Waiting for Answer phh_ex và amzzoo vào đây

Qua nhiều vụ scam mình rút ra kinh nghiệm này. Scammer luôn lấy 1 lí do nào đó để kéo dài thời gian và lí do càng củ chuối càng tốt ( dắt bồ đi chơi, đi nhậu, đi .... ) , sau đó điều chắc chắn xảy ra là sẽ có nhiều người khó chịu và thái độ đó và buông lời chỉ trích. Và khi đó scammer vào topic và thể hiện thái độ tức giận và bất cần.
Rồi thế nào thì .... ai cũng biết :D

Kinh nghiệm mình thấy vậy, còn thế này thì còn phải xem tiếp câu chuyện :D

Nè nói cho mày bít , buồn buồn tao nuốt luôn cũng được

DM tụi bây

Nói thật chứ mình cũng muốn thử gặp cậu ở ngoài xem thế nào, tiếc là mình đang ở quận 10 ở SG, còn lúc lên Đà Nẵng thì mình hay trú ngụ ở đường Chu Văn An gần khúc Hoàng Diệu!

Qua nhiều vụ scam mình rút ra kinh nghiệm này. Scammer luôn lấy 1 lí do nào đó để kéo dài thời gian và lí do càng củ chuối càng tốt ( dắt bồ đi chơi, đi nhậu, đi .... ) , sau đó điều chắc chắn xảy ra là sẽ có nhiều người khó chịu và thái độ đó và buông lời chỉ trích. Và khi đó scammer vào topic và thể hiện thái độ tức giận và bất cần.
Rồi thế nào thì .... ai cũng biết :D

Kinh nghiệm mình thấy vậy, còn thế này thì còn phải xem tiếp câu chuyện :D

Riêng mày thì cũng từ 1 thằng Scammer đội lốt MOD mà thôi , sủa gì ở đây

Tao NgoCaTin đây , thằng nào lớn tiếng cứ Buzz ầm ầm vào cho tao . Riêng @amzzoo đã nói chuyện qua điện thoại

Còn riêng @phh_ex cũng đã nhắn tin qua điện thoại ( riêng bác này chả bị thiệt hại gì , người bị thiệt hại là tao , chúng mày hiểu chưa ) . Ko đủ tư cách mà nói tao Scam 4k2 $

Cần muốn đối chấp thì xin mời bac @phh_ex vào mà nói chuyện . DKM tao điên cái forum lolz này lắm rồi

Còn riêng @legialoc , tao đây toàn fake nhá , thích cứ post chả ngán thằng nào

Còn thằng nào hổ báo , muốn gặp lấy tiết của tao tại Đà Nẵng or Quảng Nam thì xin mời . OK
địa chỉ cậu ơi chỗ nào đà nẵng vậy mai anh em ăn sáng uống cafe đi

DM say quá rồi . Thôi ngủ , mai còn giải quyết tiếp
vậy mai ko đi ăn sáng với uống cafe hả câu? tớ ở ĐN nè!

=)) vui tar . . . doc 3 cai topic ma buon cuoi qua, di nhau 10h ve, ve xong "sin qua di ngu" =))
(moi cai win chua co unikey, mod thong cam ! )

=)) vui tar . . . doc 3 cai topic ma buon cuoi qua, di nhau 10h ve, ve xong "sin qua di ngu" =))
(moi cai win chua co unikey, mod thong cam ! )
Nó đi bài đó mà...:D

đọc comment của bác này mà thấy hài quá =))
sao hài cậu? nghe bảo ai ở ĐN or QN thì có thể gặp mặt mà?

sao hài cậu? nghe bảo ai ở ĐN or QN thì có thể gặp mặt mà?

Hài ở chỗ cậu nhất quyết gặp cho được SCAMMER mà tâm trạng vẫn rất bình thường, giống như gặp 1 người bạn mới vậy!
Không có ý gì đâu, nhưng mình mong là bạn ấy chịu cho cậu số điện thoại, để xem @ngocatin99 mặt mũi ra làm sao :rolleyes:

VL người ta giúp giải quyết lại phán câu giờ đi nhậu tính sau =

Hài ở chỗ cậu nhất quyết gặp cho được SCAMMER mà tâm trạng vẫn rất bình thường, giống như gặp 1 người bạn mới vậy!
Không có ý gì đâu, nhưng mình mong là bạn ấy chịu cho cậu số điện thoại, để xem @ngocatin99 mặt mũi ra làm sao :rolleyes:
ở QN ra ĐN thuê phòng trọ ở mà láo, xem nó cho địa chỉ hay không thôi? cỡ nó thì 5 xị là *** còn thấy đường về QN

FAKE INFO, và còn tỏ ra mình là người trong sạch??? Tỏ ra rất hổ báo, nói thật nhé, riêng cái chuyện ăn nói thiếu văn hóa đã chứng minh bạn là một con người như thế nào rồi. Có gan giết người không??? mà tỏ ra nguy hiểm???

BAN ĐẦU THÌ NÓI ĐI NHẬU 10H VỀ GIẢI QUYẾT

NHẬU XONG, THÌ NÓI NGỦ ĐÃ MAI GIẢI QUYẾT???

CÓ GAN GIẾT NGƯỜI THÌ HẴNG HỔ BÁO, ĐỪNG NÓI MỒM, CÓ BẢN LĨNH THÌ GIẢI QUYẾT XONG VỤ VIỆC RỒI NÓI GÌ THÌ NÓI.

@animax1991, @binh6699, @legialoc
Vụ này chả liên quan gì đến forum post lên đây tốn cả tài nguyên forum ra. Đề nghị MOD closed hết và banned clone. Còn bọn nó giao dịch thế nào thì tự phone nhau mà giải quyết. Post lên đây làm cái gì?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,432
173,601
Latest member
Buky

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week