PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

mấy bác cho hỏi mình mới tạo 15ID không có invi như vậy thì khi mình gõ đủ 3$ có rút đc ko hay chỉ để tạo ID con ,mà mình nghe 1 bạn bảo ID ko invi gõ tới tầm 2.5$ là Ban hết có thật là như vây ko,,bác nào biết tl giúp ạ!!

mấy bác cho hỏi mình mới tạo 15ID không có invi như vậy thì khi mình gõ đủ 3$ có rút đc ko hay chỉ để tạo ID con ,mà mình nghe 1 bạn bảo ID ko invi gõ tới tầm 2.5$ là Ban hết có thật là như vây ko,,bác nào biết tl giúp ạ!!
nghe lời các thánh chém bạn ko gõ sai ko bị code trống thì mới gì nó ban bạn .
Gõ xong 3$ lấy 3$ đấy để tạo G ko rút đc nhé, muốn 15ID phải làm 3G nhé cậu tương đương bỏ 9$ để làm 15ID đấy

tạo thêm >=15ID nữa thì mong có cơ hội chiến với Pix..:D..h Pix chơi toàn 40id k cậu

band đâu mà band không biêt....cứ gõ bt và đàng hoàng đi....mình có id 2.6 pri 8 đây còn chưa thấy gì

nghe lời các thánh chém bạn ko gõ sai ko bị code trống thì mới gì nó ban bạn .
Gõ xong 3$ lấy 3$ đấy để tạo G ko rút đc nhé, muốn 15ID phải làm 3G nhé cậu tương đương bỏ 9$ để làm 15ID đấy
thank bác ạ câu trả lời e cần !

cho mình hỏi các pro khi gõ pix thì có hay dùng auto captlock không mà speed cao vậy. những chữ mà nguyên chữ hoa thì các bạn nhấn shift hay nhấn captlock

Ngoài lề chút. Cho hỏi các bạn xài mạng gì mà ko bị ảnh hưởng của việc đứt cáp quang ngoài biển vậy? Mình xài FPT mà ko log acc vào được soft XD luôn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week