• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM PHIÊN ĐỐI CHẤT VỀ NGHI VẤN (DuongLM) SCAM, GÂY THIỆT HẠI 34430,93PM

Status
Not open for further replies.

c72008

Junior
Reactions
123
MR
0.000
Nói thật, vụ này cứ để người liên quan người ta giải quyết, mấy bác cứ vô nói nhảm làm gì vậy? Muốn chém gió thì ra box chat lập topic mà chém với nhau đi

mitmat

Senior
Reactions
75
MR
0.000
Chat with me via Skype
có quái gì đâu chứ, mấy ông group VIP gì gì đó ngây thơ nghe nói site chắc chắn ăn nên đầu tư theo ông kia. cuối cùng ăn cam trái vụ.
vụ này ông kia chắc cũng là nạn nhân thôi, có ăn vạ thì ăn vạ thằng admin site kìa :D

xxxsurfer

Junior
Reactions
9
MR
0.000
có quái gì đâu chứ, mấy ông group VIP gì gì đó ngây thơ nghe nói site chắc chắn ăn nên đầu tư theo ông kia. cuối cùng ăn cam trái vụ.
vụ này ông kia chắc cũng là nạn nhân thôi, có ăn vạ thì ăn vạ thằng admin site kìa :D
nó lấy tiền xong trả nhỏ giọt ngày 3-5% cho mem (nó không dep vào site)... sau 3 ngày site scam nên nó hiển nhiên ăn phần còn lại ... hiểu chưa :)

hueitclub

Hero
Verified
Reactions
615
MR
0.000
Chat with me via Skype
nó lấy tiền xong trả nhỏ giọt ngày 3-5% cho mem (nó không dep vào site)... sau 3 ngày site scam nên nó hiển nhiên ăn phần còn lại ... hiểu chưa :)
Site đã đc dự đoán scam sau 1-5 ngày khi bác ấy vào nên có lẽ bác ấy ko dep vào như bác nói thật nếu dep vào thì số này cũng mất luôn ^_^
Nhưng vụ này dính tới nhiều ng có máu mặt nên bác ấy sẽ phải xử lý thỏa đáng, chứ ko thể rời khỏi nhóm, đóng fb xóa những status liên quan đến huy động vốn, đầu tư tài chính rồi mở lại fb là yên chuyện.
Tuy bác ấy có chút hiểu biết về mặt luật pháp nhưng luật rừng còn hơn :D

cuipap1984

Staff member
Moderator
MMO4ME United
Trusted 3
Solutions
5
Reactions
4,250
MR
219.260
$2,000.00
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Bản thân mình tham gia mmo đã lâu rồi uy tín và danh dự rất quan trọng
Mọi người mới chỉ nghe được thông tin về một phía mà không nghe đến ý kiến của mình
Mình chưa lên tiếng không phải trốn tránh mà vì mình muốn người nào buộc chói thì chính người đó phải cởi chói
Sự việc sẽ được làm rõ

Phải nói tới lý do gì mà mọi người tin bạn ! mới dám đập 1 cục tiền vô site hyid !

vietlove

Junior
Reactions
926
MR
0.306
Chat with me via Yahoo Messenger
Mod @ChuChung vui lòng thi hành
Bạn chỉ có quyền yêu cầu Mod thi hành trảm những cmt không liên quan hoặc xúc phạm bạn. Còn topic cho thread đề ra, bạn không có quyền khơi khơi đòi đóng chỉ bằng vào lời nói 1 phía. Bạn muốn đối chất hay không là quyền của bạn, bạn là bị đơn thì bạn không có quyền đòi hủy đơn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,500
Latest member
yo88house

Most viewed of week

Most discussed of week