PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

butto

Senior
Reactions
90
MR
0.050
moi nguoi cho hoi chut. dao nay ko dung proxy thi minh vao go dk 5 ac 1luc. con dung proxy cung chi vao dk 5 ac dau . sau do thi loginfaile het. minh thu dung 3 sever pt pix pnd thi cung chi vao dk 5ac dau tien con lai login faile het. co phai la pix thay doi chinh sach chi cho 1 may tinh log 5ac 1 luc ko hay do soft. minh dung soft asian.

khoaproqt186

Senior
Reactions
1,429
MR
0.000
moi nguoi cho hoi chut. dao nay ko dung proxy thi minh vao go dk 5 ac 1luc. con dung proxy cung chi vao dk 5 ac dau . sau do thi loginfaile het. minh thu dung 3 sever pt pix pnd thi cung chi vao dk 5ac dau tien con lai login faile het. co phai la pix thay doi chinh sach chi cho 1 may tinh log 5ac 1 luc ko hay do soft. minh dung soft asian.

Giờ ip chủ đc log 5 acc mà.

danhmay24h

Staff member
Moderator
Trusted 4
Reactions
3,921
MR
27.407
$782.68
Services
Call me! Call me! Chat with me via Skype
sao lập id con của pix mà nó éo giửi gmail xác nhận về cho mình vậy. dimiss làm lại có được không các pro
Không được bạn nhé. Lập rồi thì mất invi làm sao bạn dùng lại đc. nên dùng các mail khác ( không nên dùng mail cua yahoo để tạo ID con)

angel611

Junior
Reactions
30
MR
0.000
Các bạn cho mình hỏi chút nhé. Hơn 2 tháng nay nghỉ không cạp, hôm nay quay lại nghe mọi người nói 1IP chủ có thể log 5acc, nhưng mình chỉ log có 3acc thôi mà liên tục bị lỗi kết nối hết acc này đến acc khác, rồi có lúc bị cả 3 acc luôn. Sợ quá không dám gõ tiếp nên hỏi ý kiến mọi người. Mình xài BuBu soft, không biết bây giờ còn ai xài soft này không nữa:)

hoanvan

Banned
Verified
Reactions
4,938
MR
0.002
Các bạn cho mình hỏi chút nhé. Hơn 2 tháng nay nghỉ không cạp, hôm nay quay lại nghe mọi người nói 1IP chủ có thể log 5acc, nhưng mình chỉ log có 3acc thôi mà liên tục bị lỗi kết nối hết acc này đến acc khác, rồi có lúc bị cả 3 acc luôn. Sợ quá không dám gõ tiếp nên hỏi ý kiến mọi người. Mình xài BuBu soft, không biết bây giờ còn ai xài soft này không nữa:)
k biết nhưng cả tuần nay cạp vẫn ip chính 5 acc.
cả ngày chẳng sao.. XD

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,970
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week