SCAM Perfect Investment - perfectinv.biz

Status
Not open for further replies.
tình hình thế nào rùi các bạn
Thấy hỏi nên có mỗi $ referral commission vào rút nốt. Đây, tình hình là thế này đây:

Ask for withdrawal:
Withdrawal processed. Batch id: 100959506

Ask for withdrawal:

Withdrawal processed. Batch id: 100959506

If you are satisfied with our investment services,
please give us good vote in our monitors and post your payment proof in our forums dicussion.
Click here to find our monitors and forums.

Date: 6/26/2012 6:00 AM
Batch: 100959506
From Account: U2494041 (PerfectInv.biz)
Amount: $1.00
Memo: Withdraw to GoldVote.Org from Perfect Investment

Yes, satisfied. vote thi vote nè :D

cho hỏi xíu mấy bạn kia dep 10$ dc rcb 2.22 sao mình dep 40$ mà rcb có 4 vậy nhỉ?
Mình là newbie mới chơi lần đầu tiên có gì đừng chửi mình@@

cho hỏi xíu mấy bạn kia dep 10$ dc rcb 2.22 sao mình dep 40$ mà rcb có 4 vậy nhỉ?
Mình là newbie mới chơi lần đầu tiên có gì đừng chửi mình@@
Đầu tư mức 10$ % RCB cao hơn. mà hiền tại 10$ invest chỉ được 1.96$ RCB thôi bạn ạ

Trang này đúng là hot thật. Vẫn còn instant là vẫn còn live. Khi nào pending thì mới biết là scam. Khuyến khích bác nào vốn ít + yếu tim thì nên đứng ngoài. Đối với HYIP, cứ hóng theo các pro giới thiệu site và căn khoảng ngày thứ 2 có proof thì vào chiến. Mình thì chiến khoảng 3-5 ngày tuỳ site là nhảy ra, hóng chờ site khác. :binhsua29:

Trời, chẳng nhẽ mình phán chuẩn vậy sao. Vừa mới cảnh báo thì site pending luôn. :binhsua72:

Đi nhanh quá trời vậy! tay admin này vội quá!
Mà vừa vào thấy nó vẫn pay thêm vài phát nữa kìa! chắc ngấp ngoái rồi ra đi thanh thản đây!!!:binhsua24:

Last edited by a moderator:
Mình đã kịp rút chân vào ngày hôm qua, còn 1 site nữa clone của Admin site này thì sao AE nhể? quên mất tên cái site zùii :(

Đi nhanh quá trời vậy! tay admin này vội quá!
Mà vừa vào thấy nó vẫn pay thêm vài phát nữa kìa! chắc ngấp ngoái rồi ra đi thanh thản đây!!!:binhsua24:
Fake payment đây, proccess nhưng ko send tiền đâu, loại instant scam là thấy rõ ràng luôn, không kiểu selective payment, chỉ pay cho monitors như manual payment. Nói chung instant payment đúng là fair game.

Ngày hôm nay thấy dấu hiệu nhiều investors nghỉ chơi, lượng dep giảm, tưởng nó đang cố kéo dài câu investors lớn. Chắc sức ku không chống nổi nữa rồi.

Mình đã kịp rút chân vào ngày hôm qua, còn 1 site nữa clone của Admin site này thì sao AE nhể? quên mất tên cái site zùii :(

Nó đây, Money Empire mới add lên GoldVote.Org: http://www.goldvote.org/details-2648.html

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week