SCAM Perfect Investment - perfectinv.biz

Status
Not open for further replies.
Hic. vậy là mất một cơ số $ :((. mình cứ nghĩ là reg của bạn nhưng đang theo dõi xem thế nào để dep. khổ thật. quên mất

mình lần đầu bạn RCB cho lần trước thì ko giờ lại thế hixhixx:binhsua04: minh dang ky choden tai khoan lR U2929105 ban kiểm tra roài RCB cho mình đi mình thấy bạn lại xóa tên mình đi roai ak
Mình đã kiểm tra kỹ, đúng là User: choden; Name: dung nguyen; E-mail: [email protected] là referral của GoldVote.Org nhưng mới chỉ dep 1 lần (mình nhận được referral commission) từ ngày 22/6 và đã được thanh toán RCB. Sau đó mình không thấy nhận được referral commission từ deposit của bạn 1 lần nào nữa nên cho rằng bạn không dep tiếp và từ chối yêu cầu thanh toán RCB của bạn. Bạn kiểm tra lại đi nhé, có gì phản hồi lại mình.

Hic. vậy là mất một cơ số $ :((. mình cứ nghĩ là reg của bạn nhưng đang theo dõi xem thế nào để dep. khổ thật. quên mất
Chỉ mình cách kiểm tra upline như thế nào đi. Mình đâu có biết trang nào ngoài trang này đâu mà làm reg. Mình gà mấy vụ này lắm. Để xem nếu ko phải thì ko làm phiền thớt nữa. Thanks.

mình cũng đăng ký từ đây mà nhưng cũng ko nhận được RCB luôn. Chắc site có vấn đề rồi. Thớt kiểm tra giúp mình luôn nhé, mới dep 10$ sáng qua. ID: khietnhi0808, LR: U4180181.
Như bạn nói bạn có 2 account là referral của mình, 1 account email: [email protected]; 1 account email: [email protected]. Khi mình kiểm tra lại thấy chỉ có account email: [email protected] là referral của mình và account này chưa hề dep lần nào (mình không thấy nhận được referral commission) nên từ chối yêu cầu thanh toán RCB của bạn. Bạn kiểm tra lại, nếu bạn dùng account kia để dep thì upline chính xác là ai, chứ không phải mình.

Mình đã kiểm tra kỹ, đúng là User: choden; Name: dung nguyen; E-mail: [email protected] là referral của GoldVote.Org nhưng mới chỉ dep 1 lần (mình nhận được referral commission) từ ngày 22/6 và đã được thanh toán RCB. Sau đó mình không thấy nhận được referral commission từ deposit của bạn 1 lần nào nữa nên cho rằng bạn không dep tiếp và từ chối yêu cầu thanh toán RCB của bạn. Bạn kiểm tra lại đi nhé, có gì phản hồi lại mình.
mình ko rút hết vốn về mà def trực tiếp tại trang mà như thế ko cộng nhận ak nếu rút hết về rùi def thì co gì khác đâu

mình ko rút hết vốn về mà def trực tiếp tại trang mà như thế ko cộng nhận ak nếu rút hết về rùi def thì co gì khác đâu

theo mình được biết thì khi cậu dùng balance tại trang đó để tái đầu tư thì upline sẽ không được hưởng ref commission, nên bạn sẽ không được rb, còn khi cậu rút vốn về rùi dep lại thì upline mới nhận được ref commission, lúc đó cậu mớ có rcb

Như bạn nói bạn có 2 account là referral của mình, 1 account email: [email protected]; 1 account email: [email protected]. Khi mình kiểm tra lại thấy chỉ có account email: [email protected] là referral của mình và account này chưa hề dep lần nào (mình không thấy nhận được referral commission) nên từ chối yêu cầu thanh toán RCB của bạn. Bạn kiểm tra lại, nếu bạn dùng account kia để dep thì upline chính xác là ai, chứ không phải mình.
Cám ơn thớt đã trả lời. Thực tế mình đã dep với id khietnhi80 và đã nhận RCB 2.22$ rồi.Còn id kia mình bó tay với việc kiểm tra upline. Rút kinh nghiệm cho là lần sau vậy.

Trang này ăn ngon, 1 hay 3 ngày là lành rồi, mình ăn được 10$ thì trang này, 2$ từ Profit, 2,2$ từ RCB và 5,8$ từ REF.

PAYING

Rút ít referral commission để cập nhật proof và tình trạng thanh toán. Vẫn đang pay instant nhé.

Ask for withdrawal:
Withdrawal processed. Batch id: 100826112

ate: 6/25/2012 7:29 AM
Batch: 100826112
From Account: U2494041 (PerfectInv.biz)
Amount: $3.00
Memo: Withdraw to GoldVote.Org from Perfect Investment

Về cơ bản, cứ nhận được tiền referral commission từ deposit của bạn là mình chấp nhận trả RCB. 1 số hyip trả cả tiền referral commission cho deposit từ account balance nhưng rất hiếm, riêng hyip này không có referral commission cho deposit từ account balance, chỉ deposit từ LR/PM upline mới nhận được referral commission và bạn có thể request RCB.

Về cơ bản, cứ nhận được tiền referral commission từ deposit của bạn là mình chấp nhận trả RCB. 1 số hyip trả cả tiền referral commission cho deposit từ account balance nhưng rất hiếm, riêng hyip này không có referral commission cho deposit từ account balance, chỉ deposit từ LR/PM upline mới nhận được referral commission và bạn có thể request RCB.

Chừng nào có RCB cho reinvest bác cập nhật cho anh em biết, hoặc không thì cũng làm cái bảng cho anh em newbie biết bác ạ. Thì đỡ phải trả lời nhiều, mấy cu Tây em thấy nó hay làm thế.

Chỉ cần ghi rõ reinvest từ Balance account hay LR, PM là OK.

Chừng nào có RCB cho reinvest bác cập nhật cho anh em biết, hoặc không thì cũng làm cái bảng cho anh em newbie biết bác ạ. Thì đỡ phải trả lời nhiều, mấy cu Tây em thấy nó hay làm thế.

Chỉ cần ghi rõ reinvest từ Balance account hay LR, PM là OK.

RCB cho Re-Invest thi lúc nào cũng có nhưng RCB cho Re-Invest từ account balance thì về nguyên tắc không được chấp nhận. Nhưng 1 số trường hợp đặc biệt như JSS-Tripler chẳng hạn, dùng account balance mua thêm position mới upline vẫn nhận được referral commission nên mình vẫn chấp nhận trả RCB. Ok, mình sẽ nghiên cứu để add thêm ghi chú nếu hyip nào chấp nhận RCB cho Re-Invest từ account balance, nhưng vẫn phải nói trước là rất hiếm gặp hyip nào chấp nhận trả referral commission từ account balance.

thanh toán 1s tiếp theo
Date: 6/24/2012 5:00 PM
Batch: 100774959
From Account: U2494041 (PerfectInv.biz)
Amount: $8.00
Memo: Withdraw to hyipnew.com from Perfect Investment

Thank you.

Last edited by a moderator:
site này dep giờ có nguy cơ ko bạn ơi
không ai dám cho ý kiến ah? :)
Thực sự nó đang quá hot luôn, dep ầm ầm, rút cũng dầm dầm, đã chính thức stickly ở HyipExplorer, vị trí #1, rate 5* luôn nhé :D
nhưng chỉ sợ hot quá làm bỏng, lên đến đỉnh rồi thì xuất mất :"> nhưng theo dự đoán của mình đỉnh của nó sẽ rơi vào t4, t5 tuần này cơ.

Đúng là hyip instant đạt độ hót nhanh hơn manual nhiều thật.

Theo ý kiến của mình, hyip này thực sự tốt, nó xứng đáng để các bạn tiếp tục đầu tư SLN để tiếp tục trải nghiệm cảm giác yomost của instant payment, không khuyến cáo đầu tư SLL đến SLQL.

he he... SLQL = Số Lượng Quá Lớn, SLN với SLL chắc biết rồi :)

Last edited by a moderator:
Newbie

Mình là newbie đang tập chơi và muốn dep thử. Cho minh hỏi giờ dep dc hok và cái rcb là gì vậy mình hok hiểu?

Mình là newbie đang tập chơi và muốn dep thử. Cho minh hỏi giờ dep dc hok và cái rcb là gì vậy mình hok hiểu?

Bạn đăng ký và dep tiền vào site dưới link của chủ thớt thì chủ thớt sẽ có % hoa hồng cho bạn đó. Ở site này bạn dep 10$ thì đc chủ thớt RCB 2.22$ cộng thêm 0.5$ từ site bạn có 2.72$ sau 1 ngày.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week