Phong cảnh hữu tình forum năm 2012

Zeek đã làm chúng ta mù quáng, và đi theo con đường tội lỗi :|, từ khi Zeek die thấy forum trầm lặng 1 cách đáng sợ :(

Vote cho phong cãnh hữu tình ... Vote cho 1 ng nói lên tất cả, đúng tâm sự 1 vài ng` , đúng những thứ 4r đag dần mất đi........

Góp sức . Góp sức sao được
new vào 4rum thì không biết gì
Pro thì toàn bị clone nick nói xấu
+ thêm 1 số các pro scammer
PS : VN mình nói 1 chuyện làm lại 1 chuyện khác
Người ta nói 9 làm 10 còn VN mình nói 10 làm 1 . không phải ngày xưa mà giờ cũng vậy

Ai quan tâm đến chính trị cũng biết mấy vụ của VN nợ tiền nước ngoài . Nhờ tài chém mà VN được xóa gần như tất cả nợ nần + thêm cái vụ vay vốn thế giới nữa

1 người nc ngoài vào viết cảm nhận bằng tiếng việt chăng:binhsua72:

Zeek đã làm chúng ta mù quáng, và đi theo con đường tội lỗi :|, từ khi Zeek die thấy forum trầm lặng 1 cách đáng sợ :(
biến mình trờ nên lạnh lùng ..trầm lặng luôn gòy
giờ ko biết làm gì luôn

tùy người thôi ruby, ai tốt ai tử tế ai tình thương thì mình đáp lại như vậy
còn mấy thằng này thì chúng nó sống thủ đoạn nên mình phải vạch mặt nó thôi :D

Hun ruby cái này :x:x
người thương người bao nhiêu cũng còn thiếu, ng ghét người chút xíu cũng là dư ...mà :))

âm thầm kiếm tiền thôi ae ^^
Thỉnh thoảng chém gió vs nhau tí cho vui thôi. đá nhau cắn nhau làm gì cho mệt :)

một cách pr bản thân

Scamer càng ngày càng tinh vi hơn. tất cả mọi người phải nên cẩn thận, đồng tiền mồ hôi nước mắt làm ra đâu dễ để cho những người lợi dụng lòng tin để mà scam.
Những người như thớt nên xem lại cách sống của mình đi.
Muốn làm ăn thì đóng bảo hiểm cho BQT. chẳng có cái gì gọi là uy tín, pro hết.

Scamer càng ngày càng tinh vi hơn. tất cả mọi người phải nên cẩn thận, đồng tiền mồ hôi nước mắt làm ra đâu dễ để cho những người lợi dụng lòng tin để mà scam.
Những người như thớt nên xem lại cách sống của mình đi.
Muốn làm ăn thì đóng bảo hiểm cho BQT. chẳng có cái gì gọi là uy tín, pro hết.
tk bạn.Cảm ơn bạn đã góp ý.Sinh viên tiền ăn chưa đủ 3 bữa,chưa nói gặp scam nữa,Tiền đâu đóng bảo hiểm.Nếu tôi có tiền thì chả cần bạn nói nhé>thank

chủ topic nhảm vcl =))
Nói thẳng ra thằng chủ topic cứ nịnh để thằng rinny quay lại trả tiền mà thôi :)) nhưng đừng hi vọng hão huyền
Còn thằng 5Tin quy ẩn cái đek gì nó scam mợ nó rồi, ko biết gì còn nói như đúng rồi
Mày nghĩ chúng nó góp ích cho forum về cái gì vậy??
5Tin: bên box captcha nó chẳng có cái ích lợi gì ngoài việc cheat 1 chữ show proof tinh tướng, tổng hợp mấy topic còn lại toàn chuộc lợi tuyền mem bên box khác =))
rinny6789: thằng này khỏi nói, tiểu nhân hơn cả tiểu nhân cái loại scam trá hình này con súc sinh hơn cả tỉ lần scam thường

thằng chủ topic thì spam vãi đái ra, đek biết cái uy tín của nó chui từ xó nào lên, mà giao dịch ko dám nhờ trung gian toàn bắt send trước ko thì ko gd =)) SCAM lộ mẹ nó rồi mà cứ tinh mỏ
Đek phải lấy lhp ra làm cái bình phong, đek dám pub info lên sợ scam bị dính chứ lí do đek gì, mà kể cả có info cũng đek tin mấy thằng như mày

Chủ topic là thuộc loại đàn em tiểu nhân của thằng tiểu nhân nên tính tình tiểu nhân nịnh nọt đàn bà vãi

đúng>Sao biết hay dị bạn.=))
Nếu tôi như bạn nói thì id k ghi chu BANNED thật to giống bạn rồi =))

còn về rinny-->thì chúng ta hãy để thời gian đi nhé,đừng khẳng định 1 điều j nhé bác,Thank
Còn về info cần thì ra NHATRANg đây.A cho e 1 đóng về TỐI sắc thuốc uống =)).:binhsua57:

Last edited by a moderator:
Góp sức . Góp sức sao được
new vào 4rum thì không biết gì
Pro thì toàn bị clone nick nói xấu
+ thêm 1 số các pro scammer
PS : VN mình nói 1 chuyện làm lại 1 chuyện khác
Người ta nói 9 làm 10 còn VN mình nói 10 làm 1 . không phải ngày xưa mà giờ cũng vậy

Ai quan tâm đến chính trị cũng biết mấy vụ của VN nợ tiền nước ngoài . Nhờ tài chém mà VN được xóa gần như tất cả nợ nần + thêm cái vụ vay vốn thế giới nữa

LIke ! Tôi đồng quan điểm

Biết Sài gòn hay Hà nội không thớt?,Nếu biết sẽ thấy ngoài đời tái diễn vào bên trong này !!

:) Vốn dĩ xã hội là vậy muôn màu lắm , lòng người , thói quen khó dời ...

Gạo đầy kho mới hiểu lễ tiết
Áo ấm thân mới thấu nhục vinh
:) :)

Gạo đầy kho mới hiểu lễ tiết
Áo ấm thân mới thấu nhục vinh
:) :)
Đúng , rất đúng. Sống trong xã hội đâu lúc nào cũng là màu hồng hả bác, phải có vinh có nhục mới tiến đến thành công đúng không nè !Vốn dĩ cuộc sống là phải muôn màu muôn vẻ nên anh em chúng ta phải biết chấp nhận là như thế thôi.:binhsua49:

Đúng , rất đúng. Sống trong xã hội đâu lúc nào cũng là màu hồng hả bác, phải có vinh có nhục mới tiến đến thành công đúng không nè !Vốn dĩ cuộc sống là phải muôn màu muôn vẻ nên anh em chúng ta phải biết chấp nhận là như thế thôi.:binhsua49:

quá hay.Mình sẽ cố gắng.>>qua 2/9 bắt đầu cuộc sống mới :)

quá hay.Mình sẽ cố gắng.>>qua 2/9 bắt đầu cuộc sống mới :)
tôi đồng quan điểm với 1 số bạn trong này, biết mặt nhưng ko biết lòng. chủ topic cũng ko có gì để chứng minh uy tín của bạn ngoài mấy câu nói , chính việc cứ ảo tưởng nghĩ mình có uy tín mà ép người này người kia send tiền trước dẫn đến việc mọi người nghĩ bạn là scam. Hãy nhìn nhận thực tế bạn chẳng là gì trong forum này và uy tín của bạn cũng chỉ là số 0 tròn trĩnh. Ngay cả các pro uy tín ko cần bàn trong forum này khi gd mà đối phương yêu cầu trung gian họ cũng rất vui lòng.
Sử dụng dịch vụ trung gian sẽ giúp diệt trừ scammer, nếu bạn là người biết suy nghĩ cho cả forum thì nên vui vẻ chấp nhận dịch vụ trung gian , người yêu cầu thì sẽ phải chịu fee.
Vài lời cho bạn

tôi đồng quan điểm với 1 số bạn trong này, biết mặt nhưng ko biết lòng. chủ topic cũng ko có gì để chứng minh uy tín của bạn ngoài mấy câu nói , chính việc cứ ảo tưởng nghĩ mình có uy tín mà ép người này người kia send tiền trước dẫn đến việc mọi người nghĩ bạn là scam. Hãy nhìn nhận thực tế bạn chẳng là gì trong forum này và uy tín của bạn cũng chỉ là số 0 tròn trĩnh. Ngay cả các pro uy tín ko cần bàn trong forum này khi gd mà đối phương yêu cầu trung gian họ cũng rất vui lòng.
Sử dụng dịch vụ trung gian sẽ giúp diệt trừ scammer, nếu bạn là người biết suy nghĩ cho cả forum thì nên vui vẻ chấp nhận dịch vụ trung gian , người yêu cầu thì sẽ phải chịu fee.
Vài lời cho bạn

Ai cũng có ý kiến như bạn thì 4rum mình ngày càng phát triển rồi, uy tín thì uy tín nhưng liên quan đến chiện tiền bạc thì cancel đi. Hehe scam chỉ có nức ra đảo

nói chung là đêk tin được thằng nào hết :binhsua58:

Còn bên Nhà thờ thì có câu: "Của Xeza thì trả về cho Xeza"
Ngoài đời thì : "Của Thiên trả Địa"
==> các scammer cần thận đấy....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,523
174,806
Latest member
MaxMediavn