Pix chơi đúng tội lỗi @_@

Status
Not open for further replies.
Mình chả bao h làm đêm cả, chỉ làm ngày thôi, nó cứ túc tắc ra hình để còn thời gian chè thuốc mới thích chứ :D. Ko làm liên tục mà chỉ cần 2 ngày gõ ra 3$ là được rùi :p

2 ngày pro là ng ta làm trên 12$ bạn làm tàn tàn thế đau mắt, mỏi lưng , thuốc vô ko tốt cho sk nữa, 3$ làm sao đủ tiền mua thuốc bổ mắt và Salonpas

Mình chả bao h làm đêm cả, chỉ làm ngày thôi, nó cứ túc tắc ra hình để còn thời gian chè thuốc mới thích chứ :D. Ko làm liên tục mà chỉ cần 2 ngày gõ ra 3$ là được rùi :p

Éc, pri thấp quá thì ban ngày làm gì có việc để làm ... :(

@ ban Ruby share mình 1 acc pri 0 nào ngon ngon mình cày ban ngày được ko ??? chứ acc pri 0 mình nó lên 1 và 8 rùi, hic , nếu cày ngon mình có hậu tạ mà Phật Tử :D

@ ban Ruby share mình 1 acc pri 0 nào ngon ngon mình cày ban ngày được ko ??? chứ acc pri 0 mình nó lên 1 và 8 rùi, hic , nếu cày ngon mình có hậu tạ mà Phật Tử :D

Ra yh mình share 1 acc nè :))

Ok bạn, nick yahu mình ở chữ kí á, pm mình nha :p

Theo như mình nghĩ nè, các bạn chú ý nhá, được biết thì pixprofit nó ẩn điểm gì đó, tức là trên soft gõ 500cộng có 460 như vậy 40 điểm kia ở đâu, ở đây 470 điểm này nằm trong 1 trong 5 id quản lý của mình nhá bao gồm cả đúng và sai ít mà nó vẫn tăng pri ???? !?!?? ???? có phải nó đang ẩn ý sai nhiều và định chơi tăng pri cho tụi mình chăng. :-??

Như proof 4 id 0 của cậu kia, sai nhiều / 300 codes mà nó vẫn pri 0 -> bó tay lun rồi :(
Thằng pix nó ăn gian điểm của anh em khi gõ rồi, như vấn đề trên mình đang nói.

Last edited by a moderator:
2 ngày 3$ là dc rồi mà mỗi ngày mình gõ chữa đầy 1$ bùn wa :(

Tối qua 1,2h sáng mà acc pri 2,3,4 nó chả chịu load cap! Toàn ngồi chơi xơi nước và buồn ngủ! Rõ chán pix!

Theo như tui nghĩ phải tầm 2 giờ trở đi đến 4 giờ rưỡi sáng id pri 4 nó sẽ load và kết thúc load vào 4 giờ 30, sau đó chạy chậm như con rùa làm tăng cả pri chóng mặt luôn, các bạn lưu ý là 4 giờ rưỡi là stop ngay :|:|:|:|. Còn id pri 5 trở lên chưa thử. :|

Các bác đừng có mơ mà gõ id pri4 đến 5 giờ 30 nhá :)

Thành quả gõ trúng 100% <300 điểm @@ trên 300 điểm nó có vấn đề như sai 1-3 cái @@ @@ . ID 2000 codes sai có 7 mà pri 1 @@, sai 2 / 380 điểm mà pri 5 @@

Last edited by a moderator:
@ruby.love
Chỉ mình chơi cap với cho mình vài acc pri 0 mình gõ thử vài cái đi bạn ơi :">

Hì mấy bạn ui, mình thế là là pay thành công chưa, sao mình vào TK trong LR ko thấy có money ??? mà mình pay có 3$ sao được bonus 4$ vậy nhỉ ??? vậy 4$ đó hưởng trọn ko ????
Hinhchup_01 Jun. 15 16.18.jpg
http://up.anhso.net

pay 3$ nó cho 4$ cứ lấy ( lâu lâu thằng này nó pay sảng lắm ) còn pay LR thì chờ đợi đi , 3 ngày có hoặc 1 tuần có tiền về
Thanks bạn, vậy là phải vừa chờ bên pix Pay, lại còn phải chờ bên tiền LR về nữa hả ??? mệt quá biết vậy để dồn nhiều rùi mới Pay :p

Thanks bạn, vậy là phải vừa chờ bên pix Pay, lại còn phải chờ bên tiền LR về nữa hả ??? mệt quá biết vậy để dồn nhiều rùi mới Pay :p
mún nhanh thì chuyển qua WMZ là khoảng nữa ngày tiền về

Trong khi chờ nó pay tiền về thì bạn vẫn có thể làm bình thường mà, có sao đâu.

ko biết dạo này pix làm ban ngày có dc ko vậy?
có 2 id pri 1 mà ko biết làm cả ngày có dc ko, nghe mấy người nói chỉ làm dc có buổi sáng thôi phải ko mọi người.

ko biết dạo này pix làm ban ngày có dc ko vậy?
có 2 id pri 1 mà ko biết làm cả ngày có dc ko, nghe mấy người nói chỉ làm dc có buổi sáng thôi phải ko mọi người.

Như mình thì pri 0, 1 mình vẫn làm cả ngày. Nhưng phải làm 3 ID thì mới load nhanh.

ac pix chơi càng ngày càng khó khăn ,pri thì nhảy lun tun chẳng biết đâu mà lần .Mình pó tay với thằng này rùi,ko biết chừng nào mới có site captcha mới load nhanh 24/24 trả tiền lại cao nhỉ
:binhsua07:

Ấy bạn,đừng dại chứ, cứ 3$ là pay liền rồi cứ gõ tiếp ko có vấn đề gì hết, cứ thư thả nó sẽ về tới LR thôi, đừng để quá nhiều trong acc Pix, 1 là sợ bị hack,2 là nó ban nick sảng, 3 là lỡ nó Scam thì ko phải tiếc nhiều :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week