Waiting for Answer phanvantien, Y!M: phanvantien123 chèn Shell trong CODE Phim ăn cắp CODE, CODE lỗi không Fix.

Status
Not open for further replies.

killer8x

Junior
Reactions
491
MR
0.000
Đầu tiên xin phép cho mình được phép dùng từ ngữ không phù hợp trong Topic này, bạn nào có ném đá thì mình nhận.

Như tiêu đề mình có mua CODE Phim của thằng @phanvantien, Y!M: phanvantien123.

Nó đưa Demo cho mình là http://pubvn.net/ khi mua CODE về thì hoàn toàn không giống với CODE http://pubvn.net/ mà lỗi tùm lum, kêu Fix lỗi thì hẹn tới hẹn lui và giờ đã lộ mặt Scam.

CODE thì chèn SHELL vô rồi hack luôn tất cả các trang WEB Offers của mình đang chạy, và khi dọa Report nó đã dọa lại mình là PUBLIC CODE của mình lên.

Đây là Proof và bằng chứng chuyển $.

Proof chuyển $.

Proof hẹn thứ 5 xong trước 2 cái kia, và ngày 11/11 giao hết mà giờ chưa giao 2 cái hẹn thứ 5 luôn.

Logchat lật lọng không Fix CODE + Edit CODE.

File Shell đặt trong CODE Phim

Bên trong File skinload.

Shell File khi chạy.

Tiếp tục Proof

Kiểm tra truy xuất file trên host thì phát hiện có IP : 113.173.158.183

IP này có tình tuy xuất file skinload.php liên tục.

Check IP trên Forum theo IP: 113.173.158.183 thì phát hiện trùng IP với thằng phanvantien

Vậy cái này đã đủ chứng minh chưa?

Last edited:
Cuối cùng đã có 1 bác chuột bạch bị làm thịt, khổ thân bác.....

Ai bị Scam vô Up tiếp Proof cho nó đi nè, @legialoc ở TPHCM tới thăm em nó dùm mình!

Xin lỗi bạn !

Thứ 1 :Mình support bạn từ a - z từ khi bạn pay code của mình , nể tình bạn là trial mod , ăn nói chững chạc , giao dịch nhanh gọn , mình fix cho bạn 500k ( giá này chỉ và duy nhất mình bạn ) , bạn còn đòi hỏi gì ? Trong khi những người họ mua giá 1tr5 lại ko có chức năng bạn nói , cũng ko la ó như bộ mặt trẻ tr^ của bạn bây giờ . Kêu coder thêm chức năng này nọ rồi giở giọng ép buộc , dù ko trả 1 đồng

Thứ 2 : Bạn nói mình đưa demo PUBVN.NET => bán lại demo khác , xin lỗi bạn có thật sự biết PUBVN.NET là của ai ? hay giả vờ k biết , anh em ở mmo4me ở đây xin hỏi ai ko biết tiếng tăm website PUBVN.NET ( tức PUB.VN ) . Mà sao lúc đầu ko yêu cầu mình cung cấp demo thật sự code mình đang có nhỉ ? để rồi mua xong bảo này bảo nọ , 10 người mua code của mình đã hết 9 người yêu cầu xem qua demo ở local host mới pay code sau đó , chỉ duy nhất mình bạn là ko yêu cầu :)

Thứ 3 : Bạn nói cái giá 1tr mình sell cho bạn là do thỏa thuận lúc đầu => OK đồng ý , vậy thì code bạn nhận được cũng đúng với cá giá 1tr của bạn . Đặt trường hợp bạn đi làm , không xem hết bản hợp đồng thì khi làm , họ yêu cầu bạn này nọ , thế kia , bạn cũng la ó lên như bạn đang và đã la ó như ở topic này ?

Last edited:
Xin lỗi bạn !

Thứ 1 :Mình support bạn từ a - z từ khi bạn pay code của mình , nể tình bạn là trial mod , ăn nói chững chạc , giao dịch nhanh gọn , mình fix cho bạn 500k ( giá này chỉ và duy nhất mình bạn ) , bạn còn đòi hỏi gì ? Trong khi những người họ mua giá 1tr5 lại ko có chức năng bạn nói , cũng ko la ó như bộ mặt trẻ tr^ của bạn bây giờ

Thứ 2 : Bạn nói mình đưa demo PUBVN.NET => bán lại demo khác , xin lỗi bạn có thật sự biết PUBVN.NET là của ai ? hay giả vờ k biết , anh em ở mmo4me ở đây xin hỏi ai ko biết tiếng tăm website PUBVN.NET ( tức PUB.VN ) . Mà sao lúc đầu ko yêu cầu mình cung cấp demo thật sự code mình đang có nhỉ ? để rồi mua xong bảo này bảo nọ

Thứ 3 : Bạn nói cái giá 1tr mình sell cho bạn là do thỏa thuận lúc đầu => OK đồng ý , vậy thì code bạn nhận cũng đúng bởi vì bạn đã chưa xem được demo chính thức của mình nhé. Đặt trường hợp bạn đi làm , không xem hết bản hợp đồng thì khi làm , họ yêu cầu bạn này nọ , thế kia , bạn cũng la ó lên như bạn đang và đã la ó như ở topic này ?

Ở đó cứ nói đi, chờ tao Up Proof nữa thì xong xuôi. Mọi người ai đang chạy CODE lỗi thì vô Report nó luôn 1 lần. Tại sao có Site Demo Onl tao phải xem ở Localhost làm gì, và tao cũng không cần phải biết PUBVN.NET là của ai, tao mua CODE dựa theo Demo mà mày để trên Topic của mày mà thôi.

Last edited:
Vâng ! mình nói chuyện rất tử tế , nhưng anh trial mod trẻ trâu này đáp trả rất kiên quyết :)

Vâng ! mình nói chuyện rất tử tế , nhưng anh trial mod trẻ trâu này đáp trả rất kiên quyết :)

Đó là cách nói chuyện và là phong cách nói chuyện của a với Scammer có ý kiến ak, MOD hay không thì ra Y!M thì cũng là thằng thường dân, lên Forum a không sai Rules thôi nha e :D!

Đó là cách nói chuyện và là phong cách nói chuyện của a với Scammer có ý kiến ak, MOD hay không thì ra Y!M thì cũng là thằng thường dân, lên Forum a không sai Rules thôi nha e :D!
vậy à , vậy nói chuyện với thường dân thế này nhé , mày có định nghĩa scam là WTF gì k ? mày send tiền , t send code , scam của mày 1tr ấy à =))
Tao cũng k biết mày là cái loài gì mà dc đưa lên trial mod , Likes Received:424 ,Messages:903, Joined : 2011 =) tuổi đời mày còn nhỏ lắm e zai
Nói chuyện ra là chó này chó nọ , mày cũng thuộc hàng đó thôi nếu mày nghĩ tao như vậy , mớ code lõm của mày , mày bảo đã bị share 2 lần rồi à , thế rinh lên đây sell làm clgt , chính mày mới là cái thằng scammer ngu nhất tao dc biết

Killer bổ sung bằng chứng cậu kia chèn shell vào xem nào :)

Killer bổ sung bằng chứng cậu kia chèn shell vào xem nào :)

Proof chat chứng minh điều đó, hum bữa hư Host tưởng đâu bị DDos giờ trên Log chat chình miệng nó cũng đã nói là nó lấy code mình rồi h nó chuẩn bị Share :D!

Proof chat chứng minh điều đó, hum bữa hư Host tưởng đâu bị DDos giờ trên Log chat chình miệng nó cũng đã nói là nó lấy code mình rồi h nó chuẩn bị Share :D!
sao mày ngu thế cờ hó , t bảo mày ăn shjt mày cũng ăn à :)

chuẩn => thix yêu cầu của bạn này , nếu k có thì cái mặt shjt của nó đã lộ diện

Bộ mặt của mày lộ trên Logchat rồi còn cần thiết phải Scan Shell, giờ tao có vô Host Backup CODE thì mày cũng xóa Shell rồi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week