Waiting for Answer phanvantien, Y!M: phanvantien123 chèn Shell trong CODE Phim ăn cắp CODE, CODE lỗi không Fix.

Status
Not open for further replies.
xin lỗi cậu , mình chấp nhận cái lỗi của mình , sẵn đây mình cũng xin đưa ra 2 lý do về việc tại sao mình ko up demo online nhé
1. Mình đã từng bị local attack khi đang sell code , lấy cắp code khi đưa demo nguyên gốc mình up trực tiếp từ website của mình , nếu cậu là mình , cậu nghĩ thế nào khi code vẫn chưa sell được ai lại bị local attack đem share - hoặc thậm chí là thương mại hóa lại với giá bằng 1 nữa giá mình sell , trong khi công sức của của mình đổ sông đổ biển bây giờ nhận được kết quả = số 0 khi cho xem demo online kiểu này

2 . Mình chưa hề scam ai một thứ gì , tiền trao là code có ngay cho các bạn , k phải bắt họ chờ đợi rồi nói mình scam này scam nọ , code lỗi => mình fix , nhiều khi thức đến 3h sáng fix cho từng người , khi nào như demo các bạn thấy thì mình mới bằng lòng với số tiền các bạn bỏ ra

3. Bác trial mod killer8x dù đã được mình fix 500k - đây tuy k nhiều nhưng cũng ưu tiên hơn nhiều bạn , ít ra thì bác ấy phải hiểu và thông cảm cho mình , đằng này cứ bắt ( ép buộc ) mình làm chức năng này , chức năng nọ . ! Vâng , mình làm và sẽ làm , hẹn bác ấy đến thứ 6 tuần nay hoàn thành . Không lý cũng tình , bác ấy lại vào topic bảo close topic với lý do chưa đáp ưng cái nhu cầu tầm thường , ích kỹ của bác ấy , vậy bạn thữ nghĩ mình phải làm thế nào ?

1. Bán CODE thì đưa Demo nào thì bán Demo đó, đó là quy luật chung của tất cả Seller, chứ như bạn nói là bạn treo đầu dê bán thịt chó ak?

2. Bạn nói vậy vấy sao tui yêu cầu fix bạn không fix cho tui?

3. Tui yêu cầu bạn Closed Topic vì có 2 người PM tui phàn nàn về CODE của bạn đang bán có lỗi, vì tránh tình trạng nhiều người mua khác cũng bị lỗi nên tui yêu cầu bạn Closed Topic để giải quyết cho các người khác hết lỗi rồi tiếp tục bán, sai ư? Còn việc Fix $ tiền CODE là do 2 bên thỏa thuận giá lúc ban đầu thuận mua vừa bán, mình trả giá bạn đồng ý bán chứ không ai ép buộc.

1. Bán CODE thì đưa Demo nào thì bán Demo đó, đó là quy luật chung của tất cả Seller, chứ như bạn nói là bạn treo đầu dê bán thịt chó ak?

2. Bạn nói vậy vấy sao tui yêu cầu fix bạn không fix cho tui?

3. Tui yêu cầu bạn Closed Topic vì có 2 người PM tui phàn nàn về CODE của bạn đang bán có lỗi, vì tránh tình trạng nhiều người mua khác cũng bị lỗi nên tui yêu cầu bạn Closed Topic để giải quyết cho các người khác hết lỗi rồi tiếp tục bán, sai ư? Còn việc Fix $ tiền CODE là do 2 bên thỏa thuận giá lúc ban đầu thuận mua vừa bán, mình trả giá bạn đồng ý bán chứ không ai ép buộc.
Rep 1 : đã có giải thích cụ thể ở #38 , đừng lập lại vấn đề này , vì mọi người nghĩ m mù hay sao k thấy rep #38
Rep 2 : không lý cũng tình , t đã vừa fix giá , vừa làm những thứ đáng lẻ ra những người pay 1tr5 ko có , m phải tôn trọng cái điều t đáp ứng cho m , và làm ơn xem lại logchat khi m đã mua code nhé , t fix cho m từ đầu đến cuối , chỗ nào m la ó t đều fix , hiện tại m chỉ nhờ t làm thêm chức năng chứ ko còn vụ fix fex gì nhé
Rep 3 : vui lòng cho t ảnh logchat 2 bạn đã pm mày phàn nàn ? mà ngộ nhỉ , biết bao nhiêu Mod - SMOD k phàn nàn , đi phàn nàn với 1 thằng trial mod như m :D

Rep 1 : đã có giải thích cụ thể ở #38 , đừng lập lại vấn đề này , vì mọi người nghĩ m mù hay sao k thấy rep #38
Rep 2 : không lý cũng tình , t đã vừa fix giá , vừa làm những thứ đáng lẻ ra những người pay 1tr5 ko có , m phải tôn trọng cái điều t đáp ứng cho m , và làm ơn xem lại logchat khi m đã mua code nhé , t fix cho m từ đầu đến cuối , chỗ nào m la ó t đều fix , hiện tại m chỉ nhờ t làm thêm chức năng chứ ko còn vụ fix fex gì nhé
Rep 3 : vui lòng cho t ảnh logchat 2 bạn đã pm mày phàn nàn ? mà ngộ nhỉ , biết bao nhiêu Mod - SMOD k phàn nàn , đi phàn nàn với 1 thằng trial mod như m :D

Thích Proof ak có Proof ngay :D!

Còn tui không cần biết là bạn bi Local hay cái gì thì mặc kệ đưa Demo thì phải Sell đúng Demo

KH phàn nàn gần đây nhất.

Muốn biết là sell hay ko cứ chạy cái link tới file đó xem nó ra cái gì là biết thôi mà, ngoài ra thì các phần mềm virut trên win như Kaspersky cũng detect đc.

minh có đọc thử 2 bài report của 2 bạn thì thấy là:
-Về việc phát hiện shell bằng tool scan, anti ... là không thể rồi,shell ở đây có khi chỉ cần là 1 file upload, 1 đoạn xem user pass database cũng có thể gọi là shell rồi thì anti hay tool cũng ko quét ra đâu hoặc chỉ cần bên trong coder include 1 đoạn upload hoặc cố tình làm lỗi đâu đó như injection ... :D đề lợi dụng upload shell lên sao khi làm xong sẽ xóa đi thì có trời mới biết :D, bạn mod nên dò lại trong code bạn kia sell coi có đoạn nào lạ không hoặc nếu host còn file log thì thử vào xem coi có lỗi gì lạ xảy ra lúc bị hack ko :p
-Còn bạn mod là coder có thể làm cả 1 site offer nhưng sao lại đi mua 1 code phim về rồi phải trả thêm tiền sủa lỗi nhỉ, thường thì coder luôn tự làm những site minh muốn chứ, bí quá thì mua về cũng chỉ là để tham khảo những tính năng còn lại thì cũng tự viết được mà? có vẻ không giống một coder lắm :p
- Bạn bán site phim cũng chưa đưa được bằng chứng về code mod bán là hàng share của người khác mà, nếu chỉ là code bị người ta pub thì mod là người code ra thì vẫn có quyền bán chứ nhưng nếu là hàng share thì không được rồi :p
p/s: không có quen 2 bác này chỉ là ý kiến cá nhân bác bro đừng ném đá nhé :p

Proof KH thứ 2.

Các PRO cho hỏi, em chạy File này lên nó thế này thì có còn phải nói là nó không phải file Shell không nhỉ?

Proof KH thứ 2.

KH phàn nàn gần đây nhất.

=) Đã Proof thì Proof cho trọn nhé thím , đừng choi cái trò ẩn ẩn , che che :D
Proof 1 : làm gì có ai đã được t sell cho data 5k mà xác định lỗi file hình :D
Proof 2 : nhớ rồi , cái cậu này tính mua code của t , nhưng do thấy m chưa có data nên chưa mua , thế mà m cũng tính là 1 trường hợp đã mua và ko dc t fix cơ đấy

=) Đã Proof thì Proof cho trọn nhé thím , đừng choi cái trò ẩn ẩn , che che :D
Proof 1 : làm gì có ai đã được t sell cho code 5k mà xác định lỗi file hình :D
Proof 2 : nhớ rồi , cái cậu này tính mua code của t , nhưng do thấy m chưa có data nên chưa mua , thế mà m cũng tính là 1 trường hợp đã mua và ko dc t fix cơ đấy

Cả 2 trường hợp đều là đã mua CODE rồi nha, cần thì tui kêu vô chứng minh luôn.

Các PRO cho hỏi, em chạy File này lên nó thế này thì có còn phải nói là nó không phải file Shell không nhỉ?

ház , làm ơn tìm dùm t con shell ấy có nhãn phanvantien => cái hình như m , t làm 100 cái tặng lại nhé =))

Đầu tiên xin phép cho mình được phép dùng từ ngữ không phù hợp trong Topic này, bạn nào có ném đá thì mình nhận.

Như tiêu đề mình có mua CODE Phim của thằng @phanvantien, Y!M: phanvantien123.

Nó đưa Demo cho mình là http://pubvn.net/ khi mua CODE về thì hoàn toàn không giống với CODE http://pubvn.net/ mà lỗi tùm lum, kêu Fix lỗi thì hẹn tới hẹn lui và giờ đã lộ mặt Scam.

CODE thì chèn SHELL vô rồi hack luôn tất cả các trang WEB Offers của mình đang chạy, và khi dọa Report nó đã dọa lại mình là PUBLIC CODE của mình lên.

Đây là Proof và bằng chứng chuyển $.

Proof chuyển $.

Proof hẹn thứ 5 xong trước 2 cái kia, và ngày 11/11 giao hết mà giờ chưa giao 2 cái hẹn thứ 5 luôn.

Logchat lật lọng không Fix CODE + Edit CODE.

File Shell đặt trong CODE Phim

Bên trong File skinload.

Shell File khi chạy.

ház , làm ơn tìm dùm t con shell ấy có nhãn phanvantien => cái hình như m , t làm 100 cái tặng lại nhé =))

Tui không cần biết file Shell đó của ai nhưng giải nén thư mục gốc CODE của bạn Sent cho tui thì tui thầy có file Shell đó. Mọi người xem giúp mình, loại này không thể để yên được.

May mà giữ lại thư mục gốc chưa xóa, không thì chắc thằng này nó lộng hành.

@kenzjtk

Các PRO vô cho MOD @legialoc, @animax1991 biết đây có phải File Shell không chứ để mấy MOD kia chờ PRO CODE chứng mình lâu quá.

Mình thì khẳng định đây là File Shell 100% rồi đó.

Xin lỗi nhé trẻ tr^ , manh động vừa thôi , mày dow file shell trên mạng rồi bỏ vào cũng dc vậy =)) , nói ra biết ngu

Nói chung mấy ông sell code trên mmo toàn code lởm chả ra gì lại đắt vãi đái. Còn đính kèm shell vào sell thì không thể chấp nhận được.

Xin lỗi nhé trẻ tr^ , manh động vừa thôi , mày dow file shell trên mạng rồi bỏ vào cũng dc vậy =)) , nói ra biết ngu

Folder gốc m giao cho t ngày 22/10 giải nén ra có file đó mà Download trên mạng ak. Nói chuyện thì cũng hợp lý tí.

Bằng chứng rõ ràng mong BQT xử lý dùm.

Folder gốc m giao cho t ngày 22/10 giải nén ra có file đó mà Download trên mạng ak. Nói chuyện thì cũng hợp lý tí.

Bằng chứng rõ ràng mong BQT xử lý dùm.
sao m ngu thế , shell được share đầy trên mạng em nhé , thích thể hiện thì mày bỏ vào file zip t gữi thôi , đơn giản :)

Tui không cần biết file Shell đó của ai nhưng giải nén thư mục gốc CODE của bạn Sent cho tui thì tui thầy có file Shell đó. Mọi người xem giúp mình, loại này không thể để yên được.

May mà giữ lại thư mục gốc chưa xóa, không thì chắc thằng này nó lộng hành.
Cậu cần chứng minh cái file đó có trước khi cậu tải source về. Như vậy thằng bán bị ban ngay tức khắc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week