PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

nói rất là hồn nhiên như trông công viên :(
e dùng proxy trả tiền của bác moneyname777 bán ah. :) :)
nhưng tiền của bác,, đặt không đúng chỗ rồi..
xin thưa với bác.. bác bỏ ra 8$ mua cái gói của money777 kia..
chưa chắc nó đã mua 8$ vì panel không đựoc cầm.. muốn làm phải bảo nó ađ ip
hàng 8$ đã nát bét rồi. share google 1 cái ra cả đông. mà sao vẫn có nguời bị lừa tình thế nhỉ..
bỏ ra 8$ nhưng chưa chắc đã dùng đuợc 10 con đâu..
thà bỏ ra 7- 10$ để dùng luôn 10 con prative
toàn ham rẻ tiếc tiền..
cho nao mua uy tin, chi a e voi, pro hoanvan oi!!!!

Thường thì các bác gõ khoảng bao nhiêu code thì giảm pri? Bữa giờ em làm toàn bị tăng pri nản quá, mà toàn acc >2000pic. Ko biết có thể giảm được ko, nghe nói càng nhiều pic thì pri càng ổn định => khó giảm.

Thường thì các bác gõ khoảng bao nhiêu code thì giảm pri? Bữa giờ em làm toàn bị tăng pri nản quá, mà toàn acc >2000pic. Ko biết có thể giảm được ko, nghe nói càng nhiều pic thì pri càng ổn định => khó giảm.
vô tư đi cậu mình >100k code còn pri 6 nhảy xg 4..chủ yếu proxy cậu sống lâu k..mất kết nối miết nó lên vèo vèo

Gõ bao nhiêu không quan trọng, chủ yếu là phải gõ đúng và gõ nhanh. Có acc mình gõ 5k code là đã pri 0 và ổn định. Nhưng có acc thì phải đến tận 15k,20k mới về pri 0.

ai mạng vnpt cho hỏi......mấy ngày gần đây có hay bị connect không z...mình sài pri mà vẫn bị....nhưng cắm dcom vào thì k bị @[email protected]án thật !..sài gói 350k/tháng mà còn thế

ai mạng vnpt cho hỏi......mấy ngày gần đây có hay bị connect không z...mình sài pri mà vẫn bị....nhưng cắm dcom vào thì k bị @[email protected]án thật !..sài gói 350k/tháng mà còn thế
chạy nhiều proxy lên nó thế. nhất là prõxy share và free.
cứ start là lag.. nhưng paused lại.. mạng lại ngon..
rest modem đuợc 1 lúc lại bị. liên tục rest modem thì ngon
có thể dùng wify . chạy wifi ít lag hơn,,
hoặc 1 mình 1 mạng là ngon nhất.
gõ cạp chiếm ít băng thông.. luôn duới 100kb.
nhưng lại rất lag với các proxy cùi

chạy nhiều proxy lên nó thế. nhất là prõxy share và free.
cứ start là lag.. nhưng paused lại.. mạng lại ngon..
rest modem đuợc 1 lúc lại bị. liên tục rest modem thì ngon
có thể dùng wify . chạy wifi ít lag hơn,,
hoặc 1 mình 1 mạng là ngon nhất.
gõ cạp chiếm ít băng thông.. luôn duới 100kb.
nhưng lại rất lag với các proxy cùi
1 mình 1 mạng đây bác @,@...bị riết như z thì s mà xuốg pri được đây ...... nản thật...cứ tưởng tăng băng thông thì proxy sẽ connect tốt hơn chứ @,@

1 mình 1 mạng đây bác @,@...bị riết như z thì s mà xuốg pri được đây ...... nản thật...cứ tưởng tăng băng thông thì proxy sẽ connect tốt hơn chứ @,@
không hẳn như thế đâu, cứ dùng và để ý 1 tg sẽ biết
giống như là. bị viruts chẳng hạn,,
k ai dùng mạng nhưng mà nó vẫn lag.

không hẳn như thế đâu, cứ dùng và để ý 1 tg sẽ biết
giống như là. bị viruts chẳng hạn,,
k ai dùng mạng nhưng mà nó vẫn lag.
hồi bữa nó lên sữa...nó cắt dây để thử đường truyền xem có bị gì không...xong rồi nó nối lại...không biết phải do mối đứt nó đã cắt k nhỉ ??

hồi bữa nó lên sữa...nó cắt dây để thử đường truyền xem có bị gì không...xong rồi nó nối lại...không biết phải do mối đứt nó đã cắt k nhỉ ??
minh` nghi~ la` khoong.
van max bang thong vao mang bt,, ping khong chap tron
thi no k sua cho dau
truong hop ban giong minh.. 2 hom truioc.
sau khi go~ phan mem antinetcut va phan mem chat.. sky ra khoi may
chay ngon luon,.. vi 2 ngay truioc do chua cai` gi..
ban thu nghi lai xem.. k thi cai lai win

cậu có thường tắt mở modem k..mình lúc trước thường tắt mở modem mạng nó điên điên..hok tắt mở nữa để chạy suốt..mạng tốt hơn :)

cậu có thường tắt mở modem k..mình lúc trước thường tắt mở modem mạng nó điên điên..hok tắt mở nữa để chạy suốt..mạng tốt hơn :)
không phải bạn ơi...từ trước mình log rất ok !...nhưng từ khi nó lên cắt dây để xem tín hiệu rồi nối lại thì nó bị tình trạng này...mà sài 3g thì s lại so vs mạng dây đc nhỉ bác @hoanvan

mình cần mua proxy để cap pix ai biết chỉ trang nào tốt và dể thanh toán chỉ giúp với,giờ mua trên mạng k biết cua ai là tốt nhiều ý kiến qua,mong các bạn giúp đỡ thanks all

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week