Phải chăng mình bất tài vô dụng trong thế giới MMO này !!!

tớ cũng được 1 năm rồi nè, chưa tìm dc con đường nào mới, cũng đang đi xin việc làm

bác giống em, cũng nghĩ sẽ làm giàu từ MMO nhưng giờ cũng tìm đến poker để hy vọng làm giàu, không biết thế nào nhưng sau 1 tháng chơi poker thua thì bây h đang dần lấy lại số tiền lỗ :))

chả bít chủ thread sao chứ . lúc trước gõ cạp cũng 3$ ngày . Rồi chuyển qua PTC cũng 5$ ngày . Offer thì cũng tầm 20$ ngày ( lúc trước , giờ thì ko rõ ) . Cuối cùng chơi zeek cũng kha khá . Giờ thì thất nghiệp :D
Mình nghĩ chủ thr chưa tìm đc con đường riêng , chứ kiểu ngồi đó làm theo thì ko phát triển nổi

Last edited by a moderator:
chả bít chủ thread sao chứ . lúc trước gõ cạp cũng 3$ ngày . Rồi chuyển qua PTC cũng 5$ ngày . Offer thì cũng tầm 20$ ngày ( lúc trước , giờ thì ko rõ ) . Cuối cùng chơi zeek cũng kha khá . Giờ thì thất nghiệp :D
offer ji 20$/ day cho xách dép đi theo với C ji đó ơi (nhận đệ tử cái nào)

:m020: tùy vào suy nghĩ mõi người và cách làm của mõi người ! ai cung đi lên từ cái khó sau đó mới ló ra cái khôn mà :m003: chủ 2pic vậy là có kiên nhẫn lắm rùi đó cố mà phát huy nhe !( MMO là 1 thế giới thu nhỏ nên ai có quyết tâm thì sẽ có thể làm giàu từ nó được )

:binhsua30: cái nào cũng có thể thành công
Nhưng ta chưa thành công cái nào :binhsua32:

nói thật cậu có chém quá ko 2 năm mà chỉ thu đc như vầy thì 1 là quá lười 2 là chém gió ok :|

bạn hỏi thì mình trả lời .

ừ bạn thấy đúng đấy , bất tài vô dụng .

Chơi MMO mà mỗi thứ chơi 1 ít , gặp tí khó khăn là bỏ nhảy theo cái khác , thì cả đời cũng chỉ thế thôi .

Chẳng có con đường nào trong mmo là trải hoa hồng và dễ đi cả .

Bạn thấy những người khác dễ dàng , chỉ vì người ta không thích kể lể khó khăn như bạn .

thế nhé , nếu bạn vẫn không có gì thay đổi .

thì ngồi viết tiếp tập 2 , 3 , ... , n , .... nhé .

Rất vui khi có người tổng kết lại những khó khăn mà ai cũng đã phải gặp qua

bạn hỏi thì mình trả lời .

ừ bạn thấy đúng đấy , bất tài vô dụng .

Chơi MMO mà mỗi thứ chơi 1 ít , gặp tí khó khăn là bỏ nhảy theo cái khác , thì cả đời cũng chỉ thế thôi .

Chẳng có con đường nào trong mmo là trải hoa hồng và dễ đi cả .

Bạn thấy những người khác dễ dàng , chỉ vì người ta không thích kể lể khó khăn như bạn .

thế nhé , nếu bạn vẫn không có gì thay đổi .

thì ngồi viết tiếp tập 2 , 3 , ... , n , .... nhé .

Rất vui khi có người tổng kết lại những khó khăn mà ai cũng đã phải gặp qua

ừm cảm ơn bạn ! mình đang thiếu điều này thì phải .

uh bạn này kiên trì thật có kiên trì mới có thành công.mmo thì lên voi xuống *** k biết sao mà lần.cố gắng lên thôi chủ thớt à

tớ thì gà hơn mới được 1 năm,cũng chuẩn như cậu nói thôi.hixhix 1 tuần mmo chưa bằng nữa ngày đi làm ngoài

Chú này cũng gian nan quá nhỉ nhưng cũng còn khối người gian nan hơn hãy cố gắng phát huy hết tiềm lực của bản thân hy vọng 1 ngày gần nhất chú sẽ thành danh
Chứ anh đây thì cũng MMO 2 năm rồi MMO của anh thì không phải trải qua gian nan gì cả vì anh toàn chém gió nên có dc đồng xu nào đâu nhưng vẫn cứ chém ấy thôi

ước gì đc như a ý :">

Chú này cũng gian nan quá nhỉ nhưng cũng còn khối người gian nan hơn hãy cố gắng phát huy hết tiềm lực của bản thân hy vọng 1 ngày gần nhất chú sẽ thành danh
Chứ anh đây thì cũng MMO 2 năm rồi MMO của anh thì không phải trải qua gian nan gì cả vì anh toàn chém gió nên có dc đồng xu nào đâu nhưng vẫn cứ chém ấy thôi
:m020: em cũng đang phấn đấu ngồi chém gió sao đạt tới cấp độ như anh là vui rùi !
ước gì đc như a ý :">
:m011: em iu cần gì ước nữa trùm cái SB rùi nhiều lúc bão tố , sắm chớp đùng đùng ra !

Mình cũng vậy và giờ vẫn 2$ cực khổ mỗi ngày với captcha M020

bác pro quá. E gõ capcha ko dc 1 xu, chơi PTC dc co 2$/tháng. PTU dc 8$/tháng, GA thì dc hơn 300$ chưa kip nhận sec thì chuyển nhà đi, giờ ko biết nó năm nơi nào. acc bị baned do fake IP cheat 7$/click. Toàn gặp bọn scam, hoặc site scam
Hoàn cảnh éo le nên phải đi theo con đường mà các cao nhan đã đi .........................

Nói thật mình cũng chắc tham gia MMO ngang ngửa với chủ thớt.Và capcha 2 năm rồi.Rồi cũng đi đầu tư-->cho ae vay mượn-->cũng scam.:(

Đầu tư thì thu cũng ít vốn và thu nhập không được bao nhiêu..-->cũng trở về số 0(vì còn lo cho mẹ già).

Nên giờ cũng cố gắng theo ae ở mmo chúng ta..Và học hỏi-->MMO thì rất cực-->HOẠN NẠN GẶP AE THÔI.

Tôi hên khi gặp 1 người SƯ PHỤ rất tốt bụng chỉ cho tôi 50$ và tôi sẽ nhớ mãi số tiền này.-->Tưởng số mình đen đủi gặp toàn scam-->nhưng vẫn còn sư phụ vẫn còn ae mmo thân thiết-->XIN CẢM ƠN TẤT CẢ MỌI NGƯỜI

- - - Updated - - -

Nói thật mình cũng chắc tham gia MMO ngang ngửa với chủ thớt.Và capcha 2 năm rồi.Rồi cũng đi đầu tư-->cho ae vay mượn-->cũng scam.:(

Đầu tư thì thu cũng ít vốn và thu nhập không được bao nhiêu..-->cũng trở về số 0(vì còn lo cho mẹ già).

Nên giờ cũng cố gắng theo ae ở mmo chúng ta..Và học hỏi-->MMO thì rất cực-->HOẠN NẠN GẶP AE THÔI.

Tôi hên khi gặp 1 người SƯ PHỤ rất tốt bụng chỉ cho tôi 50$ và tôi sẽ nhớ mãi số tiền này.-->Tưởng số mình đen đủi gặp toàn scam-->nhưng vẫn còn sư phụ vẫn còn ae mmo thân thiết-->XIN CẢM ƠN TẤT CẢ MỌI NGƯỜI

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back