[PIX] Tổng hợp câu hỏi - trả lời của PIX

câu trả lời của pix có trên câu hỏi của pix,vd : what is tom's name? thì là tom chứ gì nữa :l

thế cho hỏi câu này What is this forum about? trả lời sao :| các câu dễ ko nói gì các câu này tl thế nào đây và còn nhiều câu khác nhiu nhìu câu còn ko có nghĩa và ko biết nó hỏi gì luôn nửa kìa

thế cho hỏi câu này What is this forum about? trả lời sao :| các câu dễ ko nói gì các câu này tl thế nào đây và còn nhiều câu khác nhiu nhìu câu còn ko có nghĩa và ko biết nó hỏi gì luôn nửa kìa

ghi forum thôi,còn tính sao là quyền của nó mà

ghi forum thôi,còn tính sao là quyền của nó mà

nói thế thì nói làm gì có ng bị ban rồi mới khổ :| nó ra nhìu câu hỏi toàn tào lao nhiu khi nó còn chửi mình nửa chứ :|
hôm bửa nó ra câu hỏi : tui dịch sang tiếng việt nha " Ng đánh văn bản ko phải là con ng " nó ra câu thế đấy mất dạy ko

nói thế thì nói làm gì có ng bị ban rồi mới khổ :| nó ra nhìu câu hỏi toàn tào lao nhiu khi nó còn chửi mình nửa chứ :|
hôm bửa nó ra câu hỏi : tui dịch sang tiếng việt nha " Ng đánh văn bản ko phải là con ng " nó ra câu thế đấy mất dạy ko
mà tui k biết sao có nhiều câu nó hỏi đã có câu trả lời mà nó còn hỏi nữa,bó chiếu

mà tui k biết sao có nhiều câu nó hỏi đã có câu trả lời mà nó còn hỏi nữa,bó chiếu

đa số các câu hỏi lúc mới ra của pix dễ lắm từ cái ngày nó load nhanh trở lại và code dài ko thì các câu hỏi sau này của nó hơn 1 nửa ko có nghĩa hỏi đó ko phải câu hỏi :( có dùng 1 số mẫu câu hỏi mail cho nó hỏi nó tl sao mà nó im lìm ko trả lời:(( bùn quá đi qua TP chơi tạm xem sao :((

pix giờ làm khó anh em gê boc lột dã mang

mình bị vài lần câu này, úp vô cho ai cần, mình gõ I DONT KNOW, xong, ko bị gì cả :binhsua33:

bác phán cứ như thánh luôn đó, trên soft ghi tiếng anh rỏ ràng như thế mà :| mà nói thật cũng chẳng biết câu hỏi có time hay ko nếu lở nó tính time vào Gg tìm cũng ăn ban như thường, đa số giờ 10 câu hỏi hết 4 câu nhảm rồi cứ thế này 1 ngày 1 ng phải ăn ban 1 lần là ít

cậu có hỉu tớ nói gì k ?
lâu lâu nó ra câu hỏi mà k giống tiếng Anh thì đó là tiếng Đức
tớ đã test rồi,vẫn hỏi bt nhưng thay gì = tiếng Anh thì nó xài tiếng Đức

mình bị vài lần câu này, úp vô cho ai cần, mình gõ I DONT KNOW, xong, ko bị gì cả :binhsua33:

không biết là gì thì cách tốt nhất là I dont know thì mới k nghĩ đến chuyện ban đâu. Hy vọng là các bạn k điền ẩu câu trả lời cho câu hỏi này tránh ăn ban đáng tiếc.

Mình mới gặp thêm 1 câu hỏi, tạm dịch là "Có bao nhiêu chữ o trong dãy ký tự sau "oxgatew0"".
Trả lời là 1 đúng hay sai các bạn.

Lúc sáng bị banned 1 id với câu hỏi "What is this forum about?" haiz xui vãi gõ pixprofit.com cũng bị:binhsua39:

bạn nên biết rằng câu hỏi đó không phải do Pix hỏi mà lả 1 trang web nào đó. Và ai đó muốn thâm nhập trang web đó nên gởi câu hỏi (mà trang web đưa ra để xác thực) cho pix, thế là pix bắt chúng ta gõ.

Không phải con người tức là ROBOT đó bạn ạ.

vừa vào nó ra liền 3 câu hỏi ác nhơn dễ sợ , trừ ngay 150code , còn 1 câu chưa kịp chụp đã bị mất vì timeout

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back