PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

Quái lạ !!! các bác cho hỏi em mới tạo 1 group và có 5 invi, lập 5 nick mới cùng 1 gmail thì chỉ thấy 2 mail về còn 3 mail ngồi suốt sáng chẳng thấy đâu ??? Giờ phải làm sao ??? Dismiss 3 acc kia ra thì có lấy lại được 3 invi ko ?

Quái lạ !!! các bác cho hỏi em mới tạo 1 group và có 5 invi, lập 5 nick mới cùng 1 gmail thì chỉ thấy 2 mail về còn 3 mail ngồi suốt sáng chẳng thấy đâu ??? Giờ phải làm sao ??? Dismiss 3 acc kia ra thì có lấy lại được 3 invi ko ?
mình cũng bị như bạn và nó sẽ không bao giờ trở lại nữa @@

Cần 1 pro gõ pix lâu năm chia sẽ kinh nghiệm kéo pri cao về thấp và giữ pri :D có ai giúp mình không

tạo nick mới rồi mới add vào nhé , dismiss thì sao còn nữa ,không lấy lại được đâu ,gmail vẫn bình thường mà

các pro ơi cho mình hỏi, mình log 15tk, proxy cùi, đc khoãng 1 tiếng 2 tiếng thì bị văng ra, nhiều lần như vậy tk mình có bị khóa ko ạ

các pro ơi cho mình hỏi, mình log 15tk, proxy cùi, đc khoãng 1 tiếng 2 tiếng thì bị văng ra, nhiều lần như vậy tk mình có bị khóa ko ạ

Bị out nhiều lần là bình thường ko bị ban được đâu, nếu bị out nhiều thì cũng chỉ lên pri mà thôi !!!

Các bợn cho hỏi tý..
chẳng hiểu sao dính code trắng nữa..

proxy ngon cạp nửa tháng chưa time out. block hay connect gi cả.
tối quá cạp 6h cũng time out quá giờ 6 code thôi mà bị trắng 2 code
liên tiếp có sao k. với lại 1 acc trống 1 .. cạp 1 ... trống 1.. cap 1 trống 1
như thế có sao k.

thanks bợn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,148
173,235
Latest member
hinhnengaudaucut