[PIX update ver. 49] Update tình hình load của PIX !!!(27.06)

Status
Not open for further replies.
Sao bạn log được nhiều ac wa zay? Tôi log được có 7id ak, chỉ tôi cách log nhiều id với bạn, thanks!

Bạn tham khảo dùng proxy đi, rồi tìm 1 con tốt thì add được nhiều thôi!

Sao add proxy toàn bị Loading vậy ai có site nào ngon hoặc bí quyết gì add load dc k?

Sao add proxy toàn bị Loading vậy ai có site nào ngon hoặc bí quyết gì add load dc k?

Tất cả về Proxy các bạn qua đây thảo luận nhéhttp://mmo4me.com/showthread.php?64627-PIX-Topic-thao-luan-tat-ca-cac-van-de-ve-Proxy-danh-cho-PIX, 20acc load tốt thỉnh thoang delay vài s
ga_offer lấy proxy ở trang nào vậy bạn @@

Proxy ở đây nè bạn http://www.freeproxylists.net cứ chọn thằng nào vạch xanh cảng full càng tốt, Uptime >90% ok

Last edited by a moderator:
nãn quá:binhsua10: ngồi kiếm proxy add ID vào rồi có 1 2 ID nó loading thế là log out nó ra và bị out soft.hic làm công cóc ngồi check proxy :binhsua23: ai proxy ngon thì load rất ok nhá

sao hôm nay kô thấy câu hỏi với chó mèo ta
[/url][/IMG]
chậm dần pause lại log thêm acc :binhsua14:

Chậm dần mà hết ID ùi. :binhsua21:

Ặc ặc lặp code kinh quá, pause khẩn cấp vào hóng xem sao:binhsua10:
Mình thấy vẫn ổn mà nhỉ. Chỉ bị kái là chậm dần đều ùi. :binhsua23:

load kha tốt vơi ip việt nam daklak nhé :binhsua15:xài hàng việt nam cũng chiến tốt lắm đó
[/url][/IMG]

tình hình là add thêm proxy và log thêm acc nhé A.E chậm rồi.híc 17 acc speed 19.chắc do proxy nên vài acc loading. híc

Tình hình là không thể làm được với bất kỳ hình thức nào kể cả log có 3 ID mà cột status cứ nhảy loạn xạ (error => loading) liên tục

hiện tại nếu ko dùng proxy >> load max 5 acc , có ai bị như thế ko hay là pix lại điên rồi >>??

hiện tại nếu ko dùng proxy >> load max 5 acc , có ai bị như thế ko hay là pix lại điên rồi >>??

bác 5 acc còn đỡ mình hồi sáng log đc đúng 3 acc, mà là ip của mình nhé

Không hiểu mình kích nhầm cái phím nào mà con trỏ nhấp nháy lại nhảy sang bên phài nè
Chuột phải vào ô gõ chọn "Right...."
P/s:một lần thôi người, một lần thôi đừng ... baned em

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip