SCAM Pickprofit - pickprofit.biz

Status
Not open for further replies.
Site quảng cáo thì tùm lum mà pay như bố thí :D. H mới đc chiễm ngưỡng cách share tip của bạn last. Nể bạn :D. Nể ở chỗ nào ở cái chỗ không chắc chắn ngày scam tức là bạn share tip dựa vào khả năng đánh giá chứ không dựa vào sự biết trước ngày nó scam :D. Ý kiến cá nhân không biết đúng hay sai :)).

Last edited by a moderator:
Site quảng cáo thì tùm lum mà pay như bố thí :D. H mới đc chiễm ngưỡng cách share tip của bạn last. Nể bạn :D. Nể ở chỗ nào ở cái chỗ không chắc chắn ngày scam tức là bạn share tip dựa vào khả năng đánh giá chứ không dựa vào sự biết trước ngày nó scam :D. Ý kiến cá nhân không biết đúng hay sai :)).

Nếu có khả năng biết chắc chắn tương lai tôi đã không vào đây, đã không gặp bạn và tôi đã không còn là tôi =))

Nếu có khả năng biết chắc chắn tương lai tôi đã không vào đây, đã không gặp bạn và tôi đã không còn là tôi =))

Lần đầu tiên like và thanks cho bạn. Thực sự là không thích bạn cho lắm vì bạn quá cá tính. Nhưng đó là phong cách riêng của mỗi người và đó mới là bạn haha :)). Hơi lan man ai đọc thấy ngớ ngẩn thì đừng cười :D.

Lần đầu tiên like và thanks cho bạn. Thực sự là không thích bạn cho lắm vì bạn quá cá tính. Nhưng đó là phong cách riêng của mỗi người và đó mới là bạn haha :)). Hơi lan man ai đọc thấy ngớ ngẩn thì đừng cười :D.

Họ cười tôi vì tôi không giống họ, tôi cười họ vì họ quá giống nhau :))

nếu mua tip và đầu tư rút ngay lúc đó thì mình chắc sẽ không mất tiền,chỉ do hwa việc bận 8g30 mới về,thôi mình lấy này làm 1 kinh nghiệm.Dù sao cũng c.ơn lastmonitor,nếu nó pay mà không có hướng dẫn của bạn thì lòng tham sẽ khiến mình đầu tư tiếp
sớm muộn gì cũng mất.

Share cho anh em cái tip site này nhé :D

anh last cho em hỏi anh bán tips giá cả ra sao nhỉ? em có $ lại rồi, kaka,

Em mở hàng đầu tiên nhá.

Date: 7/29/2012 7:08 PM
Batch: 105123572
From Account: U9777167 (PickProfit)
Amount: $10.50
Memo: Withdraw to trangtu from PickProfit.biz

Thank you.

Mình vừa đầu tư tiếp vào trang này . Mình nghĩ nó pay cho mọi người nhưng mọi người vẫn e ngại nó nên hôm nay lượng đầu tư sẽ giảm và ko đủ lãi để nó bùng được . Vì thế muốn lãi nó phải chạy thêm vài ngày !

Mình vừa đầu tư tiếp vào trang này . Mình nghĩ nó pay cho mọi người nhưng mọi người vẫn e ngại nó nên hôm nay lượng đầu tư sẽ giảm và ko đủ lãi để nó bùng được . Vì thế muốn lãi nó phải chạy thêm vài ngày !

em theo anh..........

muốn dep tiếp mà cái thằng LR nó không chịu gửi mã PIN cho mình đăng nhập, nữa ngày rồi, chán quá.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week