PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

Các pro ơi , sao hôm nay pic load kì thế , nhanh thì nhanh thiệt nhưng code ra kì lắm , toàn mấy code rác không à, có thấy đường đâu mà gõ , nhấn esc hoài thì sợ ban

Cho mình hỏi 1 xíu, mình có 1 Group pix 10 ID mà k có 1 cái invi nào mình gõ cũng lâu r sao chưa thấy nó có invi cho mình nhỉ :binhsua18:

Cho mình hỏi nhận 10 invi lúc đầu rồi thì gõ bao nhiêu pic để nhận invi lần 2 vậy :( Gõ gần 40k hình mà vẫn chưa thấy invi mới
Cho mình hỏi thêm là 1 Proxy thì log được nhiêu acc gõ vậy

Last edited by a moderator:
Cho mình hỏi nhận 10 invi lúc đầu rồi thì gõ bao nhiêu pic để nhận invi lần 2 vậy :( Gõ gần 40k hình mà vẫn chưa thấy invi mới
Cho mình hỏi thêm là 1 Proxy thì log được nhiêu acc gõ vậy

Bạn cứ lấy tổng số tiền bạn đã nhận (trong status, cộng lại tất cả tiền đã paid á) rồi chia cho số intive hiện có, rồi chia 3, rồi tất cả nhân 10, nếu = 10 thì sẽ có thêm 10 invite code nửa.

Ví dụ: 5 invite code đầu tiên pix cho sẵn, có thêm 10 lần đầu tiên là 15.
Vậy trong Staus, nhìn trong list paid, cộng lại phải = 45$ thì sẽ có thêm 10invite code nửa: (45/15/3)*10 = 10

Last edited by a moderator:
lâu quá k gõ,anh em cho hỏi,giờ xài soft nào,sao xd add proxy rồi mà load 8 acc vẫn bị lock nhỉ

log 7 acc bt, rồi mới bỏ proxy cho từng 2-4 acc.
Cho tớ hỏi phát, auto caps lock có chức năng gì thế nhỉ ...

sao mình đk mãi mà không được nhỉ? Có chỉ hướng dẫn newbie ko ạ. Bây giờ newbie thì vào gõ thằng nào là ổn nhất. Mong ae chỉ dẫn

Làm sao để có mã code Invi vậy mấy bác. Xin hay là thằng Pix nó share tự động

Làm sao để có mã code Invi vậy mấy bác. Xin hay là thằng Pix nó share tự động

---------------------------------------------------
bạn này mới vào nghề rồi. nếu cần pm mình.:)

có ai cho hỏi mình hay gặp những code khó đọc(newbie) mới gõ có 2 tuần thôi à,mình muốn post những ảnh mà mình không nhìn rõ để nhờ mọi người dịch ra hộ để mình có thể nâng cao tay nghề khi gõ captcha dự án PIX này thì mình post vào topic nào để hỏi vậy?

có ai cho hỏi mình hay gặp những code khó đọc(newbie) mới gõ có 2 tuần thôi à,mình muốn post những ảnh mà mình không nhìn rõ để nhờ mọi người dịch ra hộ để mình có thể nâng cao tay nghề khi gõ captcha dự án PIX này thì mình post vào topic nào để hỏi vậy?

Post vô topic này nè bạn. Tên topci là "toàn tập" nên miễn cái gì liên quan tới pix mà không được liệt kê trong cái tên, cũng chắc có thể coi là không phạm rules. ;))

làm sao pm khi không biết tí thông tin nào :binhsua04:

Phải chuột lên cái nick bên của bạn ấy. Cái nick nằm bên trái có cái hình nhỏ nhắn xinh xinh á. Rồi chọn Open in new tab. Rồi nhìn bên trái, bấm vào send private message (tức là PM đó). Rồi viết 1 tin cho bạn ấy, bạn ấy sẽ nhận được ngay.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back