PET-GAME - Chơi game Free, kiếm tiền thật

Status
Not open for further replies.
Uầy! Bác ấy DEP 3 lần mà tổng cộng 950 rup chứ có phải 500rup đâu
Nếu mua đc 1 con to thì lãi nhiều hơn. Còn mua nhiều con nhỏ sẽ lãi ít hơn. Nếu bạn đã có 60.000 bạc rùi thì cố thêm 15000 bạc nữa có phải là mua đc 1 con to ko?
Vừa dep thêm 150 để mua con dê :D. Mà mình thấy cái bonus có thể nhận nhiều lần mà, như mình dep 1 lần 500 với 3 lần 50 vẫn nhận bonus được tiếp :D

Vừa tính thử thì nếu dep 10 lần 50 rub sẽ được bonus nhiều hơn so với dep 1 lần 500 rub :confused:

Uh nhỉ
Vừa tính xong
10 lần dep 50 nhận đc nhiều hơn 1 lần 500 thật
Đó chính là lý do mình toàn dep 50rub. Chỉ có lúc mới chơi thì không biết bonus set nên toàn dep 10, 20
Khi dep thì dep tiền nhỏ, nhưng mua thì mua con to. Con cấp cao luôn hơn 5% sản phẩm so với con cấp dưới.
Vd: tính theo giá tiền
10 gà = 1 heo.
<=> 200 sphẩm/h < 210 sphẩm/h
5 heo = 1 cừu
<=> 1050sp/h < 1100sp/h
50 gà = 1 cừu
<=> 1000sp/h < 1100sp/h

Đó chính là lý do mình toàn dep 50rub. Chỉ có lúc mới chơi thì không biết bonus set nên toàn dep 10, 20
Khi dep thì dep tiền nhỏ, nhưng mua thì mua con to. Con cấp cao luôn hơn 5% sản phẩm so với con cấp dưới.
Vd: tính theo giá tiền
10 gà = 1 heo.
<=> 200 sphẩm/h < 210 sphẩm/h
5 heo = 1 cừu
<=> 1050sp/h < 1100sp/h
50 gà = 1 cừu
<=> 1000sp/h < 1100sp/h
Mình nghĩ nếu mua bằng tiền dep vào, tức là dep vào 1 lần với số tiền lớn thì mới mua những con to còn nếu mua bằng tiền tái đầu tư thì tốt nhất là mua những con nhỏ mà tốt nhất là mua con gà, vì chênh lệch cũng không nhiều.

Mình nghĩ nếu mua bằng tiền dep vào, tức là dep vào 1 lần với số tiền lớn thì mới mua những con to còn nếu mua bằng tiền tái đầu tư thì tốt nhất là mua những con nhỏ mà tốt nhất là mua con gà, vì chênh lệch cũng không nhiều.
Cậu nói đúng rồi. Chỉ khi dep vào mới mua con to. Còn tái đầu tư thì nên mua gà hay hơn.
Tui lấy tui làm vd nhé
Mỗi ngày tui dc 200 bạc. 90% rút ra, 10% tái đầu tư là 20 bạc
Vậy chỉ cần 4 - 5 ngày là mua dc 1 con gà nữa. Nhưng nếu để dành mua heo thì phải đợi 40 - 50 ngày.
Trong thời gian 40 - 50 ngày đó. Thay vì mua heo tui đi mua gà. Thì 200 sẽ lên khoảng 220 bạc.
Vì trung bình 1 con gà cho ra 1.92 bạc/ngày

e chơi mỗi aqua, rút phát về :D

e chơi mỗi aqua, rút phát về :D
Aqua có vẻ uy tín hơn cái này nhìu, tiền mua cổ phiếu cao, sản phẩm mỗi h thì ít
Còn cái này tiền mua gà rẻ, sản phẩm mỗi h lại tương đối cao => khả năng scam cao
Nhưng kệ, chơi thì cứ chơi thôi. Thích chỗ là trc khi mua gì thì mình lại lấy máy tính ra bấm và so sánh. Rèn tư duy cũng dc lắm chứ bộ =]]

Aqua có vẻ uy tín hơn cái này nhìu, tiền mua cổ phiếu cao, sản phẩm mỗi h thì ít
Còn cái này tiền mua gà rẻ, sản phẩm mỗi h lại tương đối cao => khả năng scam cao
Nhưng kệ, chơi thì cứ chơi thôi. Thích chỗ là trc khi mua gì thì mình lại lấy máy tính ra bấm và so sánh. Rèn tư duy cũng dc lắm chứ bộ =]]
Cũng tùy thôi bác à. Mấy dạng HYIP này cũng không nói trước được điều gì. Tính ra để thu hồi lại vốn cũng hơi lâu đấy :D

vậy thế tính ra dep 50 rup nhiều lan thì bonus nhiều hơn, nhưng dep liên tiếp có được nhận bonus lien tiep ko các bro. Tại mình thấy có lưu ý: Bạn chỉ có thể nhận được tối đa 1 WM SET 1 nạp mỗi 6 giờ. <google trans>, vậy là sao @@

vậy thế tính ra dep 50 rup nhiều lan thì bonus nhiều hơn, nhưng dep liên tiếp có được nhận bonus lien tiep ko các bro. Tại mình thấy có lưu ý: Bạn chỉ có thể nhận được tối đa 1 WM SET 1 nạp mỗi 6 giờ. <google trans>, vậy là sao @@
Mình dep 3 lần liên tiếp đều được bonus

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week