[PIX] Tổng hợp câu hỏi - trả lời của PIX

Câu này nó hỏi : ngày nào là ngày cuối tuần trong số Chủ nhật, thứ tư, hay thứ năm?
Lỡ ESC rồi :(( :(( :((

topic quá ư là hữu ích tại sao mọi người lại cho nó nằm ở trang 2 nhỉ :binhsua12:

èo topic này mà hữu ích mấy câu hỏi có j` đâu mà học biết thì dịch trả lởi . đại loại là 1+1= ? .... cái này ko biết thì '' I dont Know! '' ko sao cã .

các bác có biết câu hỏi What is this forum about? trả lời thế nào ko
em vừa bị band 1 ID vì câu hỏi này , em trả lời là pixprofit

các bác có biết câu hỏi What is this forum about? trả lời thế nào ko
em vừa bị band 1 ID vì câu hỏi này , em trả lời là pixprofit

câu của bạn nó hỏi thế ai biết ý nó là gì bạn cứ bấm đại mình cũng ko hiểu ý nó hỏi gì nửa cứ trả lời đại VIETNAM :))

- - - Updated - - -

bạn qua topic này của mình xem thử có bị band ko nhé
http://mmo4me.com/showthread.php?76309-Help-Me-Cac-bac-giup-em-vu-nay-voi

mình ko rỏ bạn ơi đa số câu hỏi hiện tại của pix nó hỏi đều ko biết nó hỏi gì cứ trả lời bừa ko ah, Bạn Email cho nó thử xem thế nào

câu của bạn nó hỏi thế ai biết ý nó là gì bạn cứ bấm đại mình cũng ko hiểu ý nó hỏi gì nửa cứ trả lời đại VIETNAM :))

- - - Updated - - -

mình ko rỏ bạn ơi đa số câu hỏi hiện tại của pix nó hỏi đều ko biết nó hỏi gì cứ trả lời bừa ko ah, Bạn Email cho nó thử xem thế nào
bạn có biết mail của admin PIX là gì không cho mình với ! Với lại mình dốt anh văn lắm nên bạn nào PRO tiếng anh biết viết giúp mình 1 bức thư bằng tiếng anh nói về vấn đề bị band bởi câu hỏi trên để mình gửi cho Admin Pix đc ko ? thank các bác nhiều

bạn có biết mail của admin PIX là gì không cho mình với ! Với lại mình dốt anh văn lắm nên bạn nào PRO tiếng anh biết viết giúp mình 1 bức thư bằng tiếng anh nói về vấn đề bị band bởi câu hỏi trên để mình gửi cho Admin Pix đc ko ? thank các bác nhiều

thôi chấp nhận thôi...tôi cũng bị ban 1 id đó thôi...keke

câu hỏi What is this forum about? cũng làm tui bị banned 1 acc. nó trả lời là contact administrator. Sau này câu nào kô biết mọi người phang đại vào câu đó, tui phang mấy lần thấy chưa sao.

nếu gặp câu hỏi k phải tiếng Anh ( mà mấy bác thường gọi là hỏi nhảm ) thì đó là tiếng Đức nha
có gì pause rồi vào google dịch ra
đừng làm biếng mà mất $ :)

nếu gặp câu hỏi k phải tiếng Anh ( mà mấy bác thường gọi là hỏi nhảm ) thì đó là tiếng Đức nha
có gì pause rồi vào google dịch ra
đừng làm biếng mà mất $ :)

bác phán cứ như thánh luôn đó, trên soft ghi tiếng anh rỏ ràng như thế mà :| mà nói thật cũng chẳng biết câu hỏi có time hay ko nếu lở nó tính time vào Gg tìm cũng ăn ban như thường, đa số giờ 10 câu hỏi hết 4 câu nhảm rồi cứ thế này 1 ngày 1 ng phải ăn ban 1 lần là ít

Mình nghĩ những câu k có khả năng trả trời ngoài sự hiểu biết của mình thì gõ I don't know là pix nó k có lý do gì ban vì những ai k biết câu trả lời đó là gì.

Mình nghĩ những câu k có khả năng trả trời ngoài sự hiểu biết của mình thì gõ I don't know là pix nó k có lý do gì ban vì những ai k biết câu trả lời đó là gì.

nói thật mình cũng tl như bạn đối với những câu đó, và mình chưa thấy các câu hỏi mà như các bạn bị ban nói nên ko thể xác minh đc có gửi mail hỏi pix 1 số câu hỏi mới ra mà ko biết tl đợi xem nó tl thế nào

câu trả lời của pix có trên câu hỏi của pix,vd : what is tom's name? thì là tom chứ gì nữa :l,hoặc nó hỏi câu như bạn kia 2 kilo với 4bao cái nào nặng hơn thì bạn chỉ việc lựa chọn,chọn cái nào cũng đúng thôi,nó hỏi miễn sao đừng trả lời ngoài câu hỏi đã có câu trả lời trên cái bảng của nó là được

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week