[PIX update ver. 49] Update tình hình load của PIX !!!(27.06)

Status
Not open for further replies.
thế này là sao , log có 7acc mà 3 con cũng bị loading

Bắt đầu có dấu hiệu chậm lại :binhsua16: pause log thêm thôi a e, tầm 7-8 cái mà ko bị loading là full speed rồi :binhsua17:

giờ thì 5id đg gõ 2 id bị loading. Chán hẳn. :))

pause lại log thêm và rồi ngồi cả tiếng không log vào được nữa là sao trời!!!reset moderm điên cuồng mà nó cứ sorry try again nãn toàn tập:binhsua12:

Pix lại bảo trì rồi. Không log vào được sever nào cả. Đang gõ thấy loading, connect... cả dàn, làm hết hồn... :binhsua160:

Bây giờ ngồi mơ sau khi bảo trì nó bỏ cái kiểu 10ID/IP đi hay mơ nó tăng rate 2$/1kcode bi giờ ta? :binhsua19:

ko dám log thêm sợ nó loading hết nên phải gõ vs 3id;)), cũng may ko tới nỗi chậm lắm. Bà con cho biết giờ log vô bị loading nữa ko vậy:s

7 em gõ đều tay, chó mèo 3 , câu hỏi 1, code trắng ít hơn hôm qua, ko thấy loading time out gì ráo !:binhsua10:

ko dám log thêm sợ nó loading hết nên phải gõ vs 3id;)), cũng may ko tới nỗi chậm lắm. Bà con cho biết giờ log vô bị loading nữa ko vậy:s
7con đợi 2-3s bà gõ 3 con hay zậy
h log thêm id phải kiếm proxy chèn vô èo ơi cạp cạp mà như offer

log vô còn bị cant conect ko mấy bác . em vừa log 9 ID vào thì 5 ID chạy còn 5 ID cant' hixhix tình hình ko biết do soft hay do pix nữa . ai update thêm tình hình đi

7con đợi 2-3s bà gõ 3 con hay zậy
h log thêm id phải kiếm proxy chèn vô èo ơi cạp cạp mà như offer

nãy vẫn gõ đc, ăn sáng xong giờ lại chậm rồi, cứ log thêm vô coi sao:))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom