PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

Reactions
1,396
MR
0.000
Tình hình bị đứng hình chưa thấy gì, các pro cho biết ý kiến vền tình trạng này
ông trẻ à, 9h nó reset, có thể pay sau lúc đó hoac trễ hơn.cứ gõ đi tối nó pay

8$/70 và 8$/350 giờ nát lắm. Mua gói 14$/1000 xài sướng hơn.
Gói của mỹ thì không dùng đươc, phải đổi lại gói của Nga, còn gói 14/1000 thì chưa dùng, nên thắc mắc 100 con biết chọn con nào cậu? Mình đang dùng gói đổi lại của họ 70con,lúc vào được, lúc không, sorry miết.

Gói của mỹ thì không dùng đươc, phải đổi lại gói của Nga, còn gói 14/1000 thì chưa dùng, nên thắc mắc 100 con biết chọn con nào cậu? Mình đang dùng gói đổi lại của họ 70con,lúc vào được, lúc không, sorry miết.

Đâu có gói nào 100 con đâu nhỉ? Gói 70 con đó như mình nói, nát lắm rồi. Login gặp sorry cũng phải >50%. Nên có tiền thì mua gói 14$/1000proxy của ukraina mà dùng.

Đâu có gói nào 100 con đâu nhỉ? Gói 70 con đó như mình nói, nát lắm rồi. Login gặp sorry cũng phải >50%. Nên có tiền thì mua gói 14$/1000proxy của ukraina mà dùng.
Mình đánh nhầm thiếu 0, ý tớ hỏi là 1000con thì xài nhiều quá chọn đại vài con xài thì phí, hay có cách nào lọc 1000 con!?

laikha87

Hero
Reactions
406
MR
0.322
Chat with me via Skype
Cho mình hỏi là number of invitations = dollars totally earned / invitations totally got / 3
mà dollars totally earned tinh từ trước tới giờ luôn hả các bác
do thường xuyên reset nên payout của mình nó xuống còn nếu tính tổng từ trước tời h thì
number of invitations = dollars totally earned / invitations totally got / 3 cua minh lớn hơn 1,5 rồi mà vẫn chưa có Invi mới
có bác nào bít không help me
thanks!

hoanvan

Banned
Verified
Reactions
4,938
MR
0.002
Cho mình hỏi là number of invitations = dollars totally earned / invitations totally got / 3
mà dollars totally earned tinh từ trước tới giờ luôn hả các bác
do thường xuyên reset nên payout của mình nó xuống còn nếu tính tổng từ trước tời h thì
number of invitations = dollars totally earned / invitations totally got / 3 cua minh lớn hơn 1,5 rồi mà vẫn chưa có Invi mới
có bác nào bít không help me
thanks!
payout thoải mái k liên quan đến cái này..
h nó *10 nữa. ví dụ G mới tạo 5 Invi thì cần gõ 130 $ - 150$ tuỳ độ chính xác sẽ nhanh có hơn
số In = (số $ hoàn toàn có / số Invi có / 3 ) *10 > 10 mới có nhá

kuajangme

Senior
Reactions
158
MR
0.000

Từ trên xuống dưới cho mình hỏi là gõ như thế nào ?
1. Hình 1 dạo này mình gõ hay gặp cái đó nên gõ là chữ L thường hay là gõ số 1 ? có bác nào có cách phân biệt i hoa và l thường ko ? mình toàn gõ i hoa trong mấy code toàn chữ hoa còn lại mấy cái khác mình gõ L thường :(
2. Hình 2 nên gõ thế nào ? Nếu gặp code 7 - 9 thì gõ thế nào bữa gặp 1 lần mình gõ 2 :( ko biết đúng hay ko ?
3. Hình 3 mình ESC vì nhìn ko ra chữ kế cuối, bác nào có kinh nghiệm giúp mình phát :)
4. Hình 4 thì chữ W kế cuối là chữ W thường phải ko ?
5. Cho mình hỏi là mấy cái code có dấu - như abc-abc thì phải gõ thế nào ? gõ là abcabc hay abc abc ?
Thanks các bác giúp đỡ :)

Từ trên xuống dưới cho mình hỏi là gõ như thế nào ?
1. Hình 1 dạo này mình gõ hay gặp cái đó nên gõ là chữ L thường hay là gõ số 1 ? có bác nào có cách phân biệt i hoa và l thường ko ? mình toàn gõ i hoa trong mấy code toàn chữ hoa còn lại mấy cái khác mình gõ L thường :(
2. Hình 2 nên gõ thế nào ? Nếu gặp code 7 - 9 thì gõ thế nào bữa gặp 1 lần mình gõ 2 :( ko biết đúng hay ko ?
3. Hình 3 mình ESC vì nhìn ko ra chữ kế cuối, bác nào có kinh nghiệm giúp mình phát :)
4. Hình 4 thì chữ W kế cuối là chữ W thường phải ko ?
5. Cho mình hỏi là mấy cái code có dấu - như abc-abc thì phải gõ thế nào ? gõ là abcabc hay abc abc ?
Thanks các bác giúp đỡ :)

Hình 1: để ý chữ y gạch chân dài hơn, như thế chữ tiếp theo là chữ L thuờng (l) không phải chữ i " ylCh"
Hình 2 : 6_3 kí tự k gõ.. 63
Hình 3 : k chắc chắn error cho nhanh
Hình 4: RFRWPVwg

Nếu gặp code 7 - 9 thì gõ thế nào bữa gặp 1 lần mình gõ 2 :( ko biết đúng hay ko ?
Cho mình hỏi là mấy cái code có dấu - như abc-abc thì phải gõ thế nào ? gõ là abcabc hay abc abc ?
Thnks bac hoanvan :) còn 2 câu này bác nào biết giúp mình nốt :) PIX rs sắp xong rồi tranh thủ kiếm tý rồi ngủ :)

Thnks bac hoanvan :) còn 2 câu này bác nào biết giúp mình nốt :) PIX rs sắp xong rồi tranh thủ kiếm tý rồi ngủ :)
hoa thường và không kí tự
code xanh hết khung. blank
trắng . white . đen black
tam giác. error.
chó mèo dog cat
không nhìn rõ . dont see
câu hỏi k biết. dont know
code hình ảnh k có nghĩa cứ error mà phang cho mình .
lưu ý. đánh hản error chứ đừng esc
esc là mặc định 3 từ. eror. dont see. blank. nhưng sắp time out thì cứ esc mà phang .
quy tắc là chung còn k ai biết chính xác tất cả các code được. sai 1 vài code cũng k sao. làm j có ai gõ đúng 100% đâu. mình cũng chỉ 98% thôi
code 7-9 đều mâu thuẫn với các quy tắc trên vì.
k gõ ký tự mà đây là phép tính =-2
tùy ngẫu hứng từng người . mình nói bạn coa hiểu k

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week