PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

Domdom

Junior
Reactions
12
MR
0.000
Hôm qua mình mua proxy ở trang này http://buy.fineproxy.org,xài rất tốt.Nhưng trưa này mình ngưng 10p ăn cơm,lúc làm lại thì bị lỗi kết nối và giờ thì không log được 1 proxy nào nữa.Ngồi đăng nhập từ trưa giờ không vào dc 1 id nào trừ IP chính.Có ai bị như mình không?

hoanvan

Banned
Verified
Reactions
4,938
MR
0.002
Hôm qua mình mua proxy ở trang này http://buy.fineproxy.org,xài rất tốt.Nhưng trưa này mình ngưng 10p ăn cơm,lúc làm lại thì bị lỗi kết nối và giờ thì không log được 1 proxy nào nữa.Ngồi đăng nhập từ trưa giờ không vào dc 1 id nào trừ IP chính.Có ai bị như mình không?

đơn giản và dễ hiểu là pro rẻ. là pro share
có người log trước bạn thì bạn không log được nữa chứ sao
băng thông lại ít.. load chậm.. treo 1 tý là conecting ngay chắc tầm 5 pht
t mua gói pro 8$ mà chắc chẳng ai ở đây mua ở đấy lên ngon lắm
loadd lúc nào cũng hơn IP chính
vì dùng cho 1 IP lên không bgio connect gi cả

đơn giản và dễ hiểu là pro rẻ. là pro share
có người log trước bạn thì bạn không log được nữa chứ sao
băng thông lại ít.. load chậm.. treo 1 tý là conecting ngay chắc tầm 5 pht
t mua gói pro 8$ mà chắc chẳng ai ở đây mua ở đấy lên ngon lắm
loadd lúc nào cũng hơn IP chính
vì dùng cho 1 IP lên không bgio connect gi cả

Nhưng k lẻ bị connect toàn bộ proxy sao bạn,lần đầu mình mua proxy xài nên k hiểu ntn..cám ơn bạn!Chắc mình cũng fai tìm chỗ khác mua thôi.

Nhưng k lẻ bị connect toàn bộ proxy sao bạn,lần đầu mình mua proxy xài nên k hiểu ntn..cám ơn bạn!Chắc mình cũng fai tìm chỗ khác mua thôi.
1 gói nó share cho tầm 10 người hoặc có thể hơn..
nếu 10 người đó mà gõ pixx thì :D
khuyên bạn điều này.. cố gắng tìm site nào bán giá từ 7-10$ cho 1 gói 10 con.. là prative
càng ít người biết càng tốt. ý mình là ít người dùng vào cùng 1 mục dích ví dụ như gõ pix.. đó
đơn giản như http://cheapprivateproxies.org/
pro của nó ngon.. nhưng quá nhiều người mua gox pix lên chất lượng ngày càng giảm..
làm ban ngày hay connect lắm. lại là loại xxx:xxxx: used: pass. lên để lộ thì toi luôn, k khác gì share
tìm site nào. mà cho phép add IP động là tốt nhất.. share thoải mái chỉ cần add Ip là xong

1 gói nó share cho tầm 10 người hoặc có thể hơn..
nếu 10 người đó mà gõ pixx thì :D
khuyên bạn điều này.. cố gắng tìm site nào bán giá từ 7-10$ cho 1 gói 10 con.. là prative
càng ít người biết càng tốt. ý mình là ít người dùng vào cùng 1 mục dích ví dụ như gõ pix.. đó
đơn giản như http://cheapprivateproxies.org/
pro của nó ngon.. nhưng quá nhiều người mua gox pix lên chất lượng ngày càng giảm..
làm ban ngày hay connect lắm. lại là loại xxx:xxxx: used: pass. lên để lộ thì toi luôn, k khác gì share
tìm site nào. mà cho phép add IP động là tốt nhất.. share thoải mái chỉ cần add Ip là xong

Thanks bạn nhiều nha,chắc kỳ này fai mua gói 10 con rồi.Bữa giờ xài free ức chế,qua giờ xài proxy mua thấy làm ngon,thoải mái gì đâu,ai ngờ giờ mới biết mình vừa bỏ phí 8$..haizzz...

@hoanvan: quên nữa,còn chuyện bạn hỏi,bị trống 2 code thì k sao,trống 4 code liên tiếp trở lên mới bị ban,nhưng 1 trống 1 cap nhiều quá cũng có nguy cơ ăn ban.
oh.. :D tại tối log nhiều quá.. k gõ kịp. paued rồi gõ.
mấy lần thử thấy nó vẫn tính. mà hôm qua. có mấy acc nó cứ 1 cap 1 trống ..... tầm 4-5 lần.
Domdom.. buổi tối làm từ 9h đến 12h30 thì mình cho muợn pro của mình
h này mình ngủ. :D

Reactions
1,648
MR
0.003
Phân tích một chút này:
1/ Proxy loại dùng chung 350 con: rẻ tiền nên sử dụng chung địa chỉ nhưng nó có công nghệ ko trùng lặp gì đó mà chỉ với một gói đó nó bán cho rất nhiều người sử dụng mà ko hề bị block nhau, tính riêng mình và 20 người trong group lamviectructuyen.info đang xài gói này, chưa kể một số người mình giới thiệu cho ở trên mmo4me, mà ông nào cũng chọn FAST proxy, thế liệu 350 con có chịu nổi nhiệt không, ấy thế mà mình vẫn làm việc hàng ngày đều đặn, cái này chắc khỏi cần chứng mình (95% bài viết trong phần post tình hình là của mình rồi, ảnh to đẹp full HD rõ ràng luôn). Bên cạnh đó nếu bạn bị out có thể do nguyên server hoặc do chọn con proxy low hoặc chập chờn, trường hợp của bạn domdom chắc do máy tính bị thay đổi IP nên chết cả 350 là chuyện bình thường.
2/ Proxy loại 10 con: đắt tiền nên mỗi cá nhân được 10 địa chỉ riêng tuyệt đối, nói về khả năng live thì 100% tuy nhiên 10 proxy đó đâu phải lúc nào cũng ping thấp đâu, lúc ping cao thì bắt buộc bạn vẫn phải dùng bởi vì chỉ có mỗi 10 con, trừ các đại za proxy như levumo nghe nói có unlimited proxy nên ông ý có proxy khác để thay thế, còn những ai chỉ có 10 con proxy bọ thì dễ bị hiện tượng timeout, block, code trắng do proxy delay.

Bên nào cũng cò ưu nhược điểm, kén chọn quá thì xài proxy free, cần thì mình share cho 4000 con free này, yên tâm là sống phải trên 200 con, khoảng 50 con FAST, trong đó có 10-20 con sống lâu :D

Last edited:
@hoanvan: mình cũng bị ban tơi tả rồi nên k.nghiệm của mình là tối log vừa phải,khi nào bắt đầu thấy chỉ còn 12s cho 1 code là pause dần id liền,hok cố gõ,vì nó bắt đầu xả code ào ào rồi...cảm ơn bạn nhiều nha,nhưng tối mình chỉ làm tới 10h là ngủ để cày đêm rồi..hi

@ doivodoigame: mình cũng đang cày bằng proxy free đây,lần đầu tiên mua proxy mà bị như vay.Mình cũng nghi là bị đổi ip,nhưng check lại thì ip vẫn như cũ vì mình có ghi lại..giờ thì mất tiền mà proxy để ngó chơi..chan'..!

@hoanvan: mình cũng bị ban tơi tả rồi nên k.nghiệm của mình là tối log vừa phải,khi nào bắt đầu thấy chỉ còn 12s cho 1 code là pause dần id liền,hok cố gõ,vì nó bắt đầu xả code ào ào rồi...cảm ơn bạn nhiều nha,nhưng tối mình chỉ làm tới 10h là ngủ để cày đêm rồi..hi

@ doivodoigame: mình cũng đang cày bằng proxy free đây,lần đầu tiên mua proxy mà bị như vay.Mình cũng nghi là bị đổi ip,nhưng check lại thì ip vẫn như cũ vì mình có ghi lại..giờ thì mất tiền mà proxy để ngó chơi..chan'..!

_ Xả code là một chuyện, ko thể lúc nào cũng 12s là phải pause, chủ yếu nhìn mục waitting xem bao nhiêu cái, tần suất thế nào chứ pause xong lát sau nó load chậm lại thì phải pause tiếp rồi add nick à ??? Thế thì pri của bạn là bao nhiêu ??? Code trống chủ yếu do proxy, chắc cú 99,9% !!!
_ Khuyên thật cực chẳng đã mới phải xài proxy free, tỉ lệ chết cực cao, bạn xem lại cái ID kia xem cái IP bạn add có thường xuyên bị thay đổi không (nếu có thì là có người khác biết acc này của bạn, nếu không thì do IP bạn bị thay đổi liên tục do reset modem hoặc modem mất điện rồi bật lại cũng bị thay đổi, chứ bình thường reset máy tính cũng không bị thay đổi IP, thường xuyên check lại IP của bạn bằng trang whatismyip.com)

Mình đã thử rồi,cứ 10-12s là nó đang xả code thì pause dần là vừa,nó sẽ 1 là ra nhanh luôn tới 10h vì mình làm tới 10h thôi,2 là ào ra 1 chút rồi chậm lại,lúc đó tick vào id đã pause làm tiếp chứ add làm j bạn.Pri mình 1,2,3,thỉnh thoảng bị lên 4,5,6 là mình kéo lại rồi,code trống thì chắc chắn là proxy.
Mình cũng ức chế proxy free lắm nên mới mua đó chứ,mình xem thấy lP vẫn như cũ,để mình check lại bằng trang bạn đưa,mình k rành cái vụ lP này lắm,cám ơn bạn!

Suzune

Verified
Reactions
555
MR
0.000
cho mình hỏi tý về code invate của pix, mình thì làm lâu rồi nên ko cần đến, chỉ là nhỏ bạn mới làm nên ko bít, mà 1 phần do pix update nên mình cũng chả bít cách tính @@. Theo tình hình mới nhất thì làm bao nhiu $ mới nhận đc code mới?

juicy3319

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
mọi người ơi mình hỏi tí. :'( mình đã lên 3$ rồi, bấm vào yêu cầu rút tiền sao ko thấy nó phản ứng gì hết. từ hqa đến giờ. phương thức thanh toán của pix ntn ạ mình ko rõ lắm :( làm sao để mình biết trạng thái chờ pix thanh toán :(

Last edited:

tonycap

Banned
Reactions
82
MR
0.000
mọi người ơi mình hỏi tí. :'( mình đã lên 3$ rồi, bấm vào yêu cầu rút tiền sao ko thấy nó phản ứng gì hết. từ hqa đến giờ. phương thức thanh toán của pix ntn ạ mình ko rõ lắm :( làm sao để mình biết trạng thái chờ pix thanh toán :(
Bạn bấm order payment lúc nào thế? khi đủ $3, nút order payment sẽ hiện lên màu xanh để bạn có thể bấm vào. Khi bấm vào rùi thì nó sẽ hiện "Payment in progress, will be done to:....." và nút order payment sẽ bị vô hiệu hóa cho đến khi nó pay và gõ đủ được $3 tiếp theo. Nếu bạn đã bấm vào order payment rùi thì cữ gõ tiếp và chỉ việc chờ đến tối khoảng 9-10h nó sẽ reset và pay cho bạn. Nó sẽ pay theo hệ số $ chẵn thôi.

Bạn bấm order payment lúc nào thế? khi đủ $3, nút order payment sẽ hiện lên màu xanh để bạn có thể bấm vào. Khi bấm vào rùi thì nó sẽ hiện "Payment in progress, will be done to:....." và nút order payment sẽ bị vô hiệu hóa cho đến khi nó pay và gõ đủ được $3 tiếp theo. Nếu bạn đã bấm vào order payment rùi thì cữ gõ tiếp và chỉ việc chờ đến tối khoảng 9-10h nó sẽ reset và pay cho bạn. Nó sẽ pay theo hệ số $ chẵn thôi.
mình bấm order payment lúc 2g đêm qua,bấm vào rồi nhưng ko thấy nó hiện "Payment in progress, will be done to.."

mình bấm order payment lúc 2g đêm qua,bấm vào rồi nhưng ko thấy nó hiện "Payment in progress, will be done to.."
Cái chữ đó nó hiện ở bên trái cái chỗ số Z hay paypal của cậu đó. thứ tự là Payment in progress, will be done to:--> Webmoney/ Paypal ---> Order Payment. Bạn order lúc 2h thì đến tối 9-10h nó sẽ reset và pay về ví bạn nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,442
Latest member
mellamo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week