[PIX update ver. 49] Update tình hình load của PIX !!!(27.06)

Status
Not open for further replies.
logn 5 ids đi, log thêm lại tạch, chán

7 idd speed 25 :binhsua14:

Này thì tình hình, vui lòng chưa ;))

-Này thì tình hình, tình hình này mai phải ngâm cứu vấn đề cấp proxy sẵn cho ae thôi, chứ có nhiều người check cả tối ko ra con proxy nào xài dc

-15 acc, 1 acc error, speed 31, chó mèo 2, miss 23 :)) nhìn đám downloaded là hoảng rồi :binhsua10:

-Này thì tình hình, tình hình này mai phải ngâm cứu vấn đề cấp proxy sẵn cho ae thôi, chứ có nhiều người check cả tối ko ra con proxy nào xài dc

-15 acc, 1 acc error, speed 31, chó mèo 2, miss 23 :)) nhìn đám downloaded là hoảng rồi :binhsua10:

đêm thì ko quan trọng mấy ăn thua ban ngày kia.....nó cho log nổi 20id==> hay ko thôi

Proxy bỏ tiền ra mua có mà Live 1 tuần cũng có..........

dễ lắm giờ đi tìm thử 1 con proxy ngon hơi bị hiếm đó team 18 vãn làm bt kô sao hêt log trên 10 id cũng kô sao đã gừi cho bác đức mai bác ngâm rồi bac bubu co muốn lấy thi pm qua luôn :binhsua16:
đêm thì ko quan trọng mấy ăn thua ban ngày kia.....nó cho log nổi 20id==> hay ko thôi

Gì mà nhiều acc vậy chỉ 5acc là full speed rùi mà

dễ lắm giờ đi tìm thử 1 con proxy ngon hơi bị hiếm đó team 18 vãn làm bt kô sao hêt log trên 10 id cũng kô sao đã gừi cho bác đức mai bác ngâm rồi bac bubu co muốn lấy thi pm qua luôn :binhsua16:

èo có sao ko......cứ tìm mấy ông bác UG hay bên off thiếu gì...khi nảy bà chị kia kêu có chỗ bán nhưng quên hỏi site :|

e giới thiệu chỗ nào bán proxy chắc live 1 tuần a mua 100 con cấp cho member đi :)

6id thở oxy với nó nhé. Pix điên thật .... ực, chiến tiếp nào,

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,803
Latest member
net88vip
Back