[PIX update ver. 47] Update tình hình load của PIX !!!(18.06)

Status
Not open for further replies.
Điên thật X( Cả ngày đc có mỗi giờ này load ngon mà ra toàn code như chữ bác sĩ X( X( X(
Damn pix X( X(

Men nghỉ đi ăn cơm ún nước lướt wes nghe nhạc thư giản rùi 1 tiếng sau vào coi tình hình cha giờ gỏ tiếp là dễ bane quá vì mấy code đó gỏ toàn sai và Esc hơi bị nhiều nữa và mình có gỏ dontsee nữa cha tốt nhất nghỉ tí hixhix

code xả hàng nhắm mắt ma gõ cũng được ăn ban thì chịu ai liều cứ chơi.
6 id full speed

Xin lỗi mod hỏi bên lề tí
Nếu mà đả bane là vào ID chủ cái là thấy ID con bane liền há hay đợi 30p hay 1 tiếng sau mới bị bane

Ai đang gõ thì mở chức năng âm bản trong soft XD mà gõ nhé
Đỡ đc phần nào mấy code chữ bác sĩ đó!!!

*p/s :trả lời bạn trên : banned thì tùy lúc, có lúc vào thấy ngay , có lúc trưa ko sao, tối mở ra đen thui

Ai đang gõ thì mở chức năng âm bản trong soft XD mà gõ nhé
Đỡ đc phần nào mấy code chữ bác sĩ đó!!!

*p/s :trả lời bạn trên : banned thì tùy lúc, có lúc vào thấy ngay , có lúc trưa ko sao, tối mở ra đen thui
ặc ghê thớ trời ơi sợ quá hùi chử gõ cái chư bác sỹ ấy gỏ loạn cả lên rùi ấn nhiêu Esc rùi dontsee nữa có bị gì ko bác hè

bó tay rồi các bạn, xài âm bản chả khá hơn mấy
chịu thua rồi code này cố gõ thì sai mà ESC thì lại bỏ qua sớm muộn gì cũng ban

Thằng pix ác quá. chơi code đọc gì chả được. tình hình này chắc nó muốn ban số lượng lớn id đây. Tốt nhất là không gõ vậy. :binhsua76:

ặc ghê thớ trời ơi sợ quá hùi chử gõ cái chư bác sỹ ấy gỏ loạn cả lên rùi ấn nhiêu Esc rùi dontsee nữa có bị gì ko bác hè

load nhanh mà co de khó kô ah :binhsua50:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week