HYIP Picoprofit.com site paying đang rất tốt, instant payment, up to 78% daily profit!

thuhuong88

Newbie
Reactions
26
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Mình quyết định đầu tư thêm site này, thấy đang hot và có giao diện đẹp, pro, monitoring đang paying tốt. Mong được các bạn ủng hộ tiếp như site romitrade :) (RB 60% commission)

Upto 78% daily profit Or 180% profit sau 2 ngày!

Payment processor: LR, PM, AP

www.picoprofit.com

Mình quyết định dừng chơi sau 18 ngày running của site này

Last edited by a moderator:
Bạn nào chưa đầu tư site này thì ủng hộ mình nha, để lại PP mình sẽ RB 60% commission..:)

HYIP là scam rồi còn gì !! Chủ yếu là bít lựa chon thời gian thich hợp thôi !!

HYIP là scam rồi còn gì !! Chủ yếu là bít lựa chon thời gian thich hợp thôi !!

Đúng vậy, site nào rùi cũng đến lúc scam thôi..khi mà Admin thấy tốc độ nạp tiền ít và rút..ruột nhiều thì run away thôi :)

Có khi nào Admin lập site mới để có thêm vốn nuôi site cũ ko nhi? :) thường thì khi site mới xuất hiện thấy các mem Dep ầm ầm..hi..

Site này vẫn đang hot , hy vọng sống lâu lâu chút!:)

Mình dep 14$ plan 2, sau 1 ngày rút 7.77$ và ngày tiếp theo rút 7.77$ típ..quay lại chơi plan 1 20$ để withdraw mỗi ngày 1$ cho chẵn, hi...

Đã reg theo link bạn mấy ngày rồi, hôm nay rút site khác được nên 'liều' Dep theo bạn, khà khà
id: ngodieuminh

Đọc kỷ hướng dẫn sử dụng trước khi 'liều'

Đã reg theo link bạn mấy ngày rồi, hôm nay rút site khác được nên 'liều' Dep theo bạn, khà khà
id: ngodieuminh

Đọc kỷ hướng dẫn sử dụng trước khi 'liều'

thank bạn, chơi HYIP thì site nào cũng thế, phải liều thui :)

bạn dep bao nhiu $ mà mình nhận được 0.2$ commission, bạn có PP không gửi mình refback nhé...hi..

chơi cái này chỉ kẻo chết vì bệnh tim, như chơi chứng khoáng vậy, nhưng cái này nguy hiểm hơn gấp trăm lần, cái này còn chơi dc k chủ topic lên tiếng cái đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week