phamthangdlqb, tất cả hãy cảnh giác

Về paypal . Mình chưa phải giỏi nhaatss nhưng cũng thành thạo . Thông qua proof của mrthang đưa ra khi bị limit khi add mail của khongphaigiacmo là như sau . Nhìn chỗ subject , ko một site nào có thể comment kiểu Dear Huynh . Vì khi payment cho các member thì sẽ có một câu cú nhất định . Nhưng ko bao giờ đưa tên chủ ngữ Tên khách hàng vào câu đó cả .

Đây có thể kophaigiacmo check mail pass và lục được con paypal business này nên lý do pay cho email trống( email chưa reg paypal ) là hoàn toàn có thật . Và việc reseval là việc đương nhiên. Còn nếu đúng sự thật là khi add mail paypal này vào mà bị limit thì chuẩn 100 % là paypal business hack .

Còn vấn đề mrthang scam hay ko , mình nghĩ ko cần làm rõ . Bởi vì mrthang thu mua paypal thì chăc chắn có nhưng thiệt thòi nhất định . Còn về scam thì chỉ liên quan đến paypal , các bạn có thể dispute và lần sau cẩn thận giao dịch hơn( Nhưng các bạn nên nhớ mrthang thu mua paypal thì khi đã giao tiền rồi đối tác vẫn có khả năng dispute điều này chắc chắn 100 % là đã xảy ra ) . Bản thân mình cũng giao dịch paypal với mrthang nhưng vài ba lần nhưng cũng chưa bao giờ bị sao cả . Còn các bạn bị scam , thì tiên trách kỷ hậu trách nhân . Co bao nhiêu bước đề phòng scam trong 4room rồi , dạy các bạn từng ly từng tý rồi . Nếu cac bạn thời gian đôi co mrthang scam thà thời gian này các bạn làm được nhiều tiền hơn .

Và xin thưa các bạn cũng chỉ là anhhungbanphim khi ở đây mà đôi co , sao k ra đời tìm những thằng bán ma túy rồi đánh chết chúng nó lôi chúng nó ra công an ..... hơn là việc ngồi đây đổ lỗi cho người khác .

về subject thì site nào cũng comment tên của người nhận để thể hiện sự tôn trọng với khách hàng , việc này hoàn toàn tự động và cực kì đơn giản , site nào cũng làm . có cần ví dụ của 1 số site nổi tiếng ko ?

việc check mail/pass hay là tiền thật thì tất cả mọi người đang đợi bác thắng chứng minh đây , kéo dài 3x page vẫn ko thấy bác ý chứng minh , bạn đừng kết luận vội .

việc bác thắng làm thiệt thòi hay lời to thì tự bác ý biết , sao bác thắng chưa kêu mà bác đã phải lo ?

Về paypal . Mình chưa phải giỏi nhaatss nhưng cũng thành thạo . Thông qua proof của mrthang đưa ra khi bị limit khi add mail của khongphaigiacmo là như sau . Nhìn chỗ subject , ko một site nào có thể comment kiểu Dear Huynh . Vì khi payment cho các member thì sẽ có một câu cú nhất định . Nhưng ko bao giờ đưa tên chủ ngữ Tên khách hàng vào câu đó cả .

Đây có thể kophaigiacmo check mail pass và lục được con paypal business này nên lý do pay cho email trống( email chưa reg paypal ) là hoàn toàn có thật . Và việc reseval là việc đương nhiên. Còn nếu đúng sự thật là khi add mail paypal này vào mà bị limit thì chuẩn 100 % là paypal business hack .

Còn vấn đề mrthang scam hay ko , mình nghĩ ko cần làm rõ . Bởi vì mrthang thu mua paypal thì chăc chắn có nhưng thiệt thòi nhất định . Còn về scam thì chỉ liên quan đến paypal , các bạn có thể dispute và lần sau cẩn thận giao dịch hơn( Nhưng các bạn nên nhớ mrthang thu mua paypal thì khi đã giao tiền rồi đối tác vẫn có khả năng dispute điều này chắc chắn 100 % là đã xảy ra ) . Bản thân mình cũng giao dịch paypal với mrthang nhưng vài ba lần nhưng cũng chưa bao giờ bị sao cả . Còn các bạn bị scam , thì tiên trách kỷ hậu trách nhân . Co bao nhiêu bước đề phòng scam trong 4room rồi , dạy các bạn từng ly từng tý rồi . Nếu cac bạn thời gian đôi co mrthang scam thà thời gian này các bạn làm được nhiều tiền hơn .

Và xin thưa các bạn cũng chỉ là anhhungbanphim khi ở đây mà đôi co , sao k ra đời tìm những thằng bán ma túy rồi đánh chết chúng nó lôi chúng nó ra công an ..... hơn là việc ngồi đây đổ lỗi cho người khác .

thanks cậu rất nhiều, mình không bao giờ scam mà chỉ sợ bị scam và rất ghét scam.. nếu mod muốn mình làm gì để chứng mình mình ko scam thì mình đều hợp tác hết ko ngần ngại! ai giao dịch qua với mình đều biết cả.

Theo như hình của a Thắng thì số tiền đã bị Hold luôn vào ngày 18 !!

thanks cậu rất nhiều, mình không bao giờ scam mà chỉ sợ bị scam và rất ghét scam.. nếu mod muốn mình làm gì để chứng mình mình ko scam thì mình đều hợp tác hết ko ngần ngại! ai giao dịch qua với mình đều biết cả.
Cái này ở đâu e cũng thấy bác nói nhiều lắm rồi.:D Em dính vào topic như thế này em giải quyết vèo cái là xong và chả bao giờ phải nhấn mạnh lại mấy cái đo đỏ làm gì. Bác cứ nói mấy cái thắc mắc của anh em là xong.

Như em nói ở trên rồi đấy,khonggiacmo cũng ko cần đôi co với bác nữa,bạn chủ Theard cũng dispute thành công và có vẻ không quan tâm đến topic nữa,bác cảm thấy không cần giải trình thì nói Mod Closed topic cái là xong,ai về nhà nấy,ai hiểu như nào thì hiểu.Thế là xong,đỡ tốn tài nguyên forum!

- - - Updated - - -

Ah quên,nhấn mạnh cái nữa là Mod đồng ý Closed nhưng Không được Xóa :D

- - - Updated - - -

đây là lý do mình cài lại bản yahoo

yahoo lưu log chat trực tuyến , phiên bản nào cũng lưu , cài lại hay ko thì ko có vấn đề gì .

ảnh của cậu up có vấn đề gì à mà đã die rồi ?

Theo như hình của a Thắng thì số tiền đã bị Hold luôn vào ngày 18 !!
Thoe như hình thì Mr Thang có nhận $ từ 1 người có tên Pham Cuong.... Nghe quen lắm luôn....

Mình xác nhận có trao đổi cài lại yahoo với bạn ấy. Giải quyết vấn đề mod log vào account thắng mà ko có thông tin để chứng minh. Còn các vấn đề khác thì mình không có bàn luận :)

Thoe như hình thì Mr Thang có nhận $ từ 1 người có tên Pham Cuong.... Nghe quen lắm luôn....
Tớ cũng vừa pm cậu Mrzzz hỏi cái tên pham cuong có nghe thấy liên quan đến vụ scam pp nào đó.Nếu được thì mong Mr Thắng cho xem chi tiết cái giao dịch đó luôn :D

- - - Updated - - -

[url=http://upanh.com/view/?id=fridek6n5tq] [/URL]

- - - Updated - - -

mình online rùi đây,

Tại sao ảnh bị xóa rồi :(

up lại cái ảnh của cậu thắng

4b4eb2cecc8ae40bba3b9841905e3001_55338357.waitingforanswerphamthangdlqbtat.png

ai theo dỏi khi mình up lên thì các bạn chụp rồi up lại cho mình với nhé
Chỉ lưu lại 1 tấm vì mấy tấm kia không có gì thắc mắc, PP bạn bị limit ngay khi nhận $ vào ngày 18 và đã gỡ limit xong mà bạn còn dám nhận thêm cũng từ chính nguồn đó thì bạn quá pro rùi....

Tớ cũng vừa pm cậu Mrzzz hỏi cái tên pham cuong có nghe thấy liên quan đến vụ scam pp nào đó.Nếu được thì mong Mr Thắng cho xem chi tiết cái giao dịch đó luôn :D

- - - Updated - - -

Tại sao ảnh bị xóa rồi :(

mình nhớ hôm nay mình có xem 1 topic có mail pp tên pham cuong đó nhưng ko nhớ là topic nào

mình nhớ hôm nay mình có xem 1 topic có mail pp tên pham cuong đó nhưng ko nhớ là topic nào
Hôm nay có bác nào trên topic này nói pham thang với pham cuong này. Mong bác Thắng show details cái giao dịch với pham cuong cho ae khỏi thắc mắc!!!

Bác nhanh thế :D Cái link của bác Thắng là do xóa chứ ko phải tự nhiên die hay sao í nhỉ?

do up vào tại khoản rồi xóa ảnh trong tài khoản ý mà -.-

nhanh tay lắm , có phốt rồi mà :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week