Waiting for Answer phanvantien, Y!M: phanvantien123 chèn Shell trong CODE Phim ăn cắp CODE, CODE lỗi không Fix.

Status
Not open for further replies.
sao mày ngu thế cờ hó , t bảo mày ăn shjt mày cũng ăn à :)

Thôi đi cờ hó còn bên Topic của tao mày ai cần CODE của tao mày Share nữa, lộ rõ bản mặt của mày chưa :D!

@legialoc, @animax1991 xử lý dùm mình!

=) mày là thằng scammer có bản lĩnh nhất t từng biết , thích nhờ + vã

Ở đó mà Scam đi, coi thử mai đứa nào là Scam :)

Ở đó mà Scam đi, coi thử mai đứa nào là Scam :)
thôi ngủ , đoi co với thằng trẻ trâu thích thể hiện như mày cũng tốn t/g của t , thứ 6 t show vài demo web những bạn đã từng mua code pubvn như mày có cái chức năng mà nhờ thằng cờ hó ngu như mày mà họ có được , tao coder free , k lấy 1 đồng , còn mặt shjt như mày , tao cho next :))

thôi ngủ , đoi co với thằng trẻ trâu thích thể hiện như mày cũng tốn t/g của t , thứ 6 t show vài demo web những bạn đã từng mua code pubvn như mày có cái chức năng mà nhờ thằng cờ hó ngu như mày mà họ có được , tao coder free , k lấy 1 đồng , còn mặt shjt như mày , tao cho next :))

Uhm, thì mày không đúng hẹn thì ăn BAN vậy thôi, không cần nói nhiều làm gì :D!

Đầu tiên xin phép cho mình được phép dùng từ ngữ không phù hợp trong Topic này, bạn nào có ném đá thì mình nhận.

Như tiêu đề mình có mua CODE Phim của thằng @phanvantien, Y!M: phanvantien123.

Nó đưa Demo cho mình là http://pubvn.net/ khi mua CODE về thì hoàn toàn không giống với CODE http://pubvn.net/ mà lỗi tùm lum, kêu Fix lỗi thì hẹn tới hẹn lui và giờ đã lộ mặt Scam.

CODE thì chèn SHELL vô rồi hack luôn tất cả các trang WEB Offers của mình đang chạy, và khi dọa Report nó đã dọa lại mình là PUBLIC CODE của mình lên.

Đây là Proof và bằng chứng chuyển $.

Proof chuyển $.

Proof hẹn thứ 5 xong trước 2 cái kia, và ngày 11/11 giao hết mà giờ chưa giao 2 cái hẹn thứ 5 luôn.

Logchat lật lọng không Fix CODE + Edit CODE.

File Shell đặt trong CODE Phim

Bên trong File skinload.

@legialoc, @animax1991 xử lý dùm mình nào :D!

Chả thấy cậu ý scam cậu cái gì ? Cậu mua code và đã nhận code - cậu bảo code lỗi tùm lum, vậy trước khi mua cậu ko test à (nếu ko test lỗi thiếu cẩn thận của cậu). Còn về cậu bảo cậu ý scam theo như mình đọc đó là vu khống, có chăng thì là cậu ý thiếu uy tín trong lời hứa giúp cậu fix lỗi gì gì đó thôi . E lướt qua khách quan comment mong ko bị banned :(

cứ đầy đủ proof lên rồi mới giải quyết, trong log chat mình thấy chỉ có : tao nghi ngờ là mày chèn shell. Chứ ko thấy có bằng chứng để xác minh là đúng như vậy.
Với lại 2 cậu để giải quyết vấn đề nhanh chóng thì đi vào trọng tâm vấn đề và ko sử dụng từ ngữ ko hay nữa . killer8x cậu cũng ko nên cứ liên tục gọi mod vào giải quyết như vậy, tag 1 lần đủ rồi ,đầy đủ proof thì mod sẽ giải quyết thôi. Làm vậy mem lại nghĩ là BQT cứ cậy quan hệ nhờ vả nhau thiên vị :)

code pub.vn ma ban kia ban la 1 code xtremedia dung k:))=)) 1 code cua tienduyet ban tren svit :) va minh la nguoi dau tien share no :))=)) cac ban ban voi gia 700k dung la giet nguoi voi 1 code nhu the them moi cai chuc nang forum cha khac gi:))=)) zip skin thy chuan lam nhung chua an thua ban ban buon code nhu the voi cai gia 700k that la qua dat do:))

cai code do ma ban 1tr5 :)) chi co thang ngu moi mua :)) 50k co khi con cha ai mua neu biet 1 ty:) con ban kia can code phim thy pm minh minh cho code ma dung can gi phai di mua may code vo van cho ton tien yahoo minh la drtim2x2 hoac call 01676677181 minh cho code ma dung

code pub.vn ma ban kia ban la 1 code xtremedia dung k:))=)) 1 code cua tienduyet ban tren svit :) va minh la nguoi dau tien share no :))=)) cac ban ban voi gia 700k dung la giet nguoi voi 1 code nhu the them moi cai chuc nang forum cha khac gi:))=)) zip skin thy chuan lam nhung chua an thua ban ban buon code nhu the voi cai gia 700k that la qua dat do:))
cai code do ma ban 1tr5 :)) chi co thang ngu moi mua :)) 50k co khi con cha ai mua neu biet 1 ty:) con ban kia can code phim thy pm minh minh cho code ma dung can gi phai di mua may code vo van cho ton tien yahoo minh la drtim2x2 hoac call 01676677181 minh cho code ma dung
Viết không dấu coi chừng ra đảo đó pro :D

Đầu tiên xin phép cho mình được phép dùng từ ngữ không phù hợp trong Topic này, bạn nào có ném đá thì mình nhận.

Như tiêu đề mình có mua CODE Phim của thằng @phanvantien, Y!M: phanvantien123.

Nó đưa Demo cho mình là http://pubvn.net/ khi mua CODE về thì hoàn toàn không giống với CODE http://pubvn.net/ mà lỗi tùm lum, kêu Fix lỗi thì hẹn tới hẹn lui và giờ đã lộ mặt Scam.

CODE thì chèn SHELL vô rồi hack luôn tất cả các trang WEB Offers của mình đang chạy, và khi dọa Report nó đã dọa lại mình là PUBLIC CODE của mình lên.

Đây là Proof và bằng chứng chuyển $.

Proof chuyển $.

Proof hẹn thứ 5 xong trước 2 cái kia, và ngày 11/11 giao hết mà giờ chưa giao 2 cái hẹn thứ 5 luôn.

Logchat lật lọng không Fix CODE + Edit CODE.

File Shell đặt trong CODE Phim

Bên trong File skinload.

Gửi lại topic buôn bán có chứa site demo, nếu demo khác code đưa ra thì cậu SELL này sai, vì khi khách hàng người ta vào topic mua bán của cậu, nhìn thấy demo vậy người ta mới mua, khi mua về mà code khác demo thì cậu dã sai! Nhờ các cao thủ code vào đây coi có phải đây là file SHELL không?

Chính xác. Dù không biết ra sao nhưng đã để demo thì hãy sell nguyên demo. Còn giảm giá hay gì đó thì đó là do seler. Không được nói là giá đó là code đó.

Muốn biết là sell hay ko cứ chạy cái link tới file đó xem nó ra cái gì là biết thôi mà, ngoài ra thì các phần mềm virut trên win như Kaspersky cũng detect đc.

cậu này bán code phim treo 2 cái demo hoành tráng..... mua về thì ôi thôi thất vọng. ko giống demo tí nào ....Tại sao cậu ko up Site Demo Localhost cho anh em xem. Để khỏi phải ảo tưởng giống site Pubvn.Hài hứa hẹn data thì cũng chả đúng....

cậu này bán code phim treo 2 cái demo hoành tráng..... mua về thì ôi thôi thất vọng. ko giống demo tí nào ....Tại sao cậu ko up Site Demo Localhost cho anh em xem. Để khỏi phải ảo tưởng giống site Pubvn.Hài hứa hẹn data thì cũng chả đúng....
xin lỗi cậu , mình chấp nhận cái lỗi của mình , sẵn đây mình cũng xin đưa ra 2 lý do về việc tại sao mình ko up demo online nhé
1. Mình đã từng bị local attack khi đang sell code , lấy cắp code khi đưa demo nguyên gốc mình up trực tiếp từ website của mình , nếu cậu là mình , cậu nghĩ thế nào khi code vẫn chưa sell được ai lại bị local attack đem share - hoặc thậm chí là thương mại hóa lại với giá bằng 1 nữa giá mình sell , trong khi công sức của của mình đổ sông đổ biển bây giờ nhận được kết quả = số 0 khi cho xem demo online kiểu này

2 . Mình chưa hề scam ai một thứ gì , tiền trao là code có ngay cho các bạn , k phải bắt họ chờ đợi rồi nói mình scam này scam nọ , code lỗi => mình fix , nhiều khi thức đến 3h sáng fix cho từng người , khi nào như demo các bạn thấy thì mình mới bằng lòng với số tiền các bạn bỏ ra

3. Bác trial mod killer8x dù đã được mình fix 500k - đây tuy k nhiều nhưng cũng ưu tiên hơn nhiều bạn , ít ra thì bác ấy phải hiểu và thông cảm cho mình , đằng này cứ bắt ( ép buộc ) mình làm chức năng này , chức năng nọ . ! Vâng , mình làm và sẽ làm , hẹn bác ấy đến thứ 6 tuần nay hoàn thành . Không lý cũng tình , bác ấy lại vào topic bảo close topic với lý do chưa đáp ưng cái nhu cầu tầm thường , ích kỹ của bác ấy , vậy bạn thữ nghĩ mình phải làm thế nào ?

Mấy cái code phim chịu khó làm tí là hoành tráng, mua là khỉ gì.

Mà mấy chú mua bán code cứ như là mua cá ngoài chợ ý. Giờ chiến tranh như Liên xô cũ

Chuyện muôn thuở,giải quyết nội bộ êm đẹp đi các bác,chứ bôi ra thế này cũng không hay ho cho lắm.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week