PET-GAME - Chơi game Free, kiếm tiền thật

Status
Not open for further replies.
mình đăng kí theo thớt xong giờ làm gì nữa nhỉ choi free
;)

Bán sản phẩm chỗ nào vậy mấy bác
bác xem trên menu này nhé. Mình đã cập nhật trên #1 rùi mà có lẽ bác hơi lười đọc

vanwdy

mình đăng kí theo thớt xong giờ làm gì nữa nhỉ choi free
;)

Chơi FREE thì nhận được 1 con gà. Bạn chờ nó đẻ rùi vào bán trứng lấy bạc
Hàng ngày vào phần quà tặng hàng ngày nhận bạc Bonus. May mắn thì 3-4 ngày bạn sẽ mua đc thêm 1 chú gà nữa

Bác dc proof nhanh thế. em mới gần 1000 bạc. chắc pay qua yandex chứ không dồn nổi 10.000
nhìn số tiền dep thì biêt, nói chung trò nay 50 ngày hồi vốn, t để ý ngày nào cũng có thằng dep 2k đến 4k nên t yên tâm để reinvest

bác thớt hướng dẫn làm các nhiệm vụ đi nhòm khó hiểu quá :(

bác thớt hướng dẫn làm các nhiệm vụ đi nhòm khó hiểu quá :(
Mấy cái nhiệm vụ của nó nếu ai chơi Seoprin thì sẽ chơi rất tốt. like, click hay đăng ký một chương trình nào đó thui. Cứ dùng trình duyệt google mà dịch. Chơi free thì đó là cơ hội kiếm tiền đó

Bạn có thể vào phòng chat hỏi nó xem. Lúc nào ở đó cũng có admin của nó trực
Còn hỏi han thế nào thì cậu cứ gg dịch nó cũng hiểu
with mà phải đi chat với admin. điệu này ghê ghê, rút dc chắc rút luôn không reinvest nữa

with mà phải đi chat với admin. điệu này ghê ghê, rút dc chắc rút luôn không reinvest nữa
Vì mình chưa đủ min rút nên cũng chưa biết nó thế nào. Mình thấy 1 bạn đã rút qua WMR sau 12 tiếng nó paid
Còn rút quan Yandex thì ko biết. Thằng admin này nó đang chạy 2 site 1 lúc nên có thể nó chuyển chậm. Có thể yên tâm về độ uy tín của nó vì site kia chạy tới gần 80 ngày rùi. và nó đã trả ra tới hơn 400.000 rup mà

Vì mình chưa đủ min rút nên cũng chưa biết nó thế nào. Mình thấy 1 bạn đã rút qua WMR sau 12 tiếng nó paid
Còn rút quan Yandex thì ko biết. Thằng admin này nó đang chạy 2 site 1 lúc nên có thể nó chuyển chậm. Có thể yên tâm về độ uy tín của nó vì site kia chạy tới gần 80 ngày rùi. và nó đã trả ra tới hơn 400.000 rup mà
Cái hôm mà mình đặt lệnh rút Yandex nó có thay đổi về vụ with. Ban đầu nó cho rút 1000 bạc qua yandex, mình đặt lệnh luôn. Khoản nửa ngày sau thì mục Yandex bị mất. Cho nên nó lằng nhằng lắm

Cái hôm mà mình đặt lệnh rút Yandex nó có thay đổi về vụ with. Ban đầu nó cho rút 1000 bạc qua yandex, mình đặt lệnh luôn. Khoản nửa ngày sau thì mục Yandex bị mất. Cho nên nó lằng nhằng lắm

Mình thấy là cổng Yandex vẫn còn mà. Có mất đi đâu.
Thời gian Rút là từ 1-3 ngày nên chờ qua 3 ngày xem sao.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week