SCAM Pickprofit - pickprofit.biz

Status
Not open for further replies.
Ừ, tại em thấy thread bị ghi scam rồi, ko v6 comment cho mọi người được nên vô đây cm cho ai thấy,hiiiiii:binhsua83:

Ừ, tại em thấy thread bị ghi scam rồi, ko v6 comment cho mọi người được nên vô đây cm cho ai thấy,hiiiiii:binhsua83:

chúc mừng bạn, may mắn thế. thằng này mình cam đoan là nó pay random thôi bởi vì mình rút từ sáng mà đã đc pay đâu.

Nói vậy có ý bảo anh toàn nói bừa à . Site này em nghĩ die rồi à ? :|

Thôi có khi nó có pay thì mọi người cũng đừng lao vào . Site này pay ảo quá :-s Vẫn Total withdraw $ 992.68

đại ca hiểu nhầm ý em rồi T_T em bảo em chứ có nói gì anh đâu :(

Thằng này chưa scam đc đâu, nó mà scam bây giờ thì chắc nhà nó có 3 tiệm vàng.

đại ca hiểu nhầm ý em rồi T_T em bảo em chứ có nói gì anh đâu :(

Tại anh thấy những câu nói của em thường rất sâu xa :) Mấy cái đấy anh nghĩ là em biết rất rõ , ngồi phân tích một lúc là ra cả site này trị giá thấp nhất khoảng bao nhiêu .

Thôi em vào nhận hàng đi nè
dautuhyip Jul-28-2012 01:05:56 PM $10.50

Đang hi vọng,mong đừng mất tiền trang này vố lý quá,bạn được trả mà mình không được,không lẽ lại mang tính chất hên xui nữa sao:(

Đang hi vọng,mong đừng mất tiền trang này vố lý quá,bạn được trả mà mình không được,không lẽ lại mang tính chất hên xui nữa sao:(

Mình đc trả xong mình lại đầu tư tiếp ngay mà :)) Nhưng mà thấy nó pay kiểu đó nên đầu nhỏ hơn :( Máu quá , muốn được làm một trong những người post proof thứ 2 đầu tiên :p

Last edited by a moderator:
haiz.rút 10h tối qua,ngủ dậy thất tin bùn rùi.hi vọng nó sống cho mình nhờ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week