[PIX] Thảo luận: Dân captcha Việt Nam nên tiếp tục làm PIX hay là đình công và khiếu nại.

Status
Not open for further replies.

mylife

Banned
Reactions
11
MR
0.000
Ở mmo4vn box captcha mọi người đều ích kỷ không vì mọi người, làm việc đều là quyền lợi riêng cho mình k nghĩ đến tập thể, đến người khác có cùng miếng cơm manh áo, và k vì sự lâu dài tương lai cạp cạp. Ai trách thì cứ trách ông trời lại không bằng cho anh em cạp cạp và giờ sự thể lại ra thế này là do lỗi của một vài người.

Do đó, mail dưới là sự thật vũ phàng cũng k thể trách mình được, và k vì tập thể, sr anh em nha (dù biết là một đòn đánh trả lại tất cả) ... mình biết có nhiều người làm theo 1 nhóm, và bênh nhau, nghi nghi ngờ ngờ vực mình là ecapteam, mình rất ức chế nên báo cho pix. Mình xin chia tay box captcha mmo4vn và chia tay anh em. Sorry...

zzHoangHungzzz 29 / 6 (2 ngày trước)
tới admin, admin
Link: http://mmo4me.com/showthread.php?64429-PIX-update-ver-49-Update-tinh-hinh-load-cua-PIX-2706/page41

These people type one-word in two word picture. Admin can view attach below:

All ids same priority 9... This is proof of typing one word with over 30 wpm speed.

Hope to admin can resolve this thing.
Find and ban these account...

Giờ mọi sự đã rồi thì k còn gì hơn là phải chia tay sau khi đã hoàn tất công việc..
GOODBYE FOREVER
Độ - - - -- - -- -- -
Đây chính là lý do cho sự thay đổi của PIX ngày hôm qua . SHow Soft rồi show luôn cái link Box cap nữa .Ae chuẩn bị nhận những cơn bão # của PIX nữa chưa hết đâu :|
Ko làm nữa nên đạp luôn chén cơm của anh em đây mà chán

Reactions
962
MR
0.307
gõ 1 chữ ko bao h có chuyện ko giảm pri mà cứ pri 9 mãi, pri 9 này chỉ có những người gõ ẩu gõ bậy gõ bạ hoặc gõ thiếu nhiều chữ rồi enter( tất nhiên pix vẫn tính đúng 1 số từ và ko banned )

longhommo2

Senior
Reactions
182
MR
0.000
Chat with me via Skype
dù nó có rate 0.5$/1000 hình tao vẫn phải làm vì nó là miếng ăn của bọn tao,bọn mày giỏi thì cút đi tìm việc khác đi, đừng có phá chén cơm của bọn tao. đừng có làm cái trò ko ăn thì đạp đổ, chúng mày kiếm tiền dễ quá mà nên coi khinh đồng tiền à
ở đời thì thường ích kỹ vậy đó . vd như zeek mấy người chơi trước kiếm dc một mớ , còn tung ra cheat này nọ đễ nó ghét ban . thì họ đã kiếm dc 1 mớ . bỡi vậy vn đi đâu cũng bị ghét . nếu mấy vị tiền bối ko cheat thì hậu bối có thễ làm offer . PTC thì dc trang clicksense rồi đâu còn ngồi gõ muốn chay cái đít .
lúc trước cũng có cái topic đình công nhưng ko hiệu quã . người người cạp cap nhà nhà cạp cạp đó thôi. ,,,,

s2_lhe0

Banned
Reactions
641
MR
0.000
Ko nên

Tại Sao : nó tính pri.....mà còn 1IP add 7ID là hết==> chỉ có cạp đêm tại sao??? Đêm thì load mới nhan mới có thể full 7ID....Nhưng đêm nó lại ném toàn code bác sĩ :D hè hè 1K code mà dính 50ID sai là coai như xong cái ID đó rồi Pri ko 8 cũng 9 mà code bác sĩ đêm thì ko ít chút nào

2 Gõ ngày code bác sĩ ít:D......haha bù lại 7ID chẳng full...phải dùng Proxy để Add thêm ID......Proxy có Vip cách máy cũng phải gặp cảnh lỗi......Pri ko nhảy cũng khó :D

Thế đủ hiểu.......Đình công ko có ích gì......:D......Tiếp tục làm thì cũng chết......tốt nhất tìm cách nc với nó thôi:P

alright97

Senior
Reactions
386
MR
0.000
Trước là thằng ecapteam, giờ là thằng này :binhsua149: đúng là " huể mộng huể mơ, huể ngó lơ mật ...."

"huể mộng huể mơ, huể ngó lơ mất cái Bóp"
mình nghĩ 2 thằng này là 1,cái kiểu chát cũng thế!

tiendat1204

Senior
Reactions
542
MR
0.000
Ở mmo4vn box captcha mọi người đều ích kỷ không vì mọi người, làm việc đều là quyền lợi riêng cho mình k nghĩ đến tập thể, đến người khác có cùng miếng cơm manh áo, và k vì sự lâu dài tương lai cạp cạp
Nói thì hay lắm, mình thấy câu đó hợp với nó(zzhoanghungzzz) nhất. Chẳng khác gì tự chửi tự cắn đít mình.

Mình chửi ko phải vì mất miếng cơm, mà vì cái lối sống tiểu nhân của nó. Hiện giờ mình ko đánh captcha nhiều vì đã có việc làm ở ngoài, ai là bạn của thằng zzhoanghungzzz này thì nên cẩn thận nhé, kiểu gì cũng có ngày nó chém sau lưng bạn đấy.

Reactions
207
MR
0.000
Sốc ghê, thằng Độ này nó làm gì vậy ko bít tự nhiên gửi mail cho pix gửi luôn cái ảnh soft là sao, ko làm thì thôi chứ để ng ta kiếm chút cơm chứ sao tự nhiên làm vậy bít tính sao đây, tui cũng là người Huế mừ sao bực ghứm quá trời luôn

collaburate

Hero
Verified
Reactions
414
MR
0.037
Chat with me via Skype
đình công oh ze oh ze ....

Status
Not open for further replies.

Announcements