giới thiệu, trong khi chờ đợi cuộc thi cũ (3 người đạt được gói ELITE CLUB đầu tiên).
Thời gian bắt đầu từ hôm nay đến 12h trưa ngày thứ 6 (21-08-2015).
Về hình thức cuộc thi thì: Những người tuyển ref nào mà có ref của mình DEP vào số tiền lớn nhất trong thời gian nói trên thì sẽ được thưởng thêm 10% số tiền DEP của Ref đó.
VD:
- Nếu bạn hên mà tuyển được ref là đại gia thì khi ref đó DEP vào 1000$ và trở thành người thắng cuộc thì ngoài việc bạn được hưởng 10% hoa hồng từ ref như trước giờ và cộng thêm 10% thắng giải nữa, tức là được thưởng thêm 100$ (50% của 100$ đó được đưa vào tài khoản tái đầu tư re-purchase balance, 50% còn lại đưa vào tài khoản hoa hồng commissions balance của bạn)
- Tương tự nếu ref của bạn lỡ DEP vào 5000$ và chiến thắng thì bạn được thưởng thêm 500$ từ admin(250$ vào re-purchase balance và 250$ vào commissions balance).
2) Hướng dẫn bạn DEP tiền vào bằng cổng BitCoin thôi, chủ yếu là admin khoe giờ add bằng cổng này đã mở chế độ instan (ngay lập tức) vậy thôi. Cách thức DEP thì cũng như những cổng khác (vào Finance -> Add funds ->...bla bla)
3) Admin cũng đang xem xét và cân đối lại vệc chuyển tiền qua lại giữa các tài khoản với nhau. Có thể đến cuối tháng sẽ có kết quả.
4) cổng payza tạm thời bị đóng lại do admin đang đi công tác ở nước ngoài, nên sợ khác IP sẽ dẫn đến tình trạng bị limit. Qua tuần sau sẽ trở lại bình thường nhé.
5) Và Còn một vài update khác nữa như: giao diện trang tổng quan (overview ) v.v... cũng đang được xúc tiến.. :D
Cảm ơn em rất nhiều!

Tình hình có vài $ lẻ thôi mà thớt vẫn không rcb nhỉ, hẹn lần này đến lần khác

Tình hình có vài $ lẻ thôi mà thớt vẫn không rcb nhỉ, hẹn lần này đến lần khác
Bạn inbox mình nhé, mình ko nhận đc bất kỳ inbox nào cả. Cuối tuần mình về quê, tối thứ 2 mình gửi bạn. Thành thật xin lỗi bạn!

@SealTemSix : Cho mình hỏi, site này hiện tại còn good ko? Mình chưa chơi rev bao giờ, nên còn nhiều bỡ ngỡ. Mong bạn giúp đỡ ^^
Đầu tư tối thiểu bao nhiêu? Và so với checklist thì nên đầu tư site nào?
Roi 130% tức là 1 tháng lãi 30% số tiền mình đầu tư phải ko?
Thanks

@SealTemSix : Cho mình hỏi, site này hiện tại còn good ko? Mình chưa chơi rev bao giờ, nên còn nhiều bỡ ngỡ. Mong bạn giúp đỡ ^^
Đầu tư tối thiểu bao nhiêu? Và so với checklist thì nên đầu tư site nào?
Roi 130% tức là 1 tháng lãi 30% số tiền mình đầu tư phải ko?
Thanks
Chek là số 1 hiện nay bạn nhé!

Roi 130% là lãi 30% nhưng ko có thời gian cố định là bao lâu bạn nhé. Có thể 20 ngày, 1 tháng.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,427
173,595
Latest member
Idappleaddci

Most viewed of week

Most discussed of week