SCAM Perfect Investment - perfectinv.biz

Status
Not open for further replies.
Nhìn cái Statistics thấy mới paid out cho monitor, chỉ sợ thằng admin nó ăn non thôi! hóng đến khi nào nó paid cho investor rồi chiến cho lành!! :D
hệ thông thanh toán của nó là instant, kiểm tra số LR của hyip khi deposit nếu giống so với deposit của monitor thì không lo selective payment, chỉ pay cho monitors. Tại mới chỉ có monitors nhận được tiền referral commission và rút nên bạn mới thấy chỉ co payout cho monitors, plans như trên, site chưa run qua 24hours thi làm gì có investors nào hết hạn plan ma rút được.

Đã đăng ký RCB từ chủ thớt mà hiện giờ vẫn chưa thấy paid :(

Phải rảnh mới vào pay được chứ, sao mọi người chưa gì đã xoắn hết cả lên. haiz

Licensed script kiểu gì mà giờ nay vẫn chưa show lên được cái referral top 20, generate ra referral link sai, làm mình mất mấy referrals, may phát hiện kịp thời tự sửa lại, giờ ok rồi.
không biết do admin trình kém để sai sót hay cố ý để vậy để trốn 5% referral commission. cả 2 khả năng đều cho thấy chưa pro rồi.

có cái Instant Withdrawal thì chuẩn, mình mới rút tiền referral commission, nhận instant.

mình thấy hyip này chưa xứng tầm của 1 hyip lớn như SolidBank và ChokoPower vừa rồi. có lẽ các bạn mới nên tạm thời ngừng depo, e rằng tập trung depo nhiều, admin no ăn non luôn.

em đang định dep site này mà bác nói thế đâm lo lo

điều kiện cứ thấy referral commission nổi trên account của mình trên site hyip, kiểm tra không thấy dấu hiệu cheat của hyip admin là bạn đã có thể được pay, không nhất thiết phải chờ mình rút được tiền về.

Về thời gian thì pay trong vòng 24 tiếng vào giữa tuần và 48 tiếng vào cuối tuần (đề phòng cuối tuần mình có việc bận không online được cả ngày)

Mình hiểu tâm lý của các bạn luôn muốn được nhận tiền nhanh chóng kể cả không nhất thiết cần dùng vào việc gì ngay, mình cũng thế, ai cũng vậy :D Tuy nhiên các bạn thông cảm là mình cần phải làm việc theo schedule vì cũng có khá nhiều việc. Cứ yên tâm là trước sau gi cũng được thanh toán, không cần phải sốt ruột :)

mình ko vào đc , có ai giống mình ko ?

Site vẫn load bình thường mà bạn. Dedicated + DDoS protec server của nó đấy :)

có 2 kon đường cho nó chọn : 1 giống pri : live 9 ngày =))
2 giống choko : live 20 ngày
nhưng mà tỉ lệ giống chok rất cao - đã làm 150$ dép nghich

theo 150$ LR plan 1 ngày.

:)

điều kiện cứ thấy referral commission nổi trên account của mình trên site hyip, kiểm tra không thấy dấu hiệu cheat của hyip admin là bạn đã có thể được pay, không nhất thiết phải chờ mình rút được tiền về.

Về thời gian thì pay trong vòng 24 tiếng vào giữa tuần và 48 tiếng vào cuối tuần (đề phòng cuối tuần mình có việc bận không online được cả ngày)

Mình hiểu tâm lý của các bạn luôn muốn được nhận tiền nhanh chóng kể cả không nhất thiết cần dùng vào việc gì ngay, mình cũng thế, ai cũng vậy :D Tuy nhiên các bạn thông cảm là mình cần phải làm việc theo schedule vì cũng có khá nhiều việc. Cứ yên tâm là trước sau gi cũng được thanh toán, không cần phải sốt ruột :)

mình ko vào đc , có ai giống mình ko ?

Vâng em biết, xin lỗi chủ thớt :(

Ai post cái proof hôm nay em hóng tý rồi dep theo 70$ nào :D

Proof thì thiếu gì bạn, nó pay instant, tiền referral commission minh vẫn rút đều.

Ask for withdrawal:
Withdrawal processed. Batch id: 100464302

Date: 6/22/2012 12:16 AM
Batch: 100464302
From Account: U2494041 (perfectinv.biz)
Amount: $2.75
Memo: Withdraw to GoldVote.Org from Perfect Investment

Ask for withdrawal:
Withdrawal processed. Batch id: 100482923

Date: 6/22/2012 3:54 AM
Batch: 100482923
From Account: U2494041 (perfectinv.biz)