[PIX update ver. 47] Update tình hình load của PIX !!!(18.06)

Status
Not open for further replies.
doal nhanh. Nhưng mà code thi khó dích quá à. THôi ngủ sớm mai cap vậy :binhsua50:

lần đầu thấy giờ mà mà 4id ful time ý mà nó lại chơi đểu......1/3--1/2 code toàn tào lao....ứ dám gõ:((
thà nó ra code trắng thì gõ cũng đc số cũng đc ai chơi kiểu này bố ai mà đọc nổi :binhsua58:

ai cho xin soft cũ nào, soft 19/6 chán quá, toàn out bất thình lình

thà nó ra code trắng thì gõ cũng đc số cũng đc ai chơi kiểu này bố ai mà đọc nổi :binhsua58:

ai giỏi TA thì có thể đọc đc ^,^.......nhưng mềnh thì zốtt TA nên thấy 1 2 chữ mình đọc ko ra cả câu:p

hết code bác sĩ chưa mọi ng

Nếu pix không cải thiện tình hình chắc mình phải thanh lý hết tất cả group mình đang có. Nản pix quá. Code mới ra nhiều phải vừa đọc vừa suy nghĩ, mất thời gian lại không thể nào đọc nổi, esc và dontsee nhiều sớm muộn cũng ra đi nguyên group thôi, mỗi lần thấy xuất hiện code đó là out soft, không có hứng thú để gõ nữa. :binhsua29:

Hix. Pix ra nhanh như gió mà cái code mới nhìn điên người luôn. Chắc ko bao giờ gõ đúng được mấy cái code đó

Mấy bác ơi em gỏ nhiều Esc và dontsee quá ko pik bị gì ko hèo tắt soft hùi chừ tầm 30p rùi vào ID chủ xem chả có gì và cả ID con nữa thế là ổn à mấy bác

Mấy bác ơi em gỏ nhiều Esc và dontsee quá ko pik bị gì ko hèo tắt soft hùi chừ tầm 30p rùi vào ID chủ xem chả có gì và cả ID con nữa thế là ổn à mấy bác
Cùng câu hỏi với bác này nhé, chúng mình là newbie hjhj, ngoài lề chút nha bác mod

Hix. Pix ra nhanh như gió mà cái code mới nhìn điên người luôn. Chắc ko bao giờ gõ đúng được mấy cái code đó

tại pix nó thế k ai gõ nên nó load nhanh
cứ tình hình này hoài chắc thất nghiệp quá

cách đây mấy ngày thì load ko nổi, bây giờ load nhanh là ngon rồi chi nữa :D, đánh phê cà lê luôn, phê đến nỗi ko biết nên đánh chữ chi luôn =)). Mấy ông mà cứ ESC là coi chừng nó cho đi nghỉ đó -->> lý do là sử dụng soft, cái này tui bị mấy lần rồi :binhsua49:

load rất chi là nhanh. code khó đọc phía trên nó hiện dòng chữ: enter the following
có ý nghĩa là nhập sau . :binhsua58:

cách đây mấy ngày thì load ko nổi, bây giờ load nhanh là ngon rồi chi nữa :D, đánh phê cà lê luôn, phê đến nỗi ko biết nên đánh chữ chi luôn =)). Mấy ông mà cứ ESC là coi chừng nó cho đi nghỉ đó -->> lý do là sử dụng soft, cái này tui bị mấy lần rồi :binhsua49:
do soft ah ?
vậy là chờ bác xđ fix hay chờ pix hết khùng ?

mới vào thấy ae nói về code đọc báo ko hiểu tí gì. vào gõ mới biết thế nào là đọc báo. Kiểu này là người loạn thị đọc báo mà ko đeo kính.:binhsua90::binhsua90::binhsua90:

gõ trên web đc ko các bác
chưa thấy ai nói về vấn đề này

đang hóng tình hình. Chắc tối nay phải đi ngủ sớm rồi, lúc trước bị ban 1 group hơn 5 ids nên không dám liều mạng nữa. :binhsua41:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,636
Latest member
hdao133

Most viewed of week

Most discussed of week