PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

bỏ mẹ, proxy us ko gõ pix được hả các bạn. lớ ngớ mua nhầm gói 8$ 33 con us bên fineproxy rồi. Có cách nào đổi sang gói 8$ 70 con kia ko nhỉ

ai giải thích giúp mình sao login rồi thoát ra sau đó không login được và hiện như này không?
Sorry, try to login later.

ai giải thích giúp mình sao login rồi thoát ra sau đó không login được và hiện như này không?
Sorry, try to login later.
Có 2 trường hợp, một là ID đang login đó bị connect fail hoặc block trước đó, cho nên phải chờ 30 phút mới được làm tiếp. hai là IP (hoặc proxy) đã được đăng nhập và đã play, trong khoảng thời gian 15 phút nếu đăng nhập bằng IP (hoặc proxy) đó thì sẽ bị lỗi Sorry, try to login later. Đây cũng là ưu điểm để những người dùng proxy share lọc proxy.

cho mình hỏi gõ pix dùng gói nào trong này là hay hơn cả
và gói 10-100proxy 3$ này có dùng tốt không?
http://buy.fineproxy.org/#private
ai có kinh nghiệm giúp mình với.

Các bác cho hỏi.......nếu như mình đánh đủ lên 3$ rồi vào acc chủ nhấn pay.....vậy khi mình đánh thêm 1$ nữa...tức là 4$...lúc chưa rs tiền...vậy khi nó rs xong...mình có đc rs luôn cái 1$ đã đánh k nhỉ :D

anh em cho hỏi đang làm proxy free.nên chọn proxy nước nào làm có tốc độ tốt nhất.thanks!

Các bác biết làm thế nào để xem ID gõ đúng bao nhiêu % ko? Và cái hình những lỗi đã gõ như thế này ko biết xem ở đâu nhỉ?
3-jpg.24161

cho mình hỏi trong soft xd
mục balance lúc hiện pic lúc hiện $ là sao? ví dụ có acc hiện 365pic có acc hiện 0.2$
và còn 1 điều nữa acc mới lập gõ đến 50 code rồi mà vẫn còn mấy cái hình test( hình có code chú thích phía dưới)
không hiểu sao

mục balance lúc hiện pic lúc hiện $ là sao? ví dụ có acc hiện 365pic có acc hiện 0.2$
và còn 1 điều nữa acc mới lập gõ đến 50 code rồi mà vẫn còn mấy cái hình test( hình có code chú thích phía dưới)
không hiểu sao
acc hiện pic là acc con ,acc hiện $ là acc chủ group nhé bạn
Các bác biết làm thế nào để xem ID gõ đúng bao nhiêu % ko? Và cái hình những lỗi đã gõ như thế này ko biết xem ở đâu nhỉ?
3-jpg.24161
nó hiện code gõ dc thôi k hien đúng sai ,chỉ coi dc ti le đúng sai của acc con la bnhieu % thôi, trong đó có hien code đã gõ va code gõ đúng , chia ra thi biet

acc hiện pic là acc con ,acc hiện $ là acc chủ group nhé bạn
acc mình mới lập toàn solo hết( chưa nhập vào group nào) mà vẫn hiện pic. mà còn câu hỏi 2 nữa bạn trả lời giúp mình với

không hiểu sao
cái vụ hien hình test thì bảo đảm ban rằng acc đó chưa test đủ 30 acc, soft xuanduc co chuc nang auto text mà.tat cả cac acc moi tao phai test xong 30 code @@.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week