Phải chăng mình bất tài vô dụng trong thế giới MMO này !!!

:m098: ráng cày thêm 4 năm nữa đê

đã tham gia kiếm tiền ở MMO , rồi mới biết đến forum hiểu chưa thằng đầu đất

ta đây cũng vậy từ đầu biết đến MMO từ năm 2008 rồi dần dà ăn cam của mấy site kiểu like : readbull , chạy banner quảng cáo

và đến b.giờ cũng đang nhẵn túi và trông chờ mỗi em JSS cũ và Phò rô Click king mới này thôi :D

xin chào các bạn! ..............

- Giờ thì đang trên con đường poker và GA ko biết có tương lai gì ko đây :((........................

Chuẩn bị viết tập 2 :m058::m058::m058::m058:

Tại sao chủ thớt không nghĩ tới việc tự mình làm ra 1 trang web rồi kiếm tiền từ nó nhỉ? Sao cứ cắm đầu đi làm thuê thì bao giờ mới hết khổ?

Đừng kêu than gì mà hãy suy nghĩ và hành động! Đừng trông mong ai share cho mình miếng cơm. Người ta có share cũng chỉ share cái cần chứ ko share con cá đâu.

cố lên cậu! đừng nản chỉ, thấy cậu thế là ghê lắm rồi còn gì
nhưng mà làm j thì làm, MMO ko bền được, kiếm cái nghề cái nghiệp mà làm, MMO chỉ là làm phụ thôi

Tại sao chủ thớt không nghĩ tới việc tự mình làm ra 1 trang web rồi kiếm tiền từ nó nhỉ? Sao cứ cắm đầu đi làm thuê thì bao giờ mới hết khổ?

Đừng kêu than gì mà hãy suy nghĩ và hành động! Đừng trông mong ai share cho mình miếng cơm. Người ta có share cũng chỉ share cái cần chứ ko share con cá đâu.
ừm mình cũng đang làm theo con đường này ... Mình viết bài này theo cảm xúc chứ ko có mục đích gì ..

Có vấp ngã mới có Đứng lên bạn ơi, Theo như mình làm gì cũng có cái giá của nó cả, Giống như cạp Khi xưa Cheat biết bao giờ thì trả giá, pix nó thay đổi tùm lum tính ra rate giờ 0.8$ ko thôi, Theo như mình làm off phải tìm 1 admin VN ở 4rum mà theo, đừng theo các thánh Tuyển Ref kia ăn cam hết cm 90% rồi:D, Ko thì giờ quay lại cạp ráng kiếm dư sao 200$ 1 tháng là ok, Rồi nem Vào UI thử số phận đi:))

- - - Updated - - -

ừm mình cũng đang làm theo con đường này ... Mình viết bài này theo cảm xúc chứ ko có mục đích gì ..

MMO ko lấy đi của bạn gì cả chỉ ở bản thân bạn biết giữ hay ko thôi.

ai cũng có những lúc như vậy mà hãy giữ vững niềm tin vs con đường mình đã chọn
cố gắng lên nha bạn

Có vấp ngã mới có Đứng lên bạn ơi, Theo như mình làm gì cũng có cái giá của nó cả, Giống như cạp Khi xưa Cheat biết bao giờ thì trả giá, pix nó thay đổi tùm lum tính ra rate giờ 0.8$ ko thôi, Theo như mình làm off phải tìm 1 admin VN ở 4rum mà theo, đừng theo các thánh Tuyển Ref kia ăn cam hết cm 90% rồi:D, Ko thì giờ quay lại cạp ráng kiếm dư sao 200$ 1 tháng là ok, Rồi nem Vào UI thử số phận đi:))

Tại sao ko phải là tự làm site rồi reg net mà cày nhỉ? Sao phải làm thuê cho người khác vậy cậu?

Bạn sai lầm ở chổ là chưa tận dụng tuyệt đối ưu thế kiếm tiền sinh ra từ ref nên mới vậy đấy :m021:
Đừng sống mình mình mà hãy vì mọi người, đừng bỏ mọi người mà hay mời họ làm chung :m021: đấy là bí quyết cho đi và nhận lại mà :m131:

từ lúc MMO đến h mình năng nhặt chặt bị, được mấy đồng lẻ tẻ rồi dần dần theo JSS với số vốn vỏn vẹn có 30$, sau 2 lần rs đầu tiên mình k bị thiệt hại và có lãi đã thu về hơn 300$ và đến đợt rs vừa rối dính chọn nhưng vẫn k sao vì chỉ vs 30$ mà mình thu được về 300$ và tổng tài sản hiện nay là .... 1000$ (kể cả tiền từ JSS và các hình thức khác) :D

Bạn sai lầm ở chổ là chưa tận dụng tuyệt đối ưu thế kiếm tiền sinh ra từ ref nên mới vậy đấy :m021:
Đừng sống mình mình mà hãy vì mọi người, đừng bỏ mọi người mà hay mời họ làm chung :m021: đấy là bí quyết cho đi và nhận lại mà :m131:

mấy bác pro đi trước đã hốt hết ref với chính sách bonus refback cao ,rate cao thì mấy người vào sau ai tuyển đc ref hở bác :binhsua29:

Nghe cậu viết mà cũng nản quá, còn mình thì mmo cũng hok có gì khó lắm, hj, cách đây 4 5 tháng gì đó....

đầu tiên gõ captcha, nghiên cứu 1 hồi thì thằng kolo là ổn nhất, dù lúc đó pix đang hot + vừa ra megatypers, thằng kolo dễ tính, uy tín, pay nhanh, ổn định... gõ cỡ 1tháng rưỡi, tay nghề cũng khá, 1 tiếng 1k-1k5 chữ. hồi đó cũng có lân la chơi PTC thử cho biết, chơi thằng uy tín nhất: donkeymails, kiếm đc 2$ từ thằng này xong nghỉ lun.
..xong, tìm đc site Nga web-ip.ru ( uy tín số 1 nữa :D:D), hên vào đúng lúc phong trào nở rộ, bài hướng dẫn rất nhiều, làm theo.... đến giờ vẫn làm mỗi khi rãnh, 1 tiếng đc >1.5$.
...xong, một thời gian lại biết đến JSS, vay mượn 500$ dep vào luôn, hên quá, trúng đợt, ko bị scam,:))... giờ vẫn còn 70 trong đó, chờ ổn định rồi rút nghỉ luôn.
...rồi, vào cái box chưa từng vào trước đây bao giờ: HYIP. chơi 5 6 site đầu gì đó, ko bị scam, lời kinh quá, cứ tưởng là ngon, 2 tháng sau... -500$ bị scam@@.
giờ thì cũng biết chút chút rồi, đỡ bị scam,:D:D:D, đang học tập, tìm hiểu..... đang gỡ dần dần, 1 2 tháng nữa là hồi vốn:binhsua44:

tính ra mình cũng hên :binhsua146::binhsua146:

Xin lỗi anh em vì ns kâu này.nhưng thực sự là thế“ MMO ngồi chờ sung rụng”đó là kâu phản ánh chung tình trạng đông anh em trong chúng ta hiện nay.tại sao ko chủ động tìm kiếm những kái mới. mình từng kể vs anh mình về zeek.anh mình là dân it.và đáp lại là 1 nụ cười nhạo.ảnh bảo em post ads cho nó.tháng kiếm 5tr.(250$) hùng hục suốt ngày trên máy tính.k bằng anh lập web seo sống.visitor ổn định.chơi GA,CHITIKA ... và text ads cho người ta tháng >1000$ đúng thật là it.bởi thế mmo taytrái phụ thêm thôi kái bạn à.quan điểm hơi phản bác.anh em đừng ném đá.mình 1.5 năm mmo kủng chỉ kiếm dc khoảng 60tr.nhưng k là bao.nãn.

Đừng thây các pro đi trước mà nản lòng ko tuyển ref! Mỗi người có 1 phương pháp riêng mà :m131: Người sáng tạo sẽ là người thành công mà :m021:

mềnh cũng nghèo như thớt --->> vào mmo được 1year gôm được bao nhiu jo t Zeek nó băng hết (về lại con số mo)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back