SCAM Pickprofit - pickprofit.biz

Status
Not open for further replies.
site này admin nó không pay theo thứ tự mà nó pay có lựa chọn. Có lẽ nó nhắm acc nào mà nó pay xong thì khẳ năng tái đầu tư cao thì nó mới pay. Acc nào có tiền sử dep 1 lần rồi thôi thì nó không pay.

kinh nghiệm rút ra: nên có vài username + vài LR để admin nó khó nắm bắt tình hình của mình.

nó pr mạnh thế mà ăn non.k hiểu sao lun.vl thit.làm mất chuỗi mạch thắng của mình.

8h hôm nay mới rút , pending gì :)) Hôm qua rút 40$ trang này xong tham proof cho anh em ngày hôm nay nên chơi thêm 20$ . Tính ra nếu scam là mất 5$ =))

Hy vọng ở đây là nếu site này scam thật thì quá vô lý , đảo ngược hết đúng sai , logic ! Khó mà có thể tin tưởng vào bất kỳ trang hyip 1 ngày mới mở nào nữa :|

uuhm.giờ ăn non thì admin kiếm ít.đợi mấy ngày nữa hốt nhiu hơn.vậy mà scam.

người ta kêu scam hết rùi, hy vọng gì nữa, cũng ko thấy có gì vô lý lắm, invester dần có kinh nghiệm thì tụi admin cũng càng ngày càng khôn ra thui :-" ko dep nên chỉ biết có vậy

người ta kêu scam hết rùi, hy vọng gì nữa, cũng ko thấy có gì vô lý lắm, invester dần có kinh nghiệm thì tụi admin cũng càng ngày càng khôn ra thui :-" ko dep nên chỉ biết có vậy

Cậu nè ko theo dõi site này nên ko hiểu :)) Thằng admin trang này chả hiểu nó làm trò gì :))

cho bạn ấy hi vọng đi
pending hơn 12 tiếng là ok rùi. có admin nào bỏ site mình mới ra 12 tiếng ko
=))

withdraw của nó lại tăng thêm 100$, nhưng vẫn chưa đến lượt mình. Có ai được nó pay nữa chưa

tính tới thời điểm này đã đợi được 25 tiếng rồi,hy vọng mong manh rồi:(,thế hnay ngộ ra là hyip còn phụ thuộc vào yếu tố hên xui,đầu tư nhanh hay chậm:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week