PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

Mấy bác làm pix cho em hỏi> sao em không đăng kí được vậy, nhấn vào register chẳng thấy gì cả? hay là pix không cho ĐK nữa vậy?

Cho em hỏi, có bác nào là invitation ko?
Và làm sao để vào group?

Cho em hỏi, có bác nào là invitation ko?
Và làm sao để vào group?
Bác nào là invitation là sao cậu? thì tự gõ lên rùi tạo group thôi, nó cho mình 5 invi. chứ lấy invi từ group người khác mà k biết là ai thì cậu gõ họ biết làm sao mà trả $. Có khi họ cũng k dám cho invi để cậu vào Group họ ấy chứ

Bạn nào kinh nghiệm cho mình hỏi tý: dạng code toàn chữ viết hoa nếu có 1 chữ nằm trong code đó mà viết thường thì gõ sao và thêm dạng code nữa đó là code có 6 ký tự chia đều mỗi bên 3-3 thì gõ liên tục k cần khoảng cách đúng ko ?

Bạn nào kinh nghiệm cho mình hỏi tý: dạng code toàn chữ viết hoa nếu có 1 chữ nằm trong code đó mà viết thường thì gõ sao và thêm dạng code nữa đó là code có 6 ký tự chia đều mỗi bên 3-3 thì gõ liên tục k cần khoảng cách đúng ko ?
code đầu tiên thì cái nào hoa mình hoa cái nào thường mình thường. code sau cứ khoảng cách đi. tớ gõ vậy đó còn đúng sai chưa rõ

Đây có phải code 6 chữ như bạn nói ko?

Attachments

20.2 KB · Views: 50
cái code này toàn in hoa thôi mà
Cậu đó đang hỏi 2 dạng code mà cậu. Mình thử post lên xem có phải dạng code thứ 2 mà cậu ấy đang hỏi ko? Còn code đầu thì mình đang tìm xem có thấy k để post lên. Tiện thể cả nhà chia sẻ

Cậu đó đang hỏi 2 dạng code mà cậu. Mình thử post lên xem có phải dạng code thứ 2 mà cậu ấy đang hỏi ko? Còn code đầu thì mình đang tìm xem có thấy k để post lên. Tiện thể cả nhà chia sẻ
tớ biết cái code thứ 2 mà tớ k có làm k chụp dc. dạng nó thế này này :" abc xyz" toàn chữ thường thôi nhỏ nữa. code đó tớ gõ có khoảng cách. còn đúng sai tớ k rành

mình là newbie mọi ng nói rõ hơn về pix đc ko, rs là reset hả.. vậy nếu mình gõ bn nó tính bấy nhiêu. nhưg ko bấm thanh toán là nó tự reset và trả cho mình đúng ko ạ

proxi private mua o dau re va tot vay may ban

mình là newbie mọi ng nói rõ hơn về pix đc ko, rs là reset hả.. vậy nếu mình gõ bn nó tính bấy nhiêu. nhưg ko bấm thanh toán là nó tự reset và trả cho mình đúng ko ạ
bạn phải bấm order payment khi đủ 3$ hoặc trên mới đc thanh toán nhé !

Khi bạn đủ $3 bạn có thể yêu cầu thanh toán, và bạn vẫn tiếp tục gõ đến thời điểm nó reset bạn được bao nhiêu thì nó sẽ thanh toán bấy nhiêu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week