[PIX update ver. 47] Update tình hình load của PIX !!!(18.06)

Status
Not open for further replies.
Ờ, chúc bạn ESC thành công mà ko bị ban :))
Code đó ra rất nhiều, cậu cứ spam dont see thì ăn ban là có :))

tui nói tui don see hồi nào thấy chữ nào thì gõ chữ đó load vẫn tốt nhé

tui nói tui don see hồi nào thấy chữ nào thì gõ chữ đó load vẫn tốt nhé
load đc là đúng rùi vì có ai dám làm đâu mà bỉu ko làm đc :binhsua166:
gõ vậy chúc bạn thành công tốt đẹp nhé

Pix gần tàn rồi hả a e?hjx. Vừa mới chán mega vì vụ ban ko gớm tay. tính chuyển wa pĩ mà a e than quá! không biết sao đey! :binhsua45:

Load thì nhanh tuyệt nhưng code khủng xuất hiện hơi bị nhiều nên dễ ăn ban oan mấy vụ này lắm :binhsua50:

Đi chơi về, bật máy lên vào ngó tình hình rồi cạp, thấy mấy cái code kia xong... đi chơi tiếp... :binhsua47:

Đi chơi về, bật máy lên vào ngó tình hình rồi cạp, thấy mấy cái code kia xong... đi chơi tiếp... :binhsua47:
nó chơi đểu wa' hồi sáng làm thì ngon lành tới chiều về xem tình hình vô cạp thì gặp code quái bó tay nếu ngày mai còn tiếp diễn thì ko bit ra sao nữa
zay sao thấy đường đánh

vừa mới làm xong. ESC liên tục liều mạng luôn. log acc chủ group thấy nó vẫn tính đúng .pay tiền luôn. chờ sáng mai coi sao. vừa vào xong chưa có ăn ban gì hết.chúc mấy u tốt lành.:binhsua50:

Vậy là pix lại tiếp tục làm khổ mọi người nữa rồi, tại pix hay tại bên nào thuê pix gõ captcha đó nhỉ?
Trách pix cũng oan.......:binhsua58::binhsua58:

đâu phải do pix đâu, do thằng nào đặt thằng pix làm mấy code này ấy.

Thằng đặt hàng này chắc Mỹ quá, nó xả chất độc màu da cam xuống ae ta lần 2 rồi. Nghỉ tí đi để kẻo dính chưởng.

vừa mới làm xong. ESC liên tục liều mạng luôn. log acc chủ group thấy nó vẫn tính đúng .pay tiền luôn. chờ sáng mai coi sao. vừa vào xong chưa có ăn ban gì hết.chúc mấy u tốt lành.:binhsua50:
ESC liên tục thì ko chết cũng bị thương đấy bạn
lay group phụ log 3 id gõ speed 18 khõe re
có ai dám làm đâu mà full speed nó làm như thế ta ko gõ thì làm sao có code bàn giao chắc fix sớm thui

Last edited by a moderator:
Hy vọng ngày mai sẽ tươi sáng hơn, code k gõ dc sẽ hết trong ngày mai:m058::m058::m058:

không biết mai bình yên không nữa chứ mình gõ 4 id mà gặp mấy code đóa thì cứ đánh bậy chứ đừng dontsee dễ baned hơn . do nó tính sai quá 25% mới bị baned mà mà code mấy acc của mình thì đếm không hết :binhsua50:

Nhìn mấy cái code bực mình quá. Ai gõ khi nào hết thì up cho mọi người vào chiến với nha

Mới vào gõ nơi wes gỏ ID chủ lun gỏ được 4code bình thường đến code thứ 5 gặp em nó căng mắt nhìn mấy thấy mấy chử đánh vào rùi sent pause lun hixhix

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,641
Latest member
sandy925

Most viewed of week

Most discussed of week