Waiting for Answer phh_ex và amzzoo vào đây

đọc cái #1 đã thấy khó chịu rồi, kéo xuống #10 còn thấy khó chịu hơn, nếu thật sự thớt không scam thì phải biết việc gì quan trọng hơn chứ, nhậu thì lúc nào chả được mà sao cứ phải là lúc này =.=!

chắc trúng mánh mời ae đi nhậu bữa hải sản ấy mà :D

từ từ mod để 2 em kia repost cái đã giờ đưa lên mà nó trả tiền lại thì mất công xin lỗi bây giờ ,bĩnh tình bĩnh tình

Yên tâm đi, chưa xác định SCAM sẽ chưa public :D. Vụ này nếu SCAM thật sẽ có người hỗ trợ giải quyết!

SCAM chưa nhỉ? Có nên up hình ảnh của Ngocatin lên không nhỉ?
Bình tĩnh đi mod, có lẽ mod nên hỏi ý kiến người bị hại trước khi quyết định. Cho đôi bên thêm tí thời gian, đôi khi làm việc cũng ko cần máy móc quá. Nếu ngocatin có ý định scam thì cần gì clone nick vào giải thích! Nhiều khi tự ái quá nên mới bỏ đi nhậu, mà nhậu thì đâu có nói trước được :)

nhậu xong zìa tới phòng sau đó cmt "tớ xỉn rồi mai sáng mình giải quyết nhá"...............há há vãi thằng scam :D

đã dc chứng nhận của hội liên hiệp

Tao NgoCaTin đây , thằng nào lớn tiếng cứ Buzz ầm ầm vào cho tao . Riêng @amzzoo đã nói chuyện qua điện thoại

Còn riêng @phh_ex cũng đã nhắn tin qua điện thoại ( riêng bác này chả bị thiệt hại gì , người bị thiệt hại là tao , chúng mày hiểu chưa ) . Ko đủ tư cách mà nói tao Scam 4k2 $

Cần muốn đối chấp thì xin mời bac @phh_ex vào mà nói chuyện . DKM tao điên cái forum lolz này lắm rồi

Còn riêng @legialoc , tao đây toàn fake nhá , thích cứ post chả ngán thằng nào

Còn thằng nào hổ báo , muốn gặp lấy tiết của tao tại Đà Nẵng or Quảng Nam thì xin mời . OK

@NgoCaTin85

Khi nào tớ nhận lại được 4k2 thì tớ tất sẽ report lại là đã nhận lại đủ tiền và không mất mác gì, còn giờ thì tiền 4k2 vẫn còn đang review nên mong cậu bớt nóng, nếu cậu muốn giải quyết nhanh và tớ closed topic thì cậu vui lòng đặt cọc tiền tương đương 4k2 cho trung gian nào đó, khi nào tớ không nhận lại được 4k2 tớ sẽ lấy tiền đó, còn nếu tớ nhận lại đủ thì cậu sẽ nhận lại đủ số tiền đã đặt cọc ây.
Mong cậu hiểu!

Lên mạng cmt hổ báo lúc đụng chiện mặt tái xanh (Trích Ưc chế Karik):D.

@NgoCaTin85

Khi nào tớ nhận lại được 4k2 thì tớ tất sẽ report lại là đã nhận lại đủ tiền và không mất mác gì, còn giờ thì tiền 4k2 vẫn còn đang review nên mong cậu bớt nóng, nếu cậu muốn giải quyết nhanh và tớ closed topic thì cậu vui lòng đặt cọc tiền tương đương 4k2 cho trung gian nào đó, khi nào tớ không nhận lại được 4k2 tớ sẽ lấy tiền đó, còn nếu tớ nhận lại đủ thì cậu sẽ nhận lại đủ số tiền đã đặt cọc ây.
Mong cậu hiểu!

Còn riêng @phh_ex cậu coi lại cách sống , cách làm ăn đi . OK . Tớ đã nói nhìu qua đt rồi , ko cần phải nói thêm ở đây .

Còn PayPal hả , cậu mất cái gì ? Bên kia Dispute thì 100% lấy lại , đây thiệt hại hơn 500$ còn chưa nói chuyện , cậu đủ tư cách report ko?

Khi nào cậu đền bù thiệt hại hơn 500$ cho tớ thì mới nói chuyện tiếp . OK

Trong giao dịch paypal bên nào gửi tiền VND rồi mới cần phải lên tiếng chứ gửi bằng paypal đang limit hay reserve mở dispute đòi tiền lại là xong thôi mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,430
173,599
Latest member
tnguyen999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week