Pix chơi đúng tội lỗi @_@

Status
Not open for further replies.
ac pix chơi càng ngày càng khó khăn ,pri thì nhảy lun tun chẳng biết đâu mà lần .Mình pó tay với thằng này rùi,ko biết chừng nào mới có site captcha mới load nhanh 24/24 trả tiền lại cao nhỉ
:binhsua07:
Khó lém.:))

:binhsua19: Tình hình là mình mới biết sử dụng LR nên ko biết KÍCH HOẠT VÍ trước khi yêu cầu thanh toán PIX
Khi mình vào trang PIX thấy đã pay rồi nên mới vào LR để kiểm tra thì ko thấy money đâu nên mới KÍCH HOẠT VÍ
Vậy cho hỏi money của mình có được PAY sao ko? HAY là MẤT LUÔN vậy?
Bạn nào có kinh nghiệm thì phải xử lý trường hợp này như thế nào? Thanks AE trước!!!

Bác gõ mà 1 lúc bị banned 3 acc thì thật là hiếm có à nha ! mình từ trc đến h gõ chưa bị banned acc nao.chắc có lẻ bạn đua lấy số lượng mà quên đi cái chất lượng phải gõ đúng giới hạn gõ % sai trong 1 lần load 15' .Theo mình thì ko nên go nhanh quá .kẻo bị banned trúng mấy em pri0 thì toi đời ...tiền mất tật acc chủ mang ^^

Ủa? Mình có 1 acc pri 0 để từ 2 tuần trước tới h về pri 3 rùi. Khong log không gõ gì cả sao vẫn bị xuống pri nhỉ :( Ai chỉ giùm

Chắc 2 tuần trước acc pri0 nhưng gõ xong nó chưa kịp cập nhật thành pri 3 nữa là bạn woaini tắt nó đi rùi :D Tuần sau mở lên thì acc đã cập nhật. Vì vậy đc acc pri0 là 20p sau mình lại kiểm tra 1 lần nữa xem còn pri 0 hay ko, nếu còn là mấy tuần sau cũng còn y chang :D

Chắc 2 tuần trước acc pri0 nhưng gõ xong nó chưa kịp cập nhật thành pri 3 nữa là bạn woaini tắt nó đi rùi :D Tuần sau mở lên thì acc đã cập nhật. Vì vậy đc acc pri0 là 20p sau mình lại kiểm tra 1 lần nữa xem còn pri 0 hay ko, nếu còn là mấy tuần sau cũng còn y chang :D
Ừ cũng có thể :( THế là mất 1$ :((

:binhsua19: Tình hình là mình mới biết sử dụng LR nên ko biết KÍCH HOẠT VÍ trước khi yêu cầu thanh toán PIX
Khi mình vào trang PIX thấy đã pay rồi nên mới vào LR để kiểm tra thì ko thấy money đâu nên mới KÍCH HOẠT VÍ
Vậy cho hỏi money của mình có được PAY sao ko? HAY là MẤT LUÔN vậy?
Bạn nào có kinh nghiệm thì phải xử lý trường hợp này như thế nào? Thanks AE trước!!!
ũa kích hoạt ví nghĩa là sao ??? có phải khi kích hoạt nó send cho bạn cái số tài khoản như U......... ko ???

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week