[PIX] Thảo luận: Dân captcha Việt Nam nên tiếp tục làm PIX hay là đình công và khiếu nại.

Status
Not open for further replies.

whatiswhat10

Junior
Reactions
56
MR
0.001
Sax admin pixprofit nói tiếng việt à???
@ ADMINPIXPROFIT : Are you admin pixprofit??? Why you can speak Vietnamese???, really crazy man

huyyoung

Senior
Reactions
838
MR
0.000
Ko nên

Tại Sao : nó tính pri.....mà còn 1IP add 7ID là hết==> chỉ có cạp đêm tại sao??? Đêm thì load mới nhan mới có thể full 7ID....Nhưng đêm nó lại ném toàn code bác sĩ :D hè hè 1K code mà dính 50ID sai là coai như xong cái ID đó rồi Pri ko 8 cũng 9 mà code bác sĩ đêm thì ko ít chút nào

2 Gõ ngày code bác sĩ ít:D......haha bù lại 7ID chẳng full...phải dùng Proxy để Add thêm ID......Proxy có Vip cách máy cũng phải gặp cảnh lỗi......Pri ko nhảy cũng khó :D

Thế đủ hiểu.......Đình công ko có ích gì......:D......Tiếp tục làm thì cũng chết......tốt nhất tìm cách nc với nó thôi:P

Một ý kiến hay, đáng được suy nghĩ. Anh em captcha Việt nên có lời giải thích với PIX. Xin lỗi PIX cũng là một cách không tồi.

chúng mày cheat quen, ăn tiền quen rồi bây giờ bị ban bị cấm thì khó chịu, phá hoại
còn bọn tao thì sao. bọn tao làm ăn lương thiện, theo đúng rule của pix cuối cùng cũng bị lũ chúng mày làm cho liên lụy, đã ko muốn nói thì thôi đừng có làm thêm trò phá đám nữa
chúng mày ko làm pix nữa bọn tao càng mừng, tiễn chúng mày khỏi pixprofit:binhsua146:

Vụ zzzhoanghungzzz, bác rất bực tức, nhưng đưng như vậy mà nổi cáu trên rum, chúng ta đang tìm cách giải quyết bác ơi. Bác đưng quơ đũa cả nắm thế.
Ở #1, em đã có vài dòng tâm sự, mình có thể KHIẾU NẠI mà. Thân.

Chán là newbie mơi chập chững vào MMO và biết đc Capt, cực khổ cap kiếm đc chút tiền đầu tư mua Group cũ, tưởng chừng như chàn trề hy vọng có đc một công việc nho nhỏ kiếm ít tiền cho đời sv đóng tiền đi học, thế r giờ đây ra như thế :binhsua140:

Em cũng là sinh viên, cũng đã bỏ $ ra mua group. Chia sẻ cùng bác.

chipnho

Hero
Reactions
295
MR
0.054
1.mình nghĩ ko nên đình công làm gì , 1 khi nó quyết dịnh đưa ra tính pri tại sao ko đưa luôn vào 14/2 mà giờ đưa , nghĩa là nó đã chấp nhận bik sẽ có người nghĩ va nó ước lượng trc bao nhiu nên bây giờ nó mới đưa ra . vì 1 vài đối thủ pix cũng giãm rate
2.theo mình ko thix nữa thì chuyển đu án khác còn nhiu mà , để lại chén cháo cho người khác , nếu bạn nào có ý định nghĩ mà cô tình gõ sai code để nó mất khách thì lần sau chảng còn cháo mà húp :binhsua32:
3.đối với những ai đã từng làm cực nhọc ở ngoài rồi , thì sẽ nhận ra mmo là 1 việc rất phù hợp . nhưng nếu nhin thì nó lấn tới nữa , ko thì chuyễn dự án, theo mình chuyễn wa TP rate còn tốt :binhsua168:

wintin

Banned
Reactions
210
MR
0.000
dân hếu nên tử hình thằng đó là vừa nó còn độc ác hơn cả bác luyện bác luyên cướp đi mạng sống của 3 người nó thì cướp đi của cà trăm người :binhsua129:

quá Đỉnh đi bác ạ.... vì thằng này mà giờ dân cạp mới khổ thế này

Có Nên nghỉ cạp ko :binhsua140: Exactly !

tomcoiwa

Hero
Reactions
406
MR
0.000
??????????? Ko phải admin pix rồi các bạn, nó trả lời là tại sao mày ko thể nói tiếng việt =)), tao là ngừi VN ko thể nói tiếng việt là sao hả mày, crazy man, cút xuống đi ngụckđi

nó mới biết 4rum mình hôm 29 mà reg acc 4rum tháng 5
admin bọn nó thừa như thằng tay sai của nó đâu

kyoshihp92

Senior
Reactions
76
MR
0.001
dm mình hiền lành ko thích gây sự ai trên forum mà cũng rất muốn đập mấy thằng chó mách lẻo này cm kể bọn chó ko là nguyên nhân chính vụ việc này nhưng đảm bảo nó góp phần làm pix ra nông nỗi này , dm chỉ vì tính ích kỷ, đố kị cá nhân mà nó hủy hoại hết bát cơm người khác ,nó chán pix rồi ko ăn nữa sinh ra cái trò chó má này...cm nó có nghĩ những người làm ăn đàng hoàng,sv nghèo như tụi mình đang phải bám vào capcha kiếm sống qua ngày không dm lũ khốn nạn

tranhuudoan

Newbie
Reactions
22
MR
0.000
Tính cap kiếm ít tiền để vô SG chờ đợi xin việc. Ai dè pix nó thế này thì phải còng lưng ra để kiếm số tiền ít hơn rồi. Với hơn 1 năm cap mà giờ nhìn cảnh captcha hết thời đúng là nản thật.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,921
176,400
Latest member
tunght1306

Most viewed of week

Most discussed of week