PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

em nghe nói là mấy bác kêu gần tới tết pix chậm......vậy khi nào nó hết chậm đây....nản quá

anh em sáng nay có ai dc pix paid chưa...reset rồi chưa nhận dc tiền

tối nay chưa reset thì phải :p

E tính sắm con Dcom để gõ Pix có vài điều cần GIÚP BÁC nào xài thì chuyền kinh nghiệm cho e với :
- Nên dùng nhà mạng nào
- Gói nào (mimax có gõ được không ạ )

*E DÙNG MÁY BÀN
thank ạ...

vina thì xài gói nào và mất bao nhiêu tiền đăng ký gói cước bác .nếu vậy e mua cái vina sinh viên đc chứ .? e xài Viettel nên không bt gì về Vina
nhớ vina có mua bao nhieu tiền dc 1 dung luong khá lớn đấy, capt pix dư sức. tớ quên là nhiêu tien roi lên trang chủ xem đi

Thank bac ạ có ai dung mạng viettel không cho e xin tình hình ?
Mình khuyên mà nên sài vina... gói 70k/tháng... đc 600MB mỗi tháng... khi hết dung lượng thì tốc độ còn dao động tầm 15-32kb.. đủ để cạp.. lúc trước toàn cạp = dcom.. h chuyển sang dây rồi :D

Tình hình rất là hết hồn..... vừa tạo vài id con.. gõ chưa đc 1k code đầu nữa... nhưng code đúng nó vẫn tính theo pri nhỉ @,@

Các bạn cho mình hỏi id mới add vào group 1000 code đầu có tính theo pri k hay tính rate 0.5
Acc của mình đã đánh vài trăm code chưa đủ 1000 code rồi mới add vào group nó vẫn tính rate 0.5

:(SÁNG NAY VÀO PIX BỊ TRỪ 2.4$ LÀ SAO ..mình cố gõ đủ 3$ để lấy 5ID con mà bây giờ ra thế..

Nó bảo balanca cập nhật theo định kỳ chứ không phải ngay lập tức Rồi cho mình Tex lại 30 code đầu giờ balanca=0$ .huhu.

:(SÁNG NAY VÀO PIX BỊ TRỪ 2.4$ LÀ SAO ..mình cố gõ đủ 3$ để lấy 5ID con mà bây giờ ra thế..

Nó bảo balanca cập nhật theo định kỳ chứ không phải ngay lập tức Rồi cho mình Tex lại 30 code đầu giờ balanca=0$ .huhu.
Chắc là bị banned ID cậu à!!:(
Chìa bùn với cậu.!!

Announcements

Forum statistics

Threads
422,682
174,965
Latest member
tonyguy19

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week