phamthangdlqb, tất cả hãy cảnh giác

tóm lại cũng ko có proof, contact fone mới chịu hả, ng ta pro cashout cash tiền về cho pp nó âm , còn mày lấy pp hack fun rùi sell ng khác, còn bày đặt kiện vs chả cáo, vãi loằn.

:m121: Em là em kết bác rồi đấy. Bác nói chuyện yêu thế chứ lị,giống mấy đứa nhỏ làng em, tự nhiên thấy nhớ quê hương tha thiết...:m121:

nếu phone thì cho a-e xin 500 hình chụp lại ảnh số đt admin bạn gọi và tg gọi ngày gọi đây cũng là proof nếu bạn nói là bạn xóa rồi cho mình hỏi đt bạn có đk cmnd ko nếu có thì đơn giản trả lời xong mình nói tiếp
2 bạn đều mờ ám cả 2 bên đều phản diện :binhsua141:

Yêu cầu bạn khonggiacmo up bất cứ proof gì bằng hình ảnh.

Nếu ko rất khó để kết luận điều gì.

Bạn có thể làm như Mrzzz nói. 1 proof có ngày giờ, thời gian và sđt khi bạn contact admin.

Last edited by a moderator:
mình có suy nghĩ thế này các bạn xem đúng ko nha
1 là về phamthang trong việc gd 50$ kia với chủ thớt reporf này mình thấy mờ ám ở việc tại sao bạn đó cmt ở topic phamthang có onl tại sao ko trả lời cmt đó mà trả lời cmt khác lờ đi cmt bạn thớt, về việc veri phone có 2 cách hiểu 1 là có thể chính ng quen của thớt scam thớt vì biết số đt thớt , và còn lại là chính phamthang vừa biên vừa diễn vì phamthang ko thể đưa ra đc cái proof log chat với clone nick mình thấy rất lạ điều này yahoo dù có xóa có cài từ bản này wa bản nọ cũng ko mất đc nhật ký...phamthang nên tl rỏ ràng điều này đi cứ nói ko biết cho qua cũng ko đc nếu bạn ko tự xóa đi thì chẳng thể nào mất đc.
2 về việc 200$ này...đầu tiên là phamthang trong gd bạn phamthang rất mờ ám lằng nhằng vong vo gd từ hôm 18 phamthang cứ vòng vo hẹn paid ko paid hẹn đi hẹn lại trong khi rằng phamthang phản biện nói là vừa add vào bị limit bị limit mà còn hẹn hò paid đi paid lại, limit thì chủ động pm ng bán nói chứ rồi hơn nữa bạn nói nguồn của ng bán là bẩn tại sao ko up cái proof nguồn bẩn lên bạn treo cái gd người ta đến 1 tuần ng ta pm admin lấy lại thì sai ah mà bạn đưa ra cái proof là pp bị dis quá là ảo đầu tiên bạn hãy chứng minh pp bạn limit là vì pp bẩn của bạn kia đi rồi tính tiếp...mình thấy bạn ko chứng minh đc đúng ko
3 là việc ng bán 200$ cho phamthang bạn này cũng mờ mờ ám ám PP bạn này cũng ko chứng minh đc pp của bạn này nguồn từ đâu ra...giờ bạn nói bạn gọi admin lấy lại PP thì giờ rất đơn giản bạn cứ chụp hình lại cuộc gọi của bạn theo mình pp dis 24 25 thì cuộc gọi phải trước đó dù có fake giờ cũng ko kịp...bạn chụp tấm ảnh lại về cuộc gọi đó đi..nếu bạn đã xóa đi rồi thì lên nhà mạng yêu cầu họ sao cho 1 bản cuộc gọi là ok mình nghĩ ko quá phức tạp nhỉ lên đó 10' thôi là có rồi

ngoại trừ chủ top này ra 2 bạn phamthang và khonggiacmo đều mờ ám cả 2 bên đều vòng vo ko muốn tự mình úp proof lên trước giờ 2 bạn làm như mình thì mọi chuyện rỏ ngay đừng vòng vo nữa

Yêu cầu bạn khonggiacmo up bất cứ proof gì bằng hình ảnh.

Nếu ko rất khó để kết luận điều gì.

Bạn có thể làm như Mrzzz nói. 1 proof có ngày giờ, thời gian và sđt khi bạn contact admin.

Mọi việc đang dần trở nên bế tắc...

Và người bị nói fake nguồn lại chính là người phải show ra các proof payment...
Trong khi người phán có lẽ là đi nhậu mất tiêu rồi...:m131:

Triết học có một câu rất hay, không làm gì được anh Thắng ấy nhưng có lẽ mọi người nên nghe và suy nghĩ về câu này: " Nó là nó, nhưng nó không phải là nó, nhưng nó lại chính là nó "

Triết học có một câu rất hay, không làm gì được anh Thắng ấy nhưng có lẽ mọi người nên nghe và suy nghĩ về câu này: " Nó là nó, nhưng nó không phải là nó, nhưng nó lại chính là nó "

mình nghĩ bạn có chuyện gì k muốn ng khác biết nên ko muốn show proof gì lên vì bạn biết phamthang ko hề có proof nguồn bạn là bẩn nhưng cũng ko vì vậy mà mọi người có thể tin bạn đc mình nghĩ rằng nếu bạn muốn theo đến cùng bỏ 5' 10' để chụp 1 tấm ảnh có khó lắm ko tại sao bạn lại lờ việc đó ĐI riêng phamthang nếu ko chứng minh đc nguồn bạn fake thì ông ta sẽ bị xét vào diện scam nhưng ko thành vẫn ăn ban như thường

Bạn có proof gì thì đưa ra cho mọi người cùng xem. Mọi người ở đây nghe nói vòng vo và đạo lý nhiều lắm rồi.

Có thực mới vực được đạo.

mình nghĩ bạn có chuyện gì k muốn ng khác biết nên ko muốn show proof gì lên vì bạn biết phamthang ko hề có proof nguồn bạn là bẩn nhưng cũng ko vì vậy mà mọi người có thể tin bạn đc mình nghĩ rằng nếu bạn muốn theo đến cùng bỏ 5' 10' để chụp 1 tấm ảnh có khó lắm ko tại sao bạn lại lờ việc đó ĐI riêng phamthang nếu ko chứng minh đc nguồn bạn fake thì ông ta sẽ bị xét vào diện scam nhưng ko thành vẫn ăn ban như thường

Em nói với bác thế này, vấn đề tin em hay không đối với các mem là không quan trọng. Vì em không đóng góp gì cho cộng đồng MMO4me nhiều.
Nhưng bác Thắng là người trực tiếp tác động lên thị trường Exchange Money trên 4me, vì vậy vấn đề tin hay không tin bác ấy mới là điều quan trọng.

Bác biết vì sao em phải tô đen dòng trên bác nói không? Vì chắc chắn một điều bác Thắng không chể có proof chứng minh nguồn tiền của em là bẩn, vì nó là tiền chính đáng do mồ hôi công sức em làm ra và nó sạch 100%.

P.S: Em biết sẽ có người comment lại thế này: " Nếu nó là sạch 100% thì show proof chứng minh nó sạch đi".

Em xin thưa luôn với các bác và nhấn mạnh một điều là em chắc chắn sẽ không show những proof chứng minh by fone. Một trong những nguyên nhân cũng có là thế này, em có người yêu học bên Úc...Như vậy nếu em đưa số điện thoại người yêu em cho các bác xem rồi nói là em gọi admin thế này, thời gian này, contact admin, như vậy thì các bác có tin hay không? Chắc chắn các bác sẽ yêu cầu em show bản thâu âm lại cuộc gọi vì các bác làm gì biết nội dung nó như thế nào. Lúc đó em sẽ lấy gì show cho các bác đây.! Em nghĩ thế là đủ...

Chúc các bác mạnh giỏi, hạnh phúc và luôn thành công với đam mê cũng như kiếm thêm thu nhập trong cuộc sống MMO này.
Thân.!

nói chung 2 thằng đều ko có bằng chứng.
Hay nói rõ hơn là nguồn tiền kia cũng thật sự có vấn đề ko thì đã ko phải clone rồi để lâu ko thanh toán cũng ko report.

Còn về ông THẮNG thì nghiêng về phía SCAM và QUỴT TIỀN hơn là TRONG SẠCH.

Ko đủ tang chứng, thả bị cáo trắng án =))

tự nhiên mọi người xoáy mũi dùi vào không giấc mơ theo yêu cầu của 1 số nick nhỉ ?

mình đọc từ đầu và nghĩ người phải show proof ra là bác thắng chứ ?

quá nhiều điều gian dối trong lời nói của bác thắng , mà chưa thấy cái giải thích nào thỏa đáng cả .

- - - Updated - - -

còn paypal hack thì 1 2 ngày nó res còn hiểu , đây 7 ngày mới res .

thử hỏi ở đây mọi người bán pp , 7 ngày delay ko paid thì có ai ko tìm cách dispute không ?

tự nhiên mọi người xoáy mũi dùi vào không giấc mơ theo yêu cầu của 1 số nick nhỉ ?

mình đọc từ đầu và nghĩ người phải show proof ra là bác thắng chứ ?

quá nhiều điều gian dối trong lời nói của bác thắng , mà chưa thấy cái giải thích nào thỏa đáng cả .

- - - Updated - - -

còn paypal hack thì 1 2 ngày nó res còn hiểu , đây 7 ngày mới res .

thử hỏi ở đây mọi người bán pp , 7 ngày delay ko paid thì có ai ko tìm cách dispute không ?

Bác nói chuẩn rồi đó, mọi người nên bình tĩnh xem xét lại mọi việc

mod cũng nên làm công tâm hơn theo proof. Bác thắng hẹn paid mà ko paid thì là scam rồi, bây giờ lại nói đang giữ tiền muốn đưa mod xung vào từ thiện , rồi tiếp đó lại là $ đã bị reserve

Có quá nhiều lập lờ và mâu thuẫn

mời các Conan vào tiếp tục làm việc

Tóm lại là có proof gọi cho bên Naswell không

Em có vài ý thế lầy mong các bác đọc qua:

Thứ nhất là việc ông Khonggiacmo không cung cấp proof gọi lên site hoặc proof 200$ trong acc Affiliate cũng ko có gì ae phải so đo cả,vì ở đây mục đích to đùng là đối chiếu với những lời bác Thắng nói kìa. Đầu tiên chat với ông Khonggiacmo hứa lần hứa lượt ko trả tiền,sau đó nói là add vào phát là limit ngay (trong khi rõ ràng không phải litmit ngay - xem proof bác í show lên là rõ) tiếp đó bác í chày cối bảo ông Khonggiacmo là scam,éo trả tiền (lời lẽ rất kinh tởm so với lời ngon ngọt khi mua pp), tiếp trên topic này bác Thắng lại nói tiền của ông Khonggiacmo bác í vẫn đang cầm,mod cần thì giao mod,không thì xung từ thiện (ặc ặc :binhsua140:), rồi câu chuyện về sau cứ xoáy vào proof với proof quanh ông Khonggiacmo và Mr Thắng. Mình nghĩ Mr Thắng nên giải trình tất cả mọi mâu thuẫn trong lời nói của mình từ lúc chat với Khonggiacmo đến lúc nói rất nhiều trong topic này, luôn luôn có mâu thuẫn.

Vấn đề thứ 2 với chủ Theard: chỉ nhắc 1 điều là ở đây chủ Theard để Waitting for Answer từ Mr Thắng,nói mọi người đề phòng khi giao dịch với Mr Thắng, đọc #1 nếu mình là người sell PP thì mình sẽ không sell cho Mr Thắng 1 lần nào nữa -> Đúng với tiêu đề cảnh báo -> ok.

Còn Mr Thắng,muốn giải thích hay thanh minh cho uy tín của mình thì tự chứng min rất nhiều nghi ngờ của anh em đã nói trong topic này đi,còn nếu bác í không chứng minh được,hay không thích chứng minh thì ae hay Mod cũng ko làm gì được bác í - trừ khi bạn chủ Theard và Khonggiacmo theo đến cùng vụ này và có bằng chứng thuyết phục.

Túm cái váy lại là mọi việc dần đi vào bế tắc. Bác Thắng muốn làm ăn tiếp,muốn giữ uy tín thì nói rõ cho ae,trả lời,giải thích rành mạch rõ ràng thắc mắc của ae ko vòng vo tam quốc.Chủ Theard hay Khonggiacmo muốn cho bay cái nick Mr Thắng thì cũng show proof rõ ràng và chứng cớ thuyết phục.Chứ cứ đi cãi nhau mãi thế này đến bao giờ mới xong.

Không ai muốn nói với ai nữa thì giải tán quốc hội.Topic này closed và ko được xóa.Mr Thắng hết đường làm ăn(99% là như thế :D),chủ theard và Khonggiacmo cũng hả dạ! Ae thì vẫn nhiều hoài nghi.Chấm hết.:binhsua153:

Mời anh em bình loạn tiếp!

Cảm ơn mọi người đã nhắc nhở. Nhìn lại toàn bộ sự việc, Thắng mới là người phải chứng minh những kết luận của mình đầu tiên, chứ ko phải khonggiacmo.

Rất nhiều điểm còn mâu thuẫn và ko minh bạch trong các reply của Thắng. Nhưng một lần nữa, mình yêu cầu thắng chứng minh lời nói then chốt, có ý nghĩa quan trọng nhất trong nghi án scam này:

Bạn phải chứng minh rằng acc paypal của bạn bị limit là do tiền của khonggiacmo.(bằng mọi cách bạn có thể)

Bằng mọi cách và show lên đây cho tất cả mọi người xem, vì proof bạn đưa ra ko chứng minh đc điều đó.

Nếu ko thuyết phục đc tất cả mọi người, mình sẽ ko để sự viêcj chìm xuống đâu.

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week