Phải Làm Sao Đây Khi Phòng Bên Cạnh Chịch Xã Giao ???

eee căn lúc tụi nó chịch./ im im đi ngang trc phòng gõ. " Cach. cach.." tầm 2 3 cái thui. tầm 3p sau lại gõ. " Cạch Cạch tiếp. t đảm bảo hết ồn liền

Đeo tai nghe vào ngủ. Done. Chỉ sợ đầu thread vẫn nghĩ đến cảnh đó và thằng bé phản chủ thôi :D
Con kia nó rên to quá, với lại giường nó cứ chấn vào tường nghe cạch cạch sao mà không nghe

Sếch toi nó không phê, p gần nhau mà mình đưa gái về chịch thì nó cũng phải nghe tiếng con gái nói chuyện chứ, không nghe tiếng ai mà lại nghe tiếng rên thì xấu hổ lắm. Với lại FA thì lấy đâu ra mà chịch, mấy thím cứ nhắc đi nhắc lại vậy. Thêm một lần đau :(

chưa hiểu ý à! :eek::eek::eek: tức là cố tình làm thế ... 2 đứa tò mò và sẽ biết thớt dùng sếch tôy ... (bọn nó sẽ nghĩ) thớt là kẻ biến thái nên dọn đi ngay :D:D:D

p/s: báo đăng: 1 thanh niên dùng sếch tôy thủ râm vẫn chưa thoả mãn, bèn trèo qua phòng bên ... xxx 2 cô gái cho đến chết :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Thánh có phải là thanh niên hay xem Đế chế với Phim đến 2h đêm phòng bên cạnh không, tại mình thấy thánh hay xem phim quá nên mới rủ bạn gái Chịch Xã Giao cho thánh ngủ ngon, có gì bên mình xin lỗi nhé,

Chung quy là do bà chủ làm cái tường bé quá, cái giường cũng cũ rồi, nó cứ cọt cet dù bọn mình cũng lấy chăn ra đệm cho đỡ kêu rồi

Khó quá chiều bọn mình chuyển phòng nếu cậu không ngủ đđợc

Thân!

bác có chơi game onl ko ? nếu chơi thì bác bật max volum game luôn, bị die chửi, team ngu chửi, mà chửi to lên, đại loại dkm cm, bắn chết m nó đi, tí tao chịch chết cmm......

bác có chơi game onl ko ? nếu chơi thì bác bật max volum game luôn, bị die chửi, team ngu chửi, mà chửi to lên, đại loại dkm cm, bắn chết m nó đi, tí tao chịch chết cmm......
Nghe cũng có vẻ hay đấy :D

Thánh có phải là thanh niên hay xem Đế chế với Phim đến 2h đêm phòng bên cạnh không, tại mình thấy thánh hay xem phim quá nên mới rủ bạn gái Chịch Xã Giao cho thánh ngủ ngon, có gì bên mình xin lỗi nhé,

Chung quy là do bà chủ làm cái tường bé quá, cái giường cũng cũ rồi, nó cứ cọt cet dù bọn mình cũng lấy chăn ra đệm cho đỡ kêu rồi

Thân!
Thím thử chịch xã giao mà bên cạnh phòng thím có mấy thằng đực rựa thì thử hỏi ngủ có ngon không ??? Ngứa Tờ Rym thấy mẹ ấy chứ ngủ sao được. Thím làm như thế là xúc phạm mấy thằng FA quá :cool:

Chuyện là thế này các bác ạ. Em ở phòng trọ mà phòng thì cách nhau mỗi cái tường còn trần thì không cách âm cho lắm. Bên phòng này làm gì cử động nhỏ bên kia cũng nghe. Giường phòng em lại sát tường và giường phòng 2 con nhỏ bên kia cũng vậy. Cứ mỗi khi 2 đứa kia dẫn bạn trai về rồi chịch xã giao là bên em lại nghe tiếng Phập phập với ót ét của tiếng giường kêu. E không biết nên làm thế nào đây, mấy bác vào cho e ý kiến với ???? :(:(:(

Thân!

2 c này chịch xã giao đi, gần nhau k nói chuyện lập hẳn topic online để nói chuyện. sống online quen rồi à :D

Thím thử chịch xã giao mà bên cạnh phòng thím có mấy thằng đực rựa thì thử hỏi ngủ có ngon không ??? Ngứa Tờ Rym thấy mẹ ấy chứ ngủ sao được. Thím làm như thế là xúc phạm mấy thằng FA quá :cool:
Nhưng cố gắng nhẹ nhàng lắm rồi, tại Thớt cứ xem phim đêm.... bọn tớ nằm xem film đến 2h đêm vẫn ol, ng yêu tớ sớm còn đi làm.... đợi mãi sao được. tuần có chịch 5 ngày bọ, mà thơts cứ xem hết phim chưởng, phim hàn, phim mỹ .v..v đế chế, đêm hôm vẫn bật loa, đã vậy hay hát nữa... bọn tớ cũng có nhu cầu, đi nhà nghỉ đêm hết 160k là ít, 5 hôm hết 8 lít thì làm sao mà đủ sống ....

Bọn tớ đã biết ý đợi đi ngủ mới chơi xếp hình, thớt lại cứ film thế sao mà đỡ được

Chiều dọn phòng!!!!!!!!!!!

2 c này chịch xã giao đi, gần nhau k nói chuyện lập hẳn topic online để nói chuyện. sống online quen rồi à :D
Có gần éo đâu, nó là thèng nào zậy ??? :eek::eek::eek:. Dãy trọ có mỗi 2 phòng con trai mà.
KLQ nhưng hôm qua lại phòng cuối rình đôi khác chịch xã giao nhưng chẳng nghe thấy mẹ gì cả, lại còn bị muỗi nó chịch cho thâm hết cả chân

Thím làm theo em như này:
Bước 1: Khoét 1 lỗ nhỏ cỡ ngón tay, sau đó luồn 1 sợi dây nhỏ đầu gắn camera mini dạng fly
Bước 2: Di chuyển đoạn dây đến góc quay thích hợp, nhớ là phải làm bí mật
Bước 3: Quay clip bọn kia chịch
Bước 4: Cho AE forum xem clip
:rolleyes::rolleyes::rolleyes::)

vãi cả mấy thím vào tám xuyên màn đêm luôn, phòng bên 2 con kia nó đã xong hết rồi mà mấy thím ở đây còn chưa xong nửa :eek:

Thím làm theo em như này:
Bước 1: Khoét 1 lỗ nhỏ cỡ ngón tay, sau đó luồn 1 sợi dây nhỏ đầu gắn camera mini dạng fly
Bước 2: Di chuyển đoạn dây đến góc quay thích hợp, nhớ là phải làm bí mật
Bước 3: Quay clip bọn kia chịch
Bước 4: Cho AE forum xem clip
:rolleyes::rolleyes::rolleyes::)
Không qua nổi B1, vì chua bao giờ có kinh nghiệm khoét tường :(:(:(

Chờ con nhỏ kêu đau sang gõ cửa quát: Khuya rồi éo ngủ còn cãi vã đánh nhau ak.M con trai mà đi đánh con gái để nó kêu đau um sùm.ai mà ngủ dc.có gì thì chờ sáng không thì im lặng..
Diễn cho chuẩn vào ,làm như ko biết gì.Lúc trc ở trọ khu tân sơn nhì,tân phú.đã thử và thành công.:D

Chờ con nhỏ kêu đau sang gõ cửa quát: Khuya rồi éo ngủ còn cãi vã đánh nhau ak.M con trai mà đi đánh con gái để nó kêu đau um sùm.ai mà ngủ dc.có gì thì chờ sáng không thì im lặng..
Diễn cho chuẩn vào ,làm như ko biết gì.Lúc trc ở trọ khu tân sơn nhì,tân phú.đã thử và thành công.:D
Có hiệu quả thật không để thử, nhiều khi làm nó cụt hứng nó cho cái dép tổ ong vào mẹt thì thấy mụ nội luôn ấy chứ :cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week