PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

Tốt nhất là sài Xuân Đức.. Vì hiện tại soft này hỗ trợ tất tần tật về pix và update theo từng năm tháng.. có thể nói là ngon nhất trong các soft.. bubuteam nghe nói ko phát triển nữa.. Vina thì mình chưa bh sài =]].. trước có sài asiansoft mà sida quá nên cũng cho out..

Tình hình là mình đã mua soft XĐ, đăng nhập 4 acc bằng IP chủ, nhưng chỉ mới gõ được 2 phút thì bị connect hết cả dàn luôn. Đã thử đi thử lại nhiều lần, lần nào cũng y chang như vậy hết. Có ai gặp tình trạng này giúp mình với Cám ơn nhiều.

Last edited:
Tình hình là mình đã mua soft XĐ, đăng nhập 4 acc bằng IP chủ, nhưng chỉ mới gõ được 2 phút thì bị connect hết cả dàn luôn. Đã thử đi thử lại nhiều lần, lần nào cũng y chang như vậy hết. Có ai gặp tình trạng này giúp mình với Cám ơn nhiều.
Chiu luon roi
Id pix chac chan k phai
Soft cung khong. Boi vi ai cung dung XD.
Minh van 5id tren ip chinh sp 30 go tu toi den h k sao
Ban ngay log proxy free cung chang sao.
Van de cua ban. Chi co 2 nguuen nhan la. Win. Cac soft cai tren win xung dot . Va kiem tra lai mang
Co 1lan. Minh cai antinetcut xong go pix cung connect y nhu ban. Remove di go ok luon

Chiu luon roi
Id pix chac chan k phai
Soft cung khong. Boi vi ai cung dung XD.
Minh van 5id tren ip chinh sp 30 go tu toi den h k sao
Ban ngay log proxy free cung chang sao.
Van de cua ban. Chi co 2 nguuen nhan la. Win. Cac soft cai tren win xung dot . Va kiem tra lai mang
Co 1lan. Minh cai antinetcut xong go pix cung connect y nhu ban. Remove di go ok luon
Cám ơn bạn rất nhiều. Mình sẽ thử làm giống bạn chỉ xem sao, mấy hôm nay không làm được mà còn sợ bị ăn ban nữa, buồn quá đi thôi.

mấy bạn ơi cho mình hỏi:
1/ Mình có mua gói proxy share 350IP mà nó đưa cho mình đến 4 loại: List of HTTP proxies with authentication by password; List of HTTP proxies with a binding to IP address.... vậy mình sử dụng cái nào để gõ pix vậy...
2/ mình thử sử dụng cái BINDING IP ADDRESS gõ thì captcha cứ ra TRÙNG liên tục luôn....k biết sao nữa
Mong mọi người trả lời giúp mình nhé....CẢM ƠN MỌI NGƯỜI TRƯỚC Ạ!!!!! :)

mấy bạn ơi cho mình hỏi:
1/ Mình có mua gói proxy share 350IP mà nó đưa cho mình đến 4 loại: List of HTTP proxies with authentication by password; List of HTTP proxies with a binding to IP address.... vậy mình sử dụng cái nào để gõ pix vậy...
2/ mình thử sử dụng cái BINDING IP ADDRESS gõ thì captcha cứ ra TRÙNG liên tục luôn....k biết sao nữa
Mong mọi người trả lời giúp mình nhé....CẢM ƠN MỌI NGƯỜI TRƯỚC Ạ!!!!! :)
1IP nghĩa là 1 proxt đấy
nó hoạt động dựa vào ip của mình hoặc pass
chỉ cần ai có IP hoặc pas là dùng dc
suy ra
- , proxy luon sống không bao h die
-, chỉ có panel die thôi
-,1 proxxy co nhieu palnel su? dung duoc cung 1 luc
suy ra tiep
authentication by password hay with a binding to IP address
cung nhu* nhau. chi la` cach khach nhau de login den 1 proxy thoi
bạn tự kết luận lại nhá :D

minh` dung` van ok. changh sao ca/
lam pixx thi` phai quen vs no thoi

hi...cảm ơn bạn nhiều nhé...mà mình login của cái with authentication by password thì không được...làm thế nào để login bằng cái đó vậy??? :p
1IP nghĩa là 1 proxt đấy
nó hoạt động dựa vào ip của mình hoặc pass
chỉ cần ai có IP hoặc pas là dùng dc
suy ra
- , proxy luon sống không bao h die
-, chỉ có panel die thôi
-,1 proxxy co nhieu palnel su? dung duoc cung 1 luc
suy ra tiep
authentication by password hay with a binding to IP address
cung nhu* nhau. chi la` cach khach nhau de login den 1 proxy thoi
bạn tự kết luận lại nhá :D

minh` dung` van ok. changh sao ca/
lam pixx thi` phai quen vs no thoi

hi...cảm ơn bạn nhiều nhé...mà mình login của cái with authentication by password thì không được...làm thế nào để login bằng cái đó vậy??? :p
thì bạn phải set định dạng cho nó.
proxy bình thường có dạng:[ip]:[port]
proxy id pass có dạng [ip]:[port]:[user đăng nhập panel]:[password đăng nhập panel]

Các bác ơi em mua proxyang fineproxy, em chuyển $ rồi nhưng sao vào trang thiết lập tài khoản http://account.fineproxy.org thì không được nhỉ. Mong các bác giúp đỡ
1 là bạn nhận đc User và pas mà fine gửi về mail chưa. khi nhận đc tiền fine sẽ gửi mail về kèm theo.
2 là nếu bạn vào fine bằng chrome thì đổi qua firefox mới vào đc panel.
3 là nếu cả 2 k đc thì conntact fine thôi.

1 là bạn nhận đc User và pas mà fine gửi về mail chưa. khi nhận đc tiền fine sẽ gửi mail về kèm theo.
2 là nếu bạn vào fine bằng chrome thì đổi qua firefox mới vào đc panel.
3 là nếu cả 2 k đc thì conntact fine thôi.
Mình vào được rồi nhưng giờ add vào soft kô được. Hình như cần thiết lập id và pass gì đó cho proxy. Bạn giúp mình được k..? Thanks bạn

Có ai giúp mình không. Đã mua soft XĐ ở cả 2 máy khác nhau, xài mạng ở 2 nơi khác nhau, nhưng chỉ mới dùng IP chính đăng nhập được 2acc, sau 1,2 phút là bị connect hết. Lần nào cũng vậy. Không biết bị lỗi gì nữa.

Mình vào được rồi nhưng giờ add vào soft kô được. Hình như cần thiết lập id và pass gì đó cho proxy. Bạn giúp mình được k..? Thanks bạn
vào đc rồi. là vào cái j. đăng nhập vào panel đc chưa. nếu đăng nhập rồi thi tìm dòng Statistics & Management ở bên trái.
dòng IP Binding. chọn chane IP.
rồi nhập ip hiện tại của bạn. là xong.
Có ai giúp mình không. Đã mua soft XĐ ở cả 2 máy khác nhau, xài mạng ở 2 nơi khác nhau, nhưng chỉ mới dùng IP chính đăng nhập được 2acc, sau 1,2 phút là bị connect hết. Lần nào cũng vậy. Không biết bị lỗi gì nữa.
phải kiểm tra mạng của bạn trươc. mạng ko sao thì sài proxy khác làm đc. nó vẫn vậy. chứ trả sao cả.

3 code trống cùng lúc có bị ban ko các bro? hơi run! xài proxy free có khác ! nhân tiện các bro cho hỏi là xài proxy của server nào gõ pix tốt ?

Last edited:
Các bạn cho mình hỏi có ai bị tiền ở ID thì reset rồi mà vẫn chưa về ví ko? mình pay từ chiều hôm qua mà hôm nay tiền vẫn chưa về.

bỏ pix đc 3 tháng bữa nay mua soft XĐ vào làm sao mình chỉ add đc đúng 2 id làm việc vậy mn?
Ban đầu add đc 1 đống bấm play thì die hết chỉ còn 2 id
Sau đó làm 2 id đó 1 hồi add thêm thì ko add thêm đc nữa đều Sorry, try again later
Cả ip chính lẫn dùng proxy đều ko đăng nhập đc nick thứ 3
Ai biết chỉ mình với nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week